Tình yêu lớp Lý.

em cũng nói hình tượng chứ:D mắt anh nào chả thế có phải mỗi anh Khoa đâu:D
đọc bài chị Hà kìa anh khoa:D:D:D

Em Tuyền thích trêu chọc các anh lớn nhỉ?
Có ý gì vậy?==> ko hay rồi :-?

Troi oi! mấy cái thằng cha này vẽ chuyện qua' .
Thằng Vịt kia em DL của mày đến đâu rồi ?
ở bên ấy khoẻ không ?
Mày vẫn ....d.. như thế đúng không ?
Nhìn cái ảnh mày gửi về là tao biết ngay...HAHA

Thái đẹp trai cũng vào đây rồi đấy a` :D
Xin chào mừng nhe =D>
Ảnh nào của thằng Vịt cơ, tao xem với

Em nói thật hơi động chạm tí! Các anh có thấy bạn mình đẹp trai thật không? Có bằng mình không mà sao cứ khen nhau loạn lên thế? như kiểu tung hỏa mù cho thiên hạ ấy! Con trai.........chẹp! Một khái niệm xa lạ!

EM đi qua lớp anh thì dĩ nhiên phải biết ai đẹp trai chứ
hay là em ko có con mắt nhìn nên phải để các anh giới thiệu hộ??????

hic.. anh Thái.. có phải là anh hát cùng anh Quách hôm giao lưu Lý Trung không:D <hình như đây là 1 trong 3 đôi thì phải :D>

To Thái: trước hết xin cám ơn mày đã hỏi thăm tao, tao vẫn khoẻ và học hành bình thường.
Tao ở bên này không gần bọn mày nên hết bebe rồi ( may quá) nhưng tao nghĩ lớp mình ngày càng bebe hơn.
Chuyện tình củm thì vẫn bình thường.
Mày có em nào chưa?

Em Hà có thể nói rõ hơn về vụ giao lưu Lý-Trung được không?

Đề nghị em Hà không post tên các bạn lớp mình lên nhé --> sửa bài viết đi bọn anh lúc nói truyện đã tránh kể tên, em không để ý à??
To Lý : Bọn anh nói thật mà không tin hôm nào sang mà xem
To VD : mày cần biết làm gì?

Nguyễn Minh Tuấn đã viết:
Em Tuyền thích trêu chọc các anh lớn nhỉ?
Có ý gì vậy?==> ko hay rồi :-?
ko có ý gì cả
em vô tư lắm
chỉ thích nói thật thôi:D

Thôi đúng rồi Chử ơi mày cứ nói chuyện theo cái kiểu như trên này thì ... tao cũng tin em Tuyền

Thôi được rồi
Nếu mày thích thì tao mặc kệ cho nó trêu mày vậy
Rừ nay ko có ý kiến

Tốt:D
Anh lớp trưởng ko có ý kiến gì nữa thì tôt
nhưng anh nghĩ em trêu các anh á???????Em toàn nói thật thôi, sự thật mất lòng mà
còn nếu ko muón em nói thật thì dễ thôi

Tran Viet Khoa đã viết:
Đề nghị em Hà không post tên các bạn lớp mình lên nhé --> sửa bài viết đi bọn anh lúc nói truyện đã tránh kể tên, em không để ý à??
To Lý : Bọn anh nói thật mà không tin hôm nào sang mà xem
To VD : mày cần biết làm gì?

ok that's fine.. em nói không có ý gì cả mà.. em chỉ hỏi thế thui :p không ngờ kể tên các bạn lớp em ra thì các anh lại khó chịu thế.. buồn cười thật.. mà em cũng thừa nhận với anh Khoa <không biết nói tên lớp anh thì có được không> là em không để ý thấy các anh tránh kể tên :D.. kể cả khi anh bảo là tránh em đọc lại vẫn không thấy tránh.. (chắc tại mình không được sâu sắc :D)..
cuối cùng Tình yêu lớp Lý cũng chỉ là cái topic.. còn cái nội dung thì.. rỗng tuếch.. thế là câu bài rồi.. B-)

to anh Khoa: em sửa lại bài viết rồi đấy ạ.. anh xem đã được chưa để em còn sửa lại.. anh đừng giận em nhé.. em vô tư thôi mà.. xin lỗi anh ạ.. à.. từ bi giờ anh thấy bài nào của em không vừa ý anh thì anh cứ góp ý nhé.. em sẽ sửa lại :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Dũng đã viết:
Em Hà có thể nói rõ hơn về vụ giao lưu Lý-Trung được không?

cũng chẳng có gì đâu anh Dũng ạ.. chỉ là lớp Trung giao lưu với lớp lý.. chơi trò chơi.. hát hò.. ăn bánh.. bôi bánh vào mặt nhau <cái này thực ra là chỉ một số người quen nhau từ trước mới chơi thôi>.. và chào nhau đi về.. cũng chỉ thế thôi anh ạ.. mà anh Dũng đang ở đâu đấy ạ.. anh đi từ bao giờ thế... thế tết năm nay anh có định về không ạ??

Cuộc đời ai biết về đâu
Hôm nay là bạn ngày mai là "chồng"
Thơ nay xin làm tặng các nhân đang thất tình của lớp lý như anh Chử,anh T
và những anh đang say tình nữa như anh "T dò" ,anh Đ.D.....
Và đặc biệt là Bẩn và M

Chỉnh sửa lần cuối:
úi bây giờ mới để ý signature của anh Đức Dũng.. sao nghe nó buồn thế hả anh????

Em nào trung anh chê lớp ly câu bài đọc thơ đã thấy lãng mạn chưa

Back
Bên trên