tình yêu dưới 15 có thể ko?

@Hưng: jời, bằng chứng sống là cái ng đã post cái bài của ấy chứ ai, Hưng nhỉ ;))

dưới 15 có chứ ạh, bạn em nà, 2 đứa ;)) rất là ấy ấy :x nhưng mà ko biết có gọi là ty ko :-s

Tui 17 chưa mảnh tình vắt vai, mọi người cứ 15 :-<
nhưng mà chuyện yêu ở tuổi nào ko quan trọng, mà quan trọng là yêu như thế nào [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng mà chuyện yêu ở tuổi nào ko quan trọng, mà quan trọng là yêu như thế nào
Nhưng mà nếu chưa xác định được là yêu hay chưa thì làm sao mà đánh giá được đến đoạn yêu thế nào được ^^

Yêu định nghĩa xong rồi đấy thôi :"> (trang trước ý :">) Mọi người đồng ý hết rồi, giờ là yêu ntn thôi :">

Cứ yêu đi, rồi sẽ hiểu định nghĩa là gì.;))
Cứ yêu đi, rồi sẽ biết yêu như thế nào.:D
Mỗi người 1 kiểu mà.:-j

:-j
Lại kiểu "cái gì cũng phải thử mới biết" :-j
Làm thế dễ chết vì thiếu hiểu biết lắm ;))

Thì cũng phải chết vài lần sau này sống mới sướng chứ ! Trên đời mấy đứa được trời thương cho sống cái sướng lun đâu ~.~

Thế thì phải học cách xác định giới hạn đã [-x
Sống thử cũng phải đúng cách, ko là hối hận cả đời đấy(nhất là con gái), chứ con trai thì miễn ko nhiễm tệ nạn XH là được rồi :)
Tình yêu là gia vị ko thể thiếu của cuộc sống, đừng từ chối khi nó đến chân thành :">

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn con trai bây h rẻ tiền lắm
bé nào xinh thì xúm vào
1 lúc mấy đứa
kiểu có con này , nếu nó bỏ thì còn con kia.

bé nào xinh thì xúm vào
1 lúc mấy đứa
Mệnh đề này là mệnh đề tồn tại, ko có tính phổ biến đâu nhá.[-x

Em Hạnh.:-w
Bậy nào! Cái mệnh đề đó ko nói về giới tính, mà nói về bản tính con trai cơ mà.:-w

bé nào xinh thì xúm vào
1 lúc mấy đứa
8-> Mình cũng muốn rẻ tiền quá 8-> Nhưng sao mãi ko đc =))

Em Hạnh.:-w
Bậy nào! Cái mệnh đề đó ko nói về giới tính, mà nói về bản tính con trai cơ mà.:-w
Hầu hết là như thế. Tìm được thằng nào ko như thế thì nó có ny mất hoặc là đang đơn phương 1 chị nào khác mất rồi mà như thế thì cũng coi như là ko tìm được 8-}
Dù sao thì em vẫn đánh giá tốt cho bài kia :D, bài đấy hay (+ đúng) mà :x
@a Bình: gọi ở Y!M mãi ko thấy trả lời, đành nói ở đây vậy ;)) hum trc' có 1 bạn khen anh Bình đẹp zai ;;) (nó là nó đang cần tìm ny anh ạ ;)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên