Tầm quan trọng của bố

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Chuyện xảy ra ở một gia đình vợ chồng trẻ, cô vợ lúc nào cũng cho rằng mình quan trọng hơn trong việc nuôi dạy con cái, ông chồng tức lắm nhưng không làm gì được. Một hôm, ông chồng vào tắm cho con, cô vợ đang nấu nướng trong bếp bỗng nghe một tiếng huỵch. Sợ qua cô lao vào phòng tắm giật tung cửa thấy bố con thằng cu đang đứng, thằng con khóc thút thít tay nắm chặt cái "ấy" của ông bố. Ông bố được thể chống nạnh quát:
- Mày thấy tầm quan trọng của bố mày chưa con. Hôm nay mày mà tắm với mẹ mày thì ngã vỡ mặt ra nhá!

=D>
Quá hay, không còn gì để nói

Hehe, Dũng ơi, truyện này em post rồi mà anh, nhưng không sao, post lại cho newcomer đọc ;)

Em Dũng được vợ khen mấy lần rồi thế ???? :))

... cái bài này post roài anh Dũng ... nhưng thôi ... mọi người hình như chưa đọc .. b-) ... :)) .... bây h mới biết tầm quan trọng của anh Dũng ....:)) 8-} ...

.. anh Dũng được các bà mẹ trên TG khen ngợi nhiều lắm đấy chị Thảo ạ ..:)) .... ra đường không dám đánh trẻ con mà ....:)) b-)

Thế thì mới được nhiều phụ nữ khen :>

:)) Chuyện này đọc lâu lém rồi :)) :D

Bố công nhận là quá quan trọng :)) :)) Không còn gì bình luận :D

Em Dũng có kinh nghiệm làm bố phổ biến cho chị em biết xem còn thêm kinh nghiệm nào hay hơn không? :))

Kinh nghiệm cứu con khỏi ngã là đủ lắm rồi chị ạ :))

Chị lại tưởng em giỏi hơn thế nhiều cơ đấy... hôm này mới biết mình nhầm :-/

Phụ nữ thường giả vờ nhầm mà chị :))

Theo em thì họ hay giả vờ nhầm cái gì? :((

Em có thể nói cụ thể cho anh chị em biết được không?

Nói cụ thể thì lại mang tiếng là nói xấu chị em phụ nữ, nhưng mà sự thực là như vậy đấy b-)

Em cứ thành thật thì không ai nghĩ xấu em đâu... cố lên :))

Người toàn diện như em thì có gì mà xấu, chỉ sợ em nói xong rồi thì chị lại xấu hổ bỏ đi như lần trước thì mấy em trong này lại tìm em để thịt thì chết b-)

Ơ hóa ra lần trước chị xấu hổ bỏ đi à??? thế thì em cứ mạnh dạn thêm một lần nữa xem chị có dám bỏ đi không? :))

Back
Bên trên