Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vào đây e như 1 đứa trẻ đi lạc, giang hồ đẫm máu quá, e sợ!
có a nào bảo kê cho e góp vui với ạ!Hèm hèm.Danh tiếng Lý 2 thì ra là thía!Bái phục bái phục

em i đang ở CA , CA chắc là Canada nhỉ , đáng sợ , danh tiếng anh em còn lan ra tận tầm cỡ thế giới . Chắc là nhờ 5 anh em siêu nhân.

Vũ Tiến Dũng đã viết:
tối nay nghe kể bác Vinh bỏ anh em đi ăn chè với con béo béo nào ấy , ko bít có phải là con j j ngày xưa học Văn Ams ko nhỉ

Mà đề nghị anh chị em hôm nay đi ăn về viết blog ca ngợi bạn Hà Sơn của chúng ta
oài, bạn Trố thế là ko dc, hôm đấy tớ cũng muốn đi với anh em lắm, nhưng mà phải làm nghĩa vụ người con, đưa các cụ đi mất nơi, xong thì cũng muộn mất rồi, đành lên bảo khánh xem bóng đá vậy:-s
mà chú ơi, đi đâu thì nháy máy cho cháu, nhà cháu ko net, ko mạng, thông báo trên này biết đâu mà lần
di động tớ là 0903435287, bạn nào có thời gian đú cứ gọi:D

tớ tưởng Ngô Quyền là Hải Phòng
gọi j` tốn tiền bỏ mother

ối giời thấy cái tên trường Ngô Quyền làm mình đi đâu cũng mang tiếng :)
mà 5 anh em siêu nhân là ai thía ạ :D, hồi trước khoái coi phim này vãi, nhưng mà 5 thì chưa đủ đâu,còn GAO bạc nữa đâu,hehe,anh ý đẹp zai khỏi chê, bác nào cảm thấy đủ bản lĩnh thừa đẹp zai thì làm Gao Bạc đi ạ :D

@Bác Vinh:hehe tao nghĩ mày nên vứt máy dd đi cu ah sao tối nay tao goi mãi cho mày mà ko được nhỉ hehe thứ mấy mày rỗi hả cu
@Chú: sao liên lạc với chú khó thế ah gọi về nhà cũng ko có mà gọi dđ thì chú ko nghe ah,mà chú chả gọi lại cho cháu hm sau gì cả ,thế mọi chuyện của chú ổn chưa ah ,còn cần nữa ko hả chú
@Thắng ngu :hehe ở CA là đang đi trại đấy cu ah hehe CA=Công An mà hehe em này kinh đây,ngồi tù ma vẫn lên net được cơ chứ :)) :)) hehe

Dạo này lớp mình lắm nhân tài vào đây vãi hàng. Các bạn ăn nói lịch sự chút đi, ăn nói chả có tí chút văn hóa cái máu lo^n` gi cả!

Uhm` Uhm` Uh`m !!! Hết ngắn chưa con!

----------

có ai hiểu j` ko?

----------

có ai hiểu j` ko?

dm,tự nhiên lại có một đứa ngô quyền ngoi lên,dm,cút.a e đang vui,éo thích người ngoài vào

Dm Chú bất lịch sự vl, mất cả thể diện L2.

(Mà chắc em Ngô Quyền vào wên hỏi thăm Chú nên Chú cáu) :| ;;)

có khi thế.chú là chú rất thik nữ sinh ngô quyền....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên