tình yêu dưới 15 có thể ko?

2pic này tưởng die lâu rồi bây h` lại vùng dậy à :-?

nói chung nên hay ko nên sao lại fải bàn, ai cũng phải tự thú là hồi lớp 7 8 9 rất hay có cái kiểu thấy bạn ngồi cạnh hay hay kute 1 cái là bắt đầu nảy sinh nhiều vấn đề đấy thôi :D bây h` thì bọn trẻ con như thế từ hồi lớp 5 rồi :-j túm lại là mình ko gọi cái tc đấy là yêu còn chúng nó thik gọi là j` cũng đc =.=

đợi đến 17 là tuổi bắt đầu các bé tò mò về nhiều thứ và cũng có gan làm nhiều thứ >:) đây là chốt nguy hiểm chứ ko fải an toàn đâu anh Long ạ ;))

tức là tuổi 17 là mốc an toàn cho tình yêu, còn tình... j khác là ko an toàn huh ;;)

nói chung nên hay ko nên sao lại fải bàn, ai cũng phải tự thú là hồi lớp 7 8 9 rất hay có cái kiểu thấy bạn ngồi cạnh hay hay kute 1 cái là bắt đầu nảy sinh nhiều vấn đề đấy thôi :D bây h` thì bọn trẻ con như thế từ hồi lớp 5 rồi :-j túm lại là mình ko gọi cái tc đấy là yêu còn chúng nó thik gọi là j` cũng đc =.=

đợi đến 17 là tuổi bắt đầu các bé tò mò về nhiều thứ và cũng có gan làm nhiều thứ >:) đây là chốt nguy hiểm chứ ko fải an toàn đâu anh Long ạ ;))

anh an toàn :">

chết chết, em .... như thế vào cái lúc lớp 1 lớp 2 :-ss bây h thì hết rồi :( có sao ko nhỉ :-/

@A.Phong: Chú ;))

@Bạn Đức: Bạn mà sao thì tớ là loại gì :"> Tớ có xúc cảm tinh tế như thế từ mẫu giáo bé :">

:| Sao lại thành anh già thế này, buồn chết mất :(

Mình cũng rung động từ hồi mẫu giáo :( Đã từng oánh nhau vì gái đứng úp mặt vào tường một buổi trưa :((

Back
Bên trên