Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi thứ 4 chào tạm biệt cả lớp luôn, tao lên đường Nam tiến, 2 tháng cơ
Có đứa nào vào trong SG chơi T_______________T, nhớ gọi tao nhé

Thế thi chac anh Binh va anh Tuan Bim se cung to chuc di an uong 1 buoi roi :D

bạn Dũng và P Minh tổ chức cùng nhau.
anh Bình và bạn Bỉm 1 buổi nữa
nhịn ăn thoai.hhehee(dê bệ)

Chán nhỉ, anh em tan đàn xẻ nghé, đi tứ tung thế này hè tôi về chơi với ai ?? :((
Chúc những người anh/chị em sắp lên đường may mắn, học hành tấn tới, chơi bời ít thôi, để tiền hè năm sau về khao anh em :D
Tớ cũng sắp về rồi, nhớ nhà quá ... :|
@QA: sắp vào SG à, chán thế, thế tớ về thì QA cũng ko có nhà nhí :-S :(
@all: nữ sinh Ngô Quyền nghe quen quen, tớ nghe ở đâu rồi thì phải, ai nhắc lại hộ cái ... :-S (quên thật :(( )

mày hỏi vợ mày ý
bb người anh em Dũng trố
về Vn anh em tụ tập
mai bọn INsa về hum nào anh em tụ tập đê

Chán thế, dạo này chả thằng nào vào đây nữa àh? Anh em tụ tập đi chơi giè đê :D

http://l20205.forumup.org/viewtopic.php?p=2664&mforum=l20205#2664
Plz click this link Anh em hãy bớt chút thời gian của mình để vào đây VOTE xem lớp mình đi chơi đâu nhé !! Hãy vì lớp 1 lần đi, mọi người rất mún đi chơi cùng nhau bn lần mà đâu có đc
Nếu bạn đi đc, hãy click ngay!! Còn nếu ko đi đc thì click vào rồi đóng góp ý kiến với mọi người nên đi đâu, đừng spam những câu linh tinh nhé, thế thôi tớ chỉ muốn anh em đc đi vơí nhau 1 chuyến cho vui thôi, sorry nếu làm phiền cac bạn !!

Anh em L2 vẫn ko khá lên được trong khoản bàn bạc đi chơi, lúc nào cũng thế, hehe giữ được bản sắc là tốt :p
Này, vụ đến thăm cô Tâm thế nào đây ?? Cho thông tin nhanh cái. Hôm nào anh em cũng phải đi chơi với nhau chung 1 buổi nữa chứ, rồi thì đá bóng đá banh, bỏng rổ (tớ mới rủ được 1 hội Việt Đức đấy, hôm nào anh em chiến nhé ;) ). CHÚ ơi, đặt sân hộ cháu với.
À quên, đây là số dd của tớ, mọi người add vào để dễ liên lạc 0914209422 :x

inter ĐÃ TrỞ ThÀnh NhÀ VÔ ĐỊch Serie A MÙa GiẢi 05-06
ĐÓ LÀ PhÁn QuyẾt CỦa TÒa Án ThỂ Thao VÀ CỦa LƯƠng TÂm
Juve ĐÃ ChẾt,phẢi ChẾt Theo LẼ DĨ NhiÊn CỦa CuỘc SỒng,cỦa SỰ CÔng BẰng
Milan,kẺ TỬ ThÙ ĐÃ May MẮn ThoÁt NẠn MẶc DÙ ChÚng Ta BiẾt RẰng Milan VỚi KẺ NhƠ BẨn Berlussconi XỨng ĐÁng ChẾt Theo Juve
HÃy ĐẶt NiỀm Tin VÀo CuỘc SỐng VÀ TỪ HÔm Nay ChÚng Ta ĐÃ LÀ NhÀ VÔ ĐỊch,lỊch SỬ VÀ BÓng ĐÁ ChÂn ChÍnh LuÔn GỌi TÊn Intermilan

Anh em ơi, nghe kể hôm nay sinh nhật Nga đấy :D. Hè rồi anh em mải chơi quá nên quên hết bạn bè, thế này ko được [-(
CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM GÁI NGA CỦA TỚ NÀO !!! :beerchug: :beerchug: :beerchug:
Hehe, năm sau lại xuống Lyon nhé em gái ;)
Joyeux anniversaire, ma petite soeur :D

hihi lâu ko vào đây :p
vinh dự quá, được cả chú chúc mừng sinh nhật :> thks chú :D
merci bc à mon frère :x je suis heureuse que tu n'oublie pas mon anniversaire :)
hình như lớp mình lâu lắm ko ai vào đây ..... thế là cũng ko thấy ai chúc mừng sn mình luôn, có nên tủi thân tí ko nhỉ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm mình cũng không vào đây hình như từ hồi còn khoảng hai hay ba nghìn bài gì đấy, vậy mà đã sắp hướng đến 5000 bài rùi nè :));
Anh em đi ăn đâu đi

Hội INSA về VN hết chưa, đi đâu chơi một chuyến.
Tớ chả bít đi đâu, đề xuất lên quán Ông Già ngồi câu cá :D
(nói trước là hồ toàn cá đực)

inter GiỜ MẠnh HƠn Bao GiỜ HẾt
Milan SẼ PhẢi ChẾt,dm.hÃy DÌm BỌn ĐỎ Đen XuỐng BÙn Đen

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên