Tư vấn T.Y cho giai 93-96 chưa vợ or MBA

Đỗ Thu Hương
(dothuhuong)

Chào các bạn!
Bạn nào muốn có người yêu, lấy vợ hoặc lấy vợ nữa thì nhào vào topic này nhé.
Tớ đang rảnh rỗi nên bày ra tý trò cho rôm ra nhà cửa đây !!!:D

Cái từ MBA trên kia dễ làm nhiều người thắc mắc lắm. Tớ mạo muội đưa ra một số lời giải thích như sau:

1. MBA: Married But Available

Nghĩa là kết hôn rồi nhưng chẳng may bị rơi vào cảnh cô đơn gối chiếc (do vợ đi công tác chẳng hạn) thì vẫn sẵn sàng để ngỏ trái tim (và một số thứ khác) cho một số người <):)

2. MBA: Married By Accident

Nghĩa là hai anh chị tự dưng đi ngoài đường va vào nhau đánh rầm một cái, xong rồi nhìn nhau mắt chớp chớp, miệng đớp đớp, nhịp tim đập loạn xạ, mấy ngày sau bỗng xòe ra thiệp cưới :-?? Văn chương người ta gọi là "mối tình sét đánh" ;;)

3. MBA: Making Baby in Advance

Nghĩa là tiền trảm hậu tấu :-" cụ thể hơn rằng thì là mà hai anh chị ứ chịu nổi nữa rồi, muốn làm gì thì cứ làm trước đã, rồi mai mốt trình bày với gia đình, cơ quan đoàn thể sau :-<

Chắc bạn Hương mở dịch vụ tư vấn cho những ai đang rơi vào trường hợp 1 hoặc muốn rơi vào trường hợp 2 hoặc muốn giải quyết trường hợp 3 8-}

3. MBA: Making Baby in Advance

Nghĩa là tiền trảm hậu tấu :-" cụ thể hơn rằng thì là mà hai anh chị ứ chịu nổi nữa rồi, muốn làm gì thì cứ làm trước đã, rồi mai mốt trình bày với gia đình, cơ quan đoàn thể sau :-<

Nếu cho lựa chọn tớ chọn kiểu thứ 3! Chiến kiểu này là chắc ăn nhất đấy.=))

thú vị thật đấy.
MBA= Muốn Bế ẵm. Hiểu thế này có được không huh bạn Đỗ Hương xinh đẹp.
thế còn có ý tưởng nào cho các bạn gái 93-96 chưa có gì không nhỉ.
Các mạnh thường quân đồng lứa đâu rồi, lên tiếng cho bằng chị bằng em đi thôi... =)

Bạn giai nào nhào vào topic này theo bạn Đỗ Hương thì bỏ 50 nghìn vào bị của bạn Vũ Hà đứng cạnh nhé.

(hỏi khẽ, Đỗ Hương này, 50 nghìn có hơi ít không?)

ơ ơ bạn Ánh, bỏ tiền vào đây đã chứ, chạy đi đâu đấy...

Bạn giai nào nhào vào topic này theo bạn Đỗ Hương thì bỏ 50 nghìn vào bị của bạn Vũ Hà đứng cạnh nhé.

(hỏi khẽ, Đỗ Hương này, 50 nghìn có hơi ít không?)

ơ ơ bạn Ánh, bỏ tiền vào đây đã chứ, chạy đi đâu đấy...

Này thì 50 nghìn này :* :* :* :* :* . Mỗi cái 10 nghìn đấy đc chưa?
Bạn Hà đã làm 1 việc rất tốt=D> , cuối tuần sẽ phát phiếu bé ngoan.

Này thì 5 cái này, bà bỏ vào bị bà cắp vào nách này. Xem chừng cái món này ở Nhật không HOT bằng ở bờ hồ Thiền Quang, nhở Đỗ Hương nhở.

Ở đấy nhé, nếu mà hỏi "Anh ơi bao nhiêu 1 dù?", là bị lườm ngay, phải sửa vội thành "EM oi bao nhiêu? ... đắt thế, bên Nhật có 10 nghìn/k thôi mà" )'

Này thì 5 cái này, bà bỏ vào bị bà cắp vào nách này. Xem chừng cái món này ở Nhật không HOT bằng ở bờ hồ Thiền Quang, nhở Đỗ Hương nhở.

Ở đấy nhé, nếu mà hỏi "Anh ơi bao nhiêu 1 dù?", là bị lườm ngay, phải sửa vội thành "EM oi bao nhiêu? ... đắt thế, bên Nhật có 10 nghìn/k thôi mà" )'

Hà ơi, tại sao lại nói xấu cá bờ hồ Thuyền Quang xinh đẹp của công ty tớ xế.
Tớ thấy các ý của Việt Nga rất chi là hay, nhưng xin các bạn lưu ý, tư vấn cho các giai chưa vợ thì có thế miễn phí. Riêng các giai nào mà la MBA thì phải rất rất đắt.. Nhỡ có khi có ngày tớ ra ngoài đường bị nàng nào xách dép đánh thì sao. Rủi ro tư vấn cho kiểu này là rất lớn mà....

cái này ngoài topic một chút, bạn Đỗ Hương làm trong ngành giáo dục à?
Các bạn giai khóa mình đi đâu rồi nhỉ

Chào các bạn!
Bạn Hương lập ra cái topic này mà chẳng thấy tư vấn cho anh em đc ý tưởng gì hay cả.
Thế theo bạn Hương làm thế nào để lấy đc vợ vừa trẻ,đẹp, dịu dàng, kiếm ra tiền, lại biết nghe lời nữa nhỉ?:-??

Bạn Hương lập ra cái topic này mà chẳng thấy tư vấn cho anh em đc ý tưởng gì hay cả.
Thế theo bạn Hương làm thế nào để lấy đc vợ vừa trẻ,đẹp, dịu dàng, kiếm ra tiền, lại biết nghe lời nữa nhỉ?:-??

Vì chẳng thấy có giai nào hỏi cả. May quá có Ánh mở hàng
Vụ này không cần tư vấn đâu vì tớ đang có trong đầu một list mấy em đầy đủ các điều kiện như Ánh cần.
Khi nào về nước nhớ báo trước để tớ contact hẹn gặp cho Ánh nhé
Chi phí đơn giản thôi ( một vài bộ dưỡng Shiseido nhể):D

Chào các bạn!
Tớ đang rảnh rỗi nên bày ra tý trò cho rôm ra nhà cửa đây !!!:D

anh không phải 93-96, có được tư vấn không? có thì phí tổn thế nào em?

anh không phải 93-96, có được tư vấn không? có thì phí tổn thế nào em?
Bác H tầm này rồi còn phải đi xin tư vấn thì hơi bị nghi ngờ đấy, bôn ba chinh chiến thương tích đầy mình rồi ý chứ. Giờ lại quay về với cái máng heo ạ? ;)
Cái rum này toàn gái tam thập thôi mà Bác, hay Bác lại thích kiểu gừng càng "giã" càng phê?=))

Ô hay, bạn Ánh, mời anh Hoài vào ngay chứ, anh có thương tích chỗ nào thì vào đây cũng khỏi tiệt hết chỗ đấy, mà giả sử có không khỏi thì ta cắt ngay đi trồng cái mới. Ánh, ấy cứ đòi độc quyền bạn Đỗ Hương tư vấn tình cảm tâm sinh lý cho 1 mình ấy là thế lào? Hả, hả?

@Bác Hoài, mời bác cứ tự nhiên như ở nhà.
@Hà, tư vấn cho Bác Hoài đi chứ! Bác Hoài nhiều vấn đề khó..ó...ó...ó bầy tỏ lắm đấy.:-<
@H, giám đốc dạo này đi công tác nhiều ghê, chẳng ỏ ê gì đến anh em cả nhẩy?

Tớ dặn các bạn trai chưa vợ đôi chút kinh...nghiệm 3 vợ của tớ:

Lấy Vợ 1.

Lấy vợ nên kiêng lấy vợ non
Ra đường ai biết cháu hay con
Nhí nha nhí nhảnh đòi vàng bạc
Bán cả bàn thờ sắm phấn son

Lấy vợ nên kiêng lấy vợ già
Ra đường ai biết chị hay bà
Sanh hai ba lượt mình teo nhếch
Má hóp xương lòi ốm như ma

Lấy vợ nên kiêng lấy vợ lùn
Chồng cao vợ thấp khó đi chung
Giữa đường vợ muốn bàn câu chuyện
Chồng phải quỳ bên tiếp chuyện cùng

Lấy vợ nên kiêng lấy vợ cao
Tay chân lẵng khoẵng, tướng quều quào
Rủi khi đau bụng ra cầu cá
Lớ ngớ quều quào lọt xuống ao=))

.......vv....vv

Dài lắm, tớ lười thích thì load đường link dưới đây cho bản full há

http://truongdongtien.com/Nien_khoa_1982/Code_UpdateDaily/Files/Muc_Tho_van/Lay_vo.pdf

Hiện nay, tớ quen rất nhiều em trẻ đẹp, dịu dàng, kiếm ra tiền, thích tớ giới thiệu cho

Con trai 30t chưa lấy vợ có khi bị yếu sinh lý đó chị em ạ.

SunTzu
Lúc hứng ngả nghiêng trời đất rộng
Cơn buồn xáo trộn cổ kim chơi

Have a nice day! Nhầm!
Cứ tưởng MBA là master of sth:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cứ chọn trong đống gái ế Amser thôi. Giai Hưng rèo T1 nhà em làm thế, giờ có vợ ngon lành rồi.

Back
Bên trên