tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có ai bị phá đâu , đấy là các bạn đang tham khảo ý kiến của nhau , mà chưa hiểu topic này nói về cái gì ? hình như hồi trước có 1 cái là tình yêu tuổi 15 thì phải ?????

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Điều này chứng tỏ mod đã từng bị "đá" đúng ko mod , hay là thất tình , hehehe .

chả có gì đâu, chẳng wa là ko muốn yêu... thế thôi :D

Cứ học cho giỏi sau này ra nước ngoài kiếm được khối em xinh ( tất nhiên phải giàu )

Tức là giỏi + giàu =có người yêu ah? Mod đâu, còn chờ gì nữa, bám lấy cơ hội từ trong trứng nước :)).

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Cứ học cho giỏi sau này ra nước ngoài kiếm được khối em xinh ( tất nhiên phải giàu )

Xinh như con tinh tinh á :D Con gái nước ngoài ko ngon bằng con gái VN đâu ku ;;) tin anh đi :smoking:

Con gái nước ngoài ko ngon bằng con gái VN đâu ku tin anh đi
Dĩ nhiên rồi, con gái VN là số một, ko cần bàn cãi nữa (nhưng con gái Nhật, Pháp và Nauy cũng xinh ghê lắm :D)
hờ Bạn Phong làm như tớ cần giai lém ý
Đâu có, đấy là tớ bảo là có cơ hội thì nên nắm bắt, và lại Mod cần bạn Minh chứ nhỉ :D.Không thì tại sao tự dưng đi khen một câu đầy "ngây thơ và trong sáng"
bạn Minh giỏi
:D

Thía sao VN ko có 1 sao nào ở hollywood , chưa bao giờ nổi trong những cuộc thi hoa hậu , thời trang ...
Nì , bạn Phong đừng có ... lung tung nhé .

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hờ :)) Bạn Phong làm như tớ cần giai lém ý :))

hơ, em Phong này mắc bệnh nói đúng :D

PS: gái pháp thì ngon thật nhưng mau ngán lắm em ui :)) hay ho gì đâu :D con gái VN ngời ngời như Trang Thư mà giữ cho chặt là được b-) :smoking:

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Oh , mod đâu , anh này có tình ý với mod nè .

chú nói thế hỏng sự nghiệp tu hành của anh 8-} tình với chả ý gì :D khen 1 câu có mất gì đâu nè;;) :D Với cả tuti có 2 chồng rồi, anh ko muốn mang tiếng sát giới b-) :smoking:

Đùa chút thôi anh ạ , chứ ava của Thư ai nhìn vào chả choáng .

Nguyên Chương đã viết:
chú nói thế hỏng sự nghiệp tu hành của anh 8-} tình với chả ý gì :D khen 1 câu có mất gì đâu nè;;) :D Với cả tuti có 2 chồng rồi, anh ko muốn mang tiếng sát giới b-) :smoking:

Anh Chương à, có cần anh phải sang cả 04-07 ko? Em thấy anh tu thế mà vẫn lang thang được là giỏi lắm ạ

Thía sao VN ko có 1 sao nào ở hollywood , chưa bao giờ nổi trong những cuộc thi hoa hậu , thời trang ...
Nì , bạn Phong đừng có ... lung tung nhé .
Đó là bởi vì hoa hậu toàn so những thứ kiểu số đó 3 vòng hay chiều cao, cân nặng, đo huyết áp, thử sức kéo, ấy chết, nhầm.
Phụ nữ Việt Nam hơn phụ nữ các nước khác ở chỗ tam tòng, tứ đức, anh hùng (bà mẹ Việt Nam anh hùng), trung hậu, đảm đang, hơn ở những chỗ mà phụ nữ các nước khác không hơn được.
Chú đã nghe câu
:Ai về Bình Định mà coi
Con gái Bình Định múa roi đánh chồng, ấy quên...đi quyền chưa?
Đó là lí do tại sao con gai VN hơn hẳn con gái các nước khác.
hơ, em Phong này mắc bệnh nói đúng
Chuyện,... bác cứ...Em nói cái gì mà chẳng là chân lý :D.
Oh , mod đâu , anh này có tình ý với mod nè .
Cái này gọi là muốn ăn gắp bỏ cho người.
Đùa chút thôi anh ạ , chứ ava của Thư ai nhìn vào chả choáng
Mod thấy chưa, từ khi nhìn vào avatar cảu mod mà Minh nó choáng đến tận bây h, đủ hiểu....sâu nặng đến cỡ nào.
Và lại anh Chương đã...đi tu (sắc giới chứ ko phải sắc giới anh ạ), mở rộng con đường mời bạn Minh rồi, mà bạn Minh lại từ chối e có phần thất lễ.Ngay cả mod cũng "tình trong như đã..mặt ngoài còn e" rồi mà.:D.
Anh Chương à, có cần anh phải sang cả 04-07 ko? Em thấy anh tu thế mà vẫn lang thang được là giỏi lắm ạ
Bằng chứng là bạn Thư đuổi anh Chương đi, ko cho xen vào nữa đó.
Thôi, bạn Minh cứ rộng đường mà tiến, có gì tớ và huynh đệ tỉ muội 04-07 sẽ giúp cho, bà con nhỉ ?:D Ai đồng ý thì vào đây chúc mừng 2 bạn ý mấy câu :D.
Thế nhé, 2 bạn có rắc rối gì thì cứ PM cho tớ, tớ sẽ giúp cho.Cung hỉ, cung hỉ...

Chết chết , bác Phong ở Sing lâu ngày học được cái tính phóng khoáng , nói đâu đúng đó và cũng không cần dè dặt tuyên bố cả tâm ý của đôi bạn trẻ ( nếu nhầm là hơi vấn đề đấy ) , dù sao cũng kính chúc các bác mạnh giỏi hạnh phúc !!!

Hèm , các bác hơi bị phóng đại rồi đấy nhé , mod còn chưa biết mặt tớ thì lấy đâu ra ...
Yêu cầu mod del tất mấy cái bài này đi , hay lock topic lai cũng được .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Hèm , các bác hơi bị phóng đại rồi đấy nhé , mod còn chưa biết mặt tớ thì lấy đâu ra ...
Yêu cầu mod del tất mấy cái bài này đi , hay lock topic lai cũng được .
Minh ơi, tớ hỏi, cái này co' phải là có tật giật mình không? ;;)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thiện tai,thiện tai,no problem phải không Thư??????/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên