Tư vấn về Avartar

Nguyễn Minh Trang đã viết:
To QA : tao nghĩ là topic này nên chuyển thành nơi khoe avar của nhau !
Rất useful ( trừ mình ra thể nào cũng nghe đc mấy con cóc khen avar của nhau _chị Hiền em ko có ý nói chị đâu nhé , cóc chứ ko fai ếch nhá ).
lúc đầu tap lập cái thread này để hỏi mọi ng` mấy cái về cái ava thôi mà, chỉ tư vấn đc 2,3 trang là hết đất :D bây h thì thành khoe vậy, cũng hay :D
tao thấy ava của ai cũng hay. nhưng cái ava cũ của sis Hiền thì trông yêu hơn :D
mà có cái này hỏi mọi ng`, ảnh khi thu nhỏ vào thì bị nhoè, chán?

Thấy ava của tao hông??? đẹp ghê nhỉ, lúc đầu no vừa to vừa nặng, tao sửa lại nó có bị nhoè đâu, mà mày sửa ở đâu??? Sửa ở Paint thì nhoè là phải rồi, sửa ở Photoshop hoặc ACDSEE ấy, ok lun!!!

ừ, cũng ổn đó!!
Thấy avatar của Thư ổn ko?? Vẽ 100% = PS đó, tuy nhiên, hơi mất nhìu time!! hic

ừ, trong Photoshop (PS) có rất nhìu cách để hoàn thành 1 avatar, khá tốt! Nếu muốn hình động có thể dùng Image Ready..........

Đã thử dùng PS rồi, nhưng muh, trình còi quá, nên là ko làm được mấy cái đó!

Đi học đi, hay Trang với tớ cùng đi học, tớ mới chỉ làm được nhg~ cái nhỏ nhặt, còn cao siêu wa' thì chưa........... hic, nhg sang năm papa tớ mới cho đi học chính gốc!!

Ờ, chúng mình dắt tay nhau dung dăng dung dẻ đi học đi(biết thế con vào lớp Tin cho rồi:(:D)

Vào lớp Tin thì cậu tưởng sẽ được học cái này á?? Đừng mơ!!

thế à, chẳng biết nữa, chưa học nên chưa thử, nhưng nếu tin ams ko dạy thì chắc tin TH phải có chứ nhẩy?

cũng ko thể có!
PS là 1 chương trình bậc cao, ai muốn nâng cao trình độ thì còn đi học thôi, số ng` bít về PS ko nhìu!

chẳng cần phải đi học đâu em ạ, mua sách về mà đọc, sách đầy không thì dùng phần mềm IBT7 mà học phần mềm này dạy PTS đấy

nhưng mà rất ngại đọc sách.thế này thì hết cách rồi:((

vậy thì em dùng phần mềm IBT7 học trên máy tính luôn, hướng dẫn tỉ mỉ lắm (tuy nhiên nó cũng chỉ là những vấn đề cơ bản nhất thui)

Sách Thư cũng có đấy, nhg đọc thôi thì ko vui = đi học!! :(
TTT sang năm chịu đi học với tớ ko?

Trần Thu Trang đã viết:
Ờ, chúng mình dắt tay nhau dung dăng dung dẻ đi học đi(biết thế con vào lớp Tin cho rồi:(:D)
sao bạn này ngây thơ thế ko biết.
Học PS cũng không phải dễ nhưng mà để làm được 1 cái avarta thì cũng chẳng khó lắm đâu

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Thấy ava của tao hông??? đẹp ghê nhỉ, lúc đầu no vừa to vừa nặng, tao sửa lại nó có bị nhoè đâu, mà mày sửa ở đâu??? Sửa ở Paint thì nhoè là phải rồi, sửa ở Photoshop hoặc ACDSEE ấy, ok lun!!!
haha, cái ava của mi đẹp thì có đẹp, nhưng màu ko đẹp.
mà tao tính thay cái ava mi ạ? ko bít có nên ko? tao tiếc cái này quá :( hay là cho bà Minh Ngọc nhẩy? :D

Back
Bên trên