Tư vấn về Avartar

thui, cho làm rì, mà tao nghĩ mày nên thay avatar đi cho nó thay đổi một chút chứ!!! Tao đang suy nghĩ có nên thay hay ko đây nè, avatar này yêu quá, tiếc :(

Hờ trên Photoshop có phần làm Avatar<< Đấy là muốn tự tạo, ko thì vào google, đánh vào cái phần tìm kiếm: (chủ đề) + avatar(s) Thì có ối avatar mà chọn, muốn hay hơn thì vào các 4rum, có sẵn nhìu avatar mở rộng .....
To Trịnh Thu Hà: Đừng thay nhìu avatar wa', mọi người chủ yếu nhìn avatar để nhận ra mình mà!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hờ trên Photoshop có phần làm Avatar<< Đấy là muốn tự tạo, ko thì vào google, đánh vào cái phần tìm kiếm: (chủ đề) + avatar(s) Thì có ối avatar mà chọn, muốn hay hơn thì vào các 4rum, có sẵn nhìu avatar mở rộng .....
To Trịnh Thu Hà: Đừng thay nhìu avatar wa', mọi người chủ yếu nhìn avatar để nhận ra mình mà!

phải, tớ cũng nghĩ thê đấy :)
thế nên tớ chẳng bao giờ muốn thay cả:D

Nhưng avartar đẹp như của tớ thì fai thay cho mọi ng ngắm nữa chứ !
Avar của tớ là đỉnh cao nghệ thuật đấy !

... hờ .. chị cũng phải công nhận avatar em trang đỉnh cao thật ... nhìn mà chẳng hiểu đấy là cái gì .... thế nó mới nghệ thuật .... :)) .....

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Nhưng avartar đẹp như của tớ thì fai thay cho mọi ng ngắm nữa chứ !
Avar của tớ là đỉnh cao nghệ thuật đấy !

phải đấy, công nhận nhưng tớ lại mù tịt về nghệ thuật!!!!ac ac

Mấy em mấy bẹn mấy bác cứ nhìn cái avatar của tui nè, mẫu mực đó hehe ( tinh vi quá cơ hi hi :D )

... tớ đọc cái avatar của bạn là Dương gà .. có đúng không ???... :)>-

Avatar của tui xinh không nè, nhìn đáng yêu quá.......

Ừ, SINH lắm ;)

Nè, mấy "chị" kia, duonga1 mà nhìn là "gà" hả ? Xem lại đi, mắt mấy "chị" gà quá đấy

Trịnh Thanh Hà đã viết:
download Photoshop về mà làm, dễ làm lắm, xử lý được cả ảnh động đấy,nhưng mà làm xong nhớ chuyển sang JPG nhé :D
:)) :)) Đã JPG thì đừng mơ nó động đậy em Hà ạ :p
Trong pack của Photoshop 5 trở lên có kèm theo ImageReady, là công cụ khá tốt để làm ảnh động.
Khi lưu vào file thì nhớ chọn "Save optimized" chứ không phải "Save", và lưu vào thành file *.gif :)

À mà quên, đừng nghĩ đến việc download Photoshop :D hàng trăm MB thì download cả ngày à ;) Các em ra hàng đĩa mà kiếm, giờ hình như có đến Adobe Photoshop 8 rồi hay sao ý :)

Chúc vui!!

Nói về cái Gif động thì nhiều lém :)

Anh thì chỉ toàn dùng mấy cái vô cùng cổ lỗ và vớ vẩn: cái APF , cái animagic Gif ( cái này vô cùng sơ đẳng :) ) ... còn dezign thì dùng PS, CD, hì, còn dùng cả... Mảco Media MX.... Paint PhotoShop...

Và còn một công cụ, hay vãi: Paint ( trong window ) :) :)) :D

Nguyen Hoang Duong đã viết:
Ừ, SINH lắm ;)

Nè, mấy "chị" kia, duonga1 mà nhìn là "gà" hả ? Xem lại đi, mắt mấy "chị" gà quá đấy

duonga1<<< nhìn` lướt cũng chẳng khác duongga la` mấy! :)) << Avatar này chưa phải đỉnh cao nghệ thuật, đây chỉ là mấy thủ thuật nhỏ trong Photoshop thôi!

Khẹc, avatar thì cũng phải thay đổi chứ, không nhìn mãi chán chết, nhưng mà ko đổi ava này đâu, yêu lắm
To Trang: ava của Trang nhìn lúc đang chóng mặt thì ngất ngây lun :))

:)):)) Hà ơi, buồn cười quá, hôm nay bố tao nhìn thấy avatar của mày thế là hỏi tao thằng này là thằng nào thế??/Bố tao tưởng là mặt của thành viên nào đấy
rồi bố tao hỏi là nó đang làm động tác gì thế?????????:)):)):)):))

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
:)):)) Hà ơi, buồn cười quá, hôm nay bố tao nhìn thấy avatar của mày thế là hỏi tao thằng này là thằng nào thế??/Bố tao tưởng là mặt của thành viên nào đấy
rồi bố tao hỏi là nó đang làm động tác gì thế?????????:)):)):)):))

... đến là nhắng ... =D> ... hoan hô bố em Vân .. =D> :)>-

... to Dương : ... tại sao lại là a1 ??/.... :-? ... b-)

Back
Bên trên