Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Thắng kia , ăn nói cho cẩn thận nhé , ko 5 anh em siêu nhân táng chít đấy
LIVERPOOL VÔ ĐỊCH

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Hữu Sơn
Ơ, thế hóa ra Thím chưa đi ah, làm mình cuống cuống trả Thím quyển sổ, sợ không trả kịp, mai thứ 7, ngày kia CN lại lên nhà Thím ăn nữa ah, xong anh em tổ chức đi bơi đê, nóng quá. Bơi xong thì đề nghị Chú chủ trì và chủ chi đi fang đê, tắm xong mát mẻ chả lẽ ko chơi.

Ủng hộ,xúc tiến đê!
Thằng lợn Nhuế cứ dính vào chuyến đi bơi nào là hôm đấy trời ko mưa thì lạnh, vl sao hôm nay lạnh thế nhỉ.

dm.sáng mai có sơ duyệt miss ams.chú nào ham thích cái đẹp thì đi
Bi h là sáng mai rồi, có thằng nào ham muốn cái đẹp không nhỉ???:-/

nghe ghê gớm vl
sợ quá
Ơ thằng Thắng dám động vào 5 anh em siêu nhân ah, úp sọt đánh bỏ mẹ nó đê, thằng này anh em chưa cần có võ vẫn úp sọt đánh chết như thg`.

Chú Khoa có tham gia đội 5 anh em siêu nhân ko, chú vào luôn làm thành đội 6 anh em điện quang :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Khoa có tham gia đội 5 anh em siêu nhân ko, chú vào luôn làm thành đội 6 anh em điện quang
em thấy trong 5 anh em siêu nhân có 1 thằng là siêu nhân bạc
anh em lập đội thủy thủ mặt trăng đê

Duy vào
đội thủy thủ mặt trăng
5 anh em siêu nhân
6 anh em điện quang???

Ơ bọn này liều nhỉ, đinh lập đội chơi lại 5 anh em siêu nhân ah.
Thế thì lập đội đi, xong nhảy vào mà fang, chả lẽ lại ngại.
Thông báo đội 5 anh em siêu nhân là ông Hòa cao cao gầy gầy học trên 1 mình 1 khóa bật đội 5 anh em siêu nhân, cụ thể là bắt nạt HS va CNhue, nên danh 5 anh em siêu nhân ra còn bị lão xỉ nhục, đề nghị các anh em có biện pháp ngay.

bạn Bào thik làm thủy thủ sao j`
có sao hỏa ,sao thổ ,sao kim,sao thủy,sao diêm vương,sao ......

Hơ có cả thủy thủ mặt trăng àh? Món này hay đấy!
Khi nào đủ người thì "thủy thủ mặt trăng" sẽ làm trận giao hữu với "5 anh em siêu nhân" :))

Hữu Sơn đã viết:
Thằng lợn Nhuế cứ dính vào chuyến đi bơi nào là hôm đấy trời ko mưa thì lạnh, vl sao hôm nay lạnh thế nhỉ.

Bi h là sáng mai rồi, có thằng nào ham muốn cái đẹp không nhỉ???:-/

Ơ thằng Thắng dám động vào 5 anh em siêu nhân ah, úp sọt đánh bỏ mẹ nó đê, thằng này anh em chưa cần có võ vẫn úp sọt đánh chết như thg`.

Chú Khoa có tham gia đội 5 anh em siêu nhân ko, chú vào luôn làm thành đội 6 anh em điện quang :))
DM thằng bò Sơn chửi gì bố,thế những hôm mưa với lạnh có dính dáng đến mài ko?

oai :eek: hay the, cho tao vao voi :)) 5 anh em sieu nhan dc day :-? he nay di quay fa :)) pho bien ki hon di :D

Yêu cầu gia nhập đội 5 anh em siêu nhân là phải biết võ, thằng nào ko biết võ thì sẽ phải đi học võ, thực ra 5 anh em chưa thằng nào biết nên hè này sẽ đi học.

Hội Thủy Thủ mặt Trăng tuổi j` đòi thách đấu b-)

Con lợn Nhuế hôm nay dám đi với 1 thằng trong hội thủy thủ mặt trăng đi chơi ps2, mấy thằng này dám tẩy chay ko cho 1 thành viên khác của 5 anh em siêu nhân, ko cho đi chơi với.
Thằng Nhuế chọn địa điểm đi, hôm nào sẽ thanh lọc nội bộ, thằng nào sống thì ở lại, thằng nào chết thì đem chôn tuyển người mới.b-(

đội 5 anh em siêu nhân toàn thằng xxxx
đội thủy thủ mặt trăng hè này thách đấu 5 anh em siêu nhân
tất cả các trò thể thao cho đến điện tử
yêu cầu gia nhập thủy thủ mặt trăng là yêu cái đẹp

Tùng Ái có biết Vịnh Xuân Quyền ko mà đòi vào 5 anh em siêu nhân
thay mặt đôi 5 anh em siêu nhân trả lời đội thủy thủ mặt trăng như sau : 5 anh em siêu nhân chỉ thi đấu võ thuật thôi ( hoặc nếu có đi fang thì cũng thi đấy :> )

Hữu Sơn đã viết:
Yêu cầu gia nhập đội 5 anh em siêu nhân là phải biết võ, thằng nào ko biết võ thì sẽ phải đi học võ, thực ra 5 anh em chưa thằng nào biết nên hè này sẽ đi học.

Hội Thủy Thủ mặt Trăng tuổi j` đòi thách đấu b-)

Con lợn Nhuế hôm nay dám đi với 1 thằng trong hội thủy thủ mặt trăng đi chơi ps2, mấy thằng này dám tẩy chay ko cho 1 thành viên khác của 5 anh em siêu nhân, ko cho đi chơi với.
Thằng Nhuế chọn địa điểm đi, hôm nào sẽ thanh lọc nội bộ, thằng nào sống thì ở lại, thằng nào chết thì đem chôn tuyển người mới.b-(
Thật sự xin lỗi người anh em siêu nhân HSơn,chẳng wa tôi không bít là đủ người rùi nên mới rủ ông.....mà tôi đi thám thính tình hình bọn mạt trăng mà....nếu ông thích giải quyết nội bộ theo kiểu...phế bang chủ cũ lập bang chủ mới thì ông có thể so tài bất cứ lúc nào và ở đâu/:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên