Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không biết bây h Thím đã lên đường chưa nhỉ, Cháu chúc Thím lên đường may mắn, an toàn và sang bên Đức học giỏi nhá. Hẹn gặp lại Thím vào một ngày gần nhất :D

...ngày gần nhất đấy chắc cũng không xa bây h lắm,tầm 10 năm thôi mà,chả có j là lâu cả=))

Nghe nói hôm nay Thím bay rồi, chúc Thím gặp nhiều may mắn và học tập tốt, hè Thím cố về về với bọn cháu nha.

:)) , =)) mọi người chúc như thật í , thím chưa lấy đc visa đến tuần sau mới bay . Chủ nhật tuần này anh em đến ăn chia tay thím đê

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
kể ra dạo này tớ cũng hay vào trang bạn nhuế
mà hình như tớ còn là thành viên khá tích cực khi đã có 3 sao
:eek: Ghê thế thằng Thắng là thành viên 3 sao cơ à, sao chỗ nào mày cũng đc 3 sao thế, có con nào free gửi cho anh em đê!:-?

----------

Nguyễn Sinh Khoa đã viết:
Hehe, thế lại được ăn uống nữa à?
Cái thằng em út này tham ăn tục uống quá,các anh còn chưa đả động gì đến chuyện ăn uống mà chú thì cứ nhặng xị lên,an nhiều ko làm siêu nhân đc đâu!

Ơ, thế hóa ra Thím chưa đi ah, làm mình cuống cuống trả Thím quyển sổ, sợ không trả kịp, mai thứ 7, ngày kia CN lại lên nhà Thím ăn nữa ah, xong anh em tổ chức đi bơi đê, nóng quá. Bơi xong thì đề nghị Chú chủ trì và chủ chi đi fang đê, tắm xong mát mẻ chả lẽ ko chơi.0:)

Bọn ở nhà kinh quá T_____T...

@Sinh Khoa: Dạo này biến đâu thế sao không thấy online?

em út Skhoa kia , các anh còn chưa nói j chú đã xí xớn nhảy lên nói leo thế là ko được
Đội 5 anh em siêu nhân CN này chia tay thím tiếp đê , đề nghị chú lần này đứng ra tổ chức , ở HN thôi ,xong đi bơi luôn đê

điếu quan trọng là tổ chức ởnhà ai (h tớ mới thấy thằng Bảo lớp mình có chút công ích)keke
hay nhà Chú nhỉ

Hữu Sơn đã viết:
Ơ, thế hóa ra Thím chưa đi ah, làm mình cuống cuống trả Thím quyển sổ, sợ không trả kịp, mai thứ 7, ngày kia CN lại lên nhà Thím ăn nữa ah, xong anh em tổ chức đi bơi đê, nóng quá. Bơi xong thì đề nghị Chú chủ trì và chủ chi đi fang đê, tắm xong mát mẻ chả lẽ ko chơi.0:)
Ủng hộ,xúc tiến đê!

Thế kế hoạch cụ thể ngày mai là gì?Anh em bàn nhanh đee

em thấy chú em Skhoa hơi bị nói leo
anh em toàn bậc cha chú thế mà dám nhảy vào chú phải rút kinh nghiệm đi

@Thắng: đánh chết bây h. Không biết bây h anh đã ở đội 5 anh em siêu nhân à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên