Tôi là ai

Nguyễn Khánh
(Connerc)

Tôi là ai??

Tôi là một vật rất hữu ích, dài khoảng 8 inch. Chức năng của tôi được thưởng thức bởi cả hai giới. Tôi thường được treo lên, lúc lắc, lòng thòng sẵn sàng hành động ngay tức khắc. Tôi kiêu hãnh với 1 chùm lông nhỏ và tận cùng là một cái lỗ nhỏ. Khi sử dụng tôi được lồng vào, hầu như lúc nào cũng sẵn lòng,có lúc nhanh, có lúc chậm, tôi cảm thấy ấm áp, béo ngậy và ẩm ướt được đẩy tới đẩy lui lập lại nhiều lần liên tiếp, thường thật là nhanh và kèm theo sự chuyển động ngoằn ngoèo của toàn thể. Ai đó lắng nghe phần lớn chắc chắn sẽ công nhận sự nhịp nhàng, tiếng động rộn ràng kết quả của sự chuyển động được bôi trơn khá tốt. Cuối cùng tôi rời ra theo sau là nước, có bọt, một chất trắng bầy nhầy, vài chỗ sẽ được lau rửa bên ngoài của lỗ và vài nơi nơi tay nắm bóng loáng của tôi. Sau khi mọi thứ xong xuôi, và chất nước làm sạch thôi lan toả, tôi được đưa trở lại nơi nó được treo trong tình trạng thoải mái để nghỉ ngơi và sẵn sàng cho người khác hàng động, phấn khởi với tay lấy tôi hành động đến đỉnh cao hai hay ba lần trong một ngày, thường thì ít hơn.
Tôi là ai nhỉ? Bạn đã đoán được ra chưa. Vâng xin thưa với các ban là, tôi là một vật rất gần gũi với các bạn, .........tôi là

cái bàn chải đánh răng.

=)):)):)):)):)):)) bạn Khánh cảm hứng quá à nghe :>:>:>:>:>
nhưng sao bàn chải đánh răng của tứo ko có cái lỗ ở dưới :)):)):)):))
>:)>:)>:)>:):>:>:>:>:>:>:>:>

Haha mình cũng đoán là cái bản chải đánh răng :)) :)>- :>

Mình cũng đoán là cái bàn chải, ôi, sao đầu óc mình trong sáng quá :))

Em cứ tưởng anh ấy nói về cái .... :)) Hóa ra mình đen tối phết :)):))
Mà cái bàn chải của em cũng ko có lỗ ;)

bàn chải loại cũ,có cãi lỗ để treo:)) mình cũng đoán là cái bàn chải:))

cái tool thì lấy đâu ra lỗ ở đuôi nhỉ. chắc có lỗ ở đầu dùng để phun chất lỏng. mà viết đơn giản quá, ai chẳng nhận ra cái bàn chải.

anh Tâm nhé b-)
em ko nhận ra thì có nghĩa gì b-) em vẫn trong sáng chán :">
IQ chỉ hơi thấp tí thôi:D:D:D:D nhưng vẫn đủ để biết anh đang xỏ xiên em [-x[-x[x- ko tốt ko tốt [-x[-x[-x

Back
Bên trên