Tập quân sự 05-08 !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Quốc Huy đã viết:
Hôm đầu tiên em bùng ạ :| , nghe các bác lớp em bảo là đc xem sex free ( ngồi trc' là lớp Văn :| )
Thế là thế nào hả ấy? Sao lại thế đc :-/ ? Hôm nay bùng, sợ thế, chuồn mãi mới được. Luk chuồn đc thấy sướng kinh khủng. Lớp tớ 19/33 bùng... :)) chắc mai bị nếu tên rùi. Chết tập thể cũng vui...

Nhưng ít ra cũng phải nói là vì sao lại thế chứ? Nghe nói đến lớp là thấy tò mò, phải tìm cho ra sự thật :D :))! Cuối cùng cũng hết tuần quân sự rùi! Yo!

Mày thích đi học hả Hà Dồ???? Tập quân sự còn trốn đi chơi được chứ.;;)

tập quân sự ngày cuối vui bỏ xưd. CÓ làm gì đâu, ngồi xem mọi người biểu diễn, buôn dưa lê rồi cười đau cả bụng.

ngồi ko thì hay ho gì.mà cái chính là nghe mấy ông thầy nói ác cảm kiểu gì.ghét nên phản đối.mỗi tội anh Cấn nhà mình hơi vui tính.:))

các chú bộ đội thì toàn câu hay:

-phò có 2 loại phò truyền bệnh và phò ko chuyền bệnh
anh là cái loại truyền bệnh cách xa tôi 3 mét
-đứng cạnh em là anh ko thể kiềm chế được
-(vỗ mông cái) nuột chưa
-(véo bụng cái) ngon nhểy

=))

:-o Lại còn những từ ngữ thể hiện trình độ văn hóa cao siêu thế này àh????

Bộ đội bây h nhiều anh biến thái quá [-x [-x [-x Càng khó có thể chấp nhận đc khi có đôi 3 anh... nói ngọng <nói ko đúng tiếng "Việt chuẩn", đơn jản thế !> b-) Thảm nào ế là phải :|

"Con người" có 2 phần, phần "con", và phần "người" :-s "Con" mang kèm theo nó bản chất hoang dại, thôn dã, vô ý thức; Còn người, nó đã góp phần làm bản chất "con" đc nhân cách hóa, song ko phải hoàn toàn như thế --> H<100% <do vậy mà, Xã hội mới đẻ ra nhiều loại người: kẻ xinh, người xấu, kẻ tốt, người xấu, người khôn, kẻ dại, người theo nghề lính, số khác làm học sinh>...

Nguyên nhân "ế": Thế các em có biết, hồi = tuổi các em, anh có bao nhiêu bạn gái ko b-) Thế nhưng mà, vì mải mê học tập, siêng năng tìm tòi sáng tạo, phục vụ mụch đích + ý chí cao cả, mà anh đã rũ bỏ tất cả :| quyết theo nghiệp cha ông bách chiến bách thắng, hào hùng vĩ đại :> để bây h, đất n'c khi đã yên bình, quê hương sạch bóng quân thù, anh lại thành ra thế này...

...Bạn này giỏi thật, mới nói qua loa tý đã biết tháo đạn lắp cò. Sau này cố mà làm bộ đội như các anh em nhé, xong anh em mình lại trở lại trường xưa, dụ dỗ tiếp các em bé sau này:)>-

Nhờ 1 em lên đây bấm đồng hồ cho bạn ABC lắp súng nào! :-$ A kia rồi, cậu "j` đấy" có cái đồng hồ đẹp nhỉ, lên đây vs anh, ngại j` em :) Hay ngượng vì ko biết bấm, đưa anh đồng hồ anh bấm hộ cho:)) ...

Dis, thằng này ko biết nói gì thêm thì đừng type vào. Bài mày đọc càng ngày càng bựa đấy.

uh tớ cũng thấy thế, tớ chả hiểu bạn Đức Anh bạn ý *** cái gì 8-}

bà đoán **** = sủa đúng ko :>
thấy bà đoán giỏi ko
lâu lắm chưa gặp cháu >:D< :*

Ma2 thích gặp mai qua lớp tin là xong :)) :)) =))
Mà ông Đức Anh nói thật k, bọn nó nói thế thật à :))

Sao topic này toàn mod vào ý nhỉ???;;) Tập quân sự kết thúc rồi. Topic đổi tên đi, ko lại phải del.
Ngoài lề: @2 mod: Muốn biết bài nào của mình được đánh giá tốt thì xem ở đâu????

Thì tớ khịa ra làm j`, anh bộ đội Cấn hôm tập quân sự cuối cùng, xuống hàng dưới tâm sự, chia sẻ vs cả lũ mãi còn j`:| Dù sao đấy cũng là n~ kỷ niệm, ấn tượng đẹp, sâu sắc, làm giảm bớt phần nào sự oi bức nóng nực của thời tiết, cũng như sự nhàm nhã của học sinh, đến trường là ngồi ghế xem các bạn kia "tháo súng" :-s.

@Sơn lông: "mods" chứ ko phải "mod" [-x /:) b-) Mà mày bùng 1 phát 3 buổi cuối, có biết j` đâu [-( Thứ 4 jao lưu vs GVCN nhá :))

Thằng siêu ngu này.:)) Tao đến trường đấy chứ.:)) Chỉ là ko vào ngồi nghe thôi.

Ơ, muốn xem bài viết đc đành giá tốt của ai đó , vào phần Hồ sơ cá nhân , những bài viết đc đánh giá tốt của abc abc .... , kích vào là xem đc :D

Em xem rồi. 1 cái bài không hiểu sao lại được đánh giá tốt đã được đánh giá tốt trong topic "Ý nghĩa của những dấu cách....". Anh Hiếu vào mà đọc.
Sao topic này chưa được lock???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên