tình yêu dưới 15 có thể ko?

Dưới 15 thường là cảm nắng bất thường>>> chưa chín chắn,ko phải là tình yêu đấu em ơi.

ko phải là tình iu, nhưng cũng có thể chứ! kể cả là 2 tuối, 3 tuổi còn có thể nữa là!

Từ Thái Hà đã viết:
ko phải là tình iu, nhưng cũng có thể chứ! kể cả là 2 tuối, 3 tuổi còn có thể nữa là!
đúng rùi , thằng em mình iu từ hồi 5 tuổi ...chỉ yêu em í ....ko thèm để i các bé xinh khác :p ...làm bao nhiêu thơ tặng em í .... thấy em i đi với thằng khác thì ghen ầm í :p :p :p

ô mà dưới 15 tuổi thì ko biết yêu bố mẹ à :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Yêu pa má,anh em,ông pà.... Cả ngày cũng ko đủ. Còn về tình yêu nam nữ thì ... cứ lớn đi đã :p

iu bố iu mẹ iu bạn bè :x :x :* :*
từ lúc mới đẻ ra đã biết ý chứ :D

tình iu dưới 15? có thể lắm chứ. iu papa, mama, chiachia :D iu thằng em họ <cute nhắm nhắm>. còn tình iu female và male thì chắc cũng được nhưng cũng chỉ là tình iu học trò <mỗi năm iu 1 đứa :D> chứ muốn có 1 tình u đằm thắm <oẹ> thì phải đợi học xong nhen :p

em cũng yêu pa má em nhắm nhắm
con này định câu bài ah cái này ai chả biết
tình iu dưới 15? có thể lắm chứ. iu papa, mama, chiachia iu thằng em họ <cute nhắm nhắm>. còn tình iu female và male thì chắc cũng được nhưng cũng chỉ là tình iu học trò <mỗi năm iu 1 đứa > chứ muốn có 1 tình u đằm thắm <oẹ> thì phải đợi học xong nhen
b-) em này nói hay

Dưới 15 : tình yêu thời kẹo mút, chỉ là trẻ con thôi
15-18 : tình yêu sôcôla, ngọt ngào đấy nhưng chỉ là vẻ bề ngoài thôi, ăn nhiều béo lắm.
Trên 18: kô còn là kẹo nữa rồi mà sẽ là một cái bánh to đùng...............kô chắc đã ngon............

Tình hình là nhóc mới lớp 6 mà đã hoành tráng cái topic này nhảy :D:D:D
NÀy chị bảo cho mà bít, iu sớm là not good..
Với lại iu bây h ko chín chắn..
Với lại con zai thời nay chán lắm :)):)):))
Với lại iu sơm làm gì cho đời thêm khổ, iu nhau rùi là đời nham nhở lắm :D:D:D

Giữa male và female tuổi này thì ko phải là iu mà chỉ là thích thui:)
Nhưng em disagree là nó not good
Ví dụ cụ thể nhất là my friend, nó cảm 1 chàng đỉnh của đỉnh thế là bái chàng làm sư phụ-> vừa cưa đổ người ta vừa học đỉnh hơn, chiêu xưa như trái đất thế mà cực kì hiệu quả=D> ( chú ý ko lạm dụng nha[-x )

tình yêu dưới mười năm có thể kô.Thỉnh thoảng xảy ra....(câu cá pro đây)

Troi, cac chi noi em no the.
Duoi 15, ko han la yeu dau, thi dung nhu chi Yen noi ay, kieu tinh yeu 1 nam 1 dua, nhung bay h, 1 nam 3 dua la chuyen binh thuong roi!

Yêu thế nào được, chỉ là thik thik cá tính của nhau, tính tình của nhau thôi :) còn đến mức độ yêu thì chưa đạt được đâu mấy nhóc ...;;)

Yêu đương giề :)) cứ thik đi xong rồi cưa , có khi lại có phản ứng phụ tốt đấy ;;)

thì rõ , thik thì cứ thik nhưng chắc chắn là chưa đạt đến độ yêu của mấy ông bà già đâu :D việc gì phải giả bộ ngoan ngoãn,"... em còn bé chưa biết thik thiêc gì đâu..." , tự che giấu tình cảm cuả mình chả hay ho gì cả :))

Back
Bên trên