Tìm Mod cho CLB Du lịch qua màn hình máy tính!!!!

Nguyễn Mạnh Hải
(suakidz)

Ban quản lý diễn đàn

Xin chào tất cả mọi người,

CLB Du lịch qua màn hình máy tính thực sự có rất nhiều tiềm năng phát triển cả về số lượng thành viên tham gia cũng như chủ đề và chất lượng bài viết do HAOers có rất đông ở khắp mọi nơi trên thế giới. :D Đó là điều mà HAOers chúng ta rất tự hào. Được đi nhiều nơi và có nhiều kỷ niệm đáng nhớ và có rất nhiều rất nhiều HAOers đang hồi hộp chờ đợi được đến những miền đất hứa như thế ... Vậy các bạn hãy viết về những chốn xưa kỷ niệm đã qua hay những vùng đất mơ ước sẽ tới...

:D Và CLB của chúng ta cũng rất cần những người Mod, những người có thể tạo niềm hứng khởi post bài, đem đến khát khao tìm, sưu tầm và viết bài ... :D

Mong mọi người hãy mạnh dạn tự ứng cử hoặc đề cử những thành viên tiêu biểu, đầy nhiệt huyết và năng lực vẫy lá cờ của CLB Du lịch qua màn hình máy vi tính phấp phới trong HAO :D

Mọi ý kiến đóng góp hay đề cử xin post bài trả lời ngay tại đây hoặc PM cho Admin Mạnh Hải

Xin đọc kỹ bài http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=146 để biết rõ thêm về Ban điều hành HAO.

Xin cảm ơn sự chú ý của các bạn :)

BQLDD

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
.. lam trong nay cu paste image la ok phai khong anh .. :D >.. the thi de em ra ung cu ... :)) .. :D :)>- b-)

cho mình thắc mắc tí, thấy trong đơn xin gia nhập có đề trường Ams vậy ngoài trường Ams ko được huh ?

ngoài trường Ams cũng được mà, có khá nhiều moderator là các bạn trường ngoài đó

Hi hi ! Món này là món tủ , là sở thích duy nhất của mình rồi ! Tui đăng ký 1 suất nha !

Sắp tới tớ đang lập kế hoạch đi vòng quanh thế giới, cho tớ một chân nhá

tớ không học ams nhưng nếu được thì cho tớ một chân

cho em với nào

Cho em một chân nào, em cũng thích làm cái chương trình trò chơi về du lịch lắm :D

Tình hình topic này thế nào rồi? (hỏi để biết thôi chứ ko xin làm mod đâu nhé)

Back
Bên trên