Tất nhiên rồi !!

Phạm Mai Trang
(Hoho)

Điều hành viên
2 vợ chồng bác Quách và em Khanh đang ngồi xem TV , bác Quách cứ dính chặt mắt vào xem mấy cô biểu diễn trượt băng nghệ thuật và nói :
_ Em ơi , cô Trang Thư kia có vẻ trẻ lâu quá :x anh theo dõi từ lâu rồi mà ( :D ) 3 năm nay cô ý vẫn thế !
Em Khanh lạnh lùng đáp : [-(
_ Tất nhiên rồi thịt mà để trên đá bao giờ mà chẳng tươi .

Haha, chắc chị Khanh là thịt bỏ ngăn dưới rồi.

Thế chị này suốt ngày xòe thì nó mới tươi được chứ chỉ trượt không thôi thì chắc là ỉu ngay.

Các em gái muốn trẻ lâu thì nên chui vào tủ lạnh, vài chục năm nữa thế nào cũng lấy được 1 em zai trẻ đẹp

Phạm Mai Trang đã viết:
2 vợ chồng bác Quách và em Khanh đang ngồi xem TV , bác Quách cứ dính chặt mắt vào xem mấy cô biểu diễn trượt băng nghệ thuật và nói :
_ Em ơi , cô Trang Thư kia có vẻ trẻ lâu quá :x anh theo dõi từ lâu rồi mà ( :D ) 3 năm nay cô ý vẫn thế !
Em Khanh lạnh lùng đáp : [-(
_ Tất nhiên rồi thịt mà để trên đá bao giờ mà chẳng tươi .
Cháu Trang nhá,chưa thấy quan tài chưa đổ lệ hử:smoking:...B-)...:p:))

ko cần gọi POLICE đâu em Linh :)) em cứu chị đi :p cần j phải gọi đau xa nữa :D
Em Khanh chứ :p em chỉ chép lại thôi mà mọi người :mrgreen: ( bố dám chơi con à :smoking: cẩn thận đấy ! Về con đánh cho hỏng người )
Hôm bác say bác kể cho cháu còn giè :mrgreen: bác Quách :smoking:

Híc, chỉ sợ lúc em đến cứu, vừa nhìn thấy đã chạy rơi quần rơi dép :(

:eek: tại sao thế em :eek: à à hay em nhỏ con quá :mrgreen: đánh ko lại :)) Ăn nhiều vào đe :p để chị còn nhờ vả :))

Phạm Mai Trang đã viết:
ko cần gọi POLICE đâu em Linh :)) em cứu chị đi :p cần j phải gọi đau xa nữa :D
Em Khanh chứ :p em chỉ chép lại thôi mà mọi người :mrgreen: ( bố dám chơi con à :smoking: cẩn thận đấy ! Về con đánh cho hỏng người )
Hôm bác say bác kể cho cháu còn giè :mrgreen: bác Quách :smoking:
Ơ hay cháu nài,hôm nào nhể,sao bác chả nhớ j` cả?? :-/ :)) :))

Anh Quách mắc bệnh lẩn thẩn rồi, công nghệ lão hóa Hi-speed :))

Hehe, quán triệt tư tưởng của chú Quách, sau cơn say mình quên hết! :))
To con gái: bố quê con rui nhe, dám say xỉn với zai qua mặt bố ah :D :smoking:

Mr.Chương cẩn thận nhá,quán triệt tư tưởng của cháu mà người như bác thì dễ đi tù 13 năm lắm đấy...:))

sao bác Quách ko nhớ :)) để hôm nào làm trận nữa ôn lại đe :D:D
Con lách luật mà bố :smoking: ko đi với zai đc ngồi nhà ngắm bố có mà hết đời à :D:D

Back
Bên trên