tình yêu dưới 15 có thể ko?

Sặc :| Anh chịu chú rồi :|. Chú, mà ko giúp anh. Anh tự tử để lại thư tố cáo chú đẩy anh vào chỗ chết :| Chú mắc tội ngộ sát đấy :|

Thứ 4 tuần sau tớ đc nghỉ để ôn thi HK :"> Bạn Đức qua ams với tớ nhé :"> Có nhiều việc phải làm vào hôm đó lắm :">

Ngộ sát ah?
Thế thì may quá. Anh cho em ngộ với, anh chết rồi em xin luôn cái máy ảnh.:-"
Mơ mãi mà ko đc.:(

Thứ 4 tuần sau tớ đc nghỉ để ôn thi HK :"> Bạn Đức qua ams với tớ nhé :"> Có nhiều việc phải làm vào hôm đó lắm :">

Dưới 16 tuổi ngộ sát ko sao cả đâu bình ạ =))
btw.. thứ 4 tuần sau ngày 3/1 là ngày tớ khai giảng trường FPT lúc 9h bạn Bình ạ :)

Anh Đức học FPT ah? Hay thế. Nhưng nghe nói đắt lắm.:-<

trường FPT dạy cái rì ???
---------
bài này đúgn 1h00 nhé :>

Chỉnh sửa lần cuối:
À kinh :))

Trường FPT dạy IT chứ còn cái gì nữa +_+

Lộc: học phí 1200$/năm.

Ở đây chỉ có em là kém tuổi thằng Lộc thôi =))

:)) =)) *chết rồi lại spam :-s*
---------
thêm câu này: TY dưới 15 là hoàn toàn có thể :)) nhưng ko vững chắc :-j *đúgn chủ đề nhớ - xin lỗi fương link mày ;))*

Khả năng vững chắc thấp hơn tình yêu các tuổi lớn hơn, nhưng ko phải tất cả đều ko vững chắc [-x

Uh, tất cả chỉ là tương đối, amen :">
Câu này bệnh quá =))

nghe như Chúa ý nhể :)) =))
mà tình iêu thì :-j *xuỳ* e chả thấy có gì là vững chắc cả...đến tình bạn còn...:-s nữa là

TÌnh yêu & tình bạn tính vững chắc của nó khác nhau e ah :">

Xét ra tình yêu dễ đứt hơn tình bạn mà , hok so sánh thế được ^^

Tình yêu mà xuất phát từ tình bạn thì khó đứt lắm. Mà xét cho cùng TY dễ đứt vì bản chất của nó khác tình bạn mà.:-?

Cứ dính dáng đến tình cảm thì ko có kết luận hay định nghĩa rì được ! Chiện này tùy người tùy hoàn cảnh thoai ^^, bạn thân lúc yêu nhau thì ko dễ đứt nhưng chả hiểu các đôi vợ chồng xét ra hiếm có đôi nào là bạn thân hồi trước ^^

Back
Bên trên