tìm người quen

Bùi Linh Ngân
(Salazar)

Thành viên danh dự
chào các bác, cháu muốn biết tên của lớp trưởng lớp T1 khóa này ạ. Ko có việc gì đâu ạ. Chỉ muốn biết thôi. Bác nào hảo tâm thì làm ơn cho biết với ạ.;)

Ối giời, là bác đây cháu ạ. Chết thật, không biết mình có gây tội ác ở đâu không mà bị hỏi tên thế này? :D

Ông Sáng này nổi tiếng quá đấy nhé. Làm cho T1 còn bao nhiêu trang nam nhi ngời ngời mà chẳng được ai biết đến.
Ai lại cứ định làm quen với em nào, giới thiệu là anh học T1 95-98 em ạ thì em ý hỏi luôn: Anh học cùng lớp anh Sáng à.
Bực!

Có anh chị nào biết anh Lai học ở lớp Tin không ạ ?

Ngô Văn Sáng đã viết:
Ối giời, là bác đây cháu ạ. Chết thật, không biết mình có gây tội ác ở đâu không mà bị hỏi tên thế này? :D

ấy ấy bạn Sáng học gì ở Pháp thế?
Học ở thành phố nào vậy?

Co ai biet Trang Ngan hoc lop A1 khóa 95-98 gio cho nào khong nhi....Thanks

Chúc các anh chị năm mới tràn trề niềm vui, học hành tấn tới, đắc tài đắc lộc, vạn sự như ý !!!!!!!!!!!

Chị Trang Ngân đang ở US ạ, hình như Boston thì phải, not sure.

Anh morning gogo công nhận là sáng lóa rồi, làm cho trước sau 10 khóa ko ai ko biết ;)

Nguyễn Kiều Anh đã viết:
Ngô Văn Sáng đã viết:

ấy ấy bạn Sáng học gì ở Pháp thế?
Học ở thành phố nào vậy?
Muốn tìm hả, nó vẫn học ở Paris, đang học Master về Math pur thì phải, có cần số điện thoại không? :D :D

hehe Hoang Long dao nay lam gi the, khong thay tam hoi gi nua, da len xep chua, vo con the nao roi, ma bay gio tiger gia re? , bay qua bay lai cung do lam.
to- Sang: co Em ut ben day thao nao thay bat tam ben day luon khong thay ve nha nua.

Chả biết liên lạc với lớp mình kiểu gì... Cái mailgroup thì ông Nguyễn Long mất địa chỉ email admin nên chẳng đăng ký được. Địa chỉ mail cũ của tôi chả bao giờ nhận được mail từ group, chán quá.

To trần phương: tiger giá rẻ cũng chả để làm gì nữa rồi, hê hê

Ca nha oi co ai co thong tin ve chi. Nguyen Thi Ngan lop Hoa 95-98 cho minh biet thong tin - PM cho minh voi.. thanks a lot!

Tìm bạn Nguyễn (Thị) Hoàng Phương học sinh năm 1980 học Ams cấp 2 + cấp 3. Nhà bạn trước kia ở Huỳnh Thúc Kháng, hình như bạn học chuyên Anh buổi chiều.
Ai biết mong báo cho mình nhé. [email protected]
Thank you.

Back
Bên trên