[Tìm hiểu] Môn võ Shorinji Kempo-bạn có biết??!!

Viết đi. Viết đi mà....
Em thử xem xem lớp Shorinji Kempo của mình có khoảng bao nhiêu người hay lên mạng nhé. Cái cô bé lớp 11 kia cũng không lên à?

Anh Thái cho em xin mail của Loan nhé. Hôm trước trong di động của nó có mấy cái ảnh, chẳng biết đã xóa chưa nữa.

Em sẽ viết, mà chị Thu á, chắc ko leen được đâu. Con gái lớp SK có mỗi chị Chung và em thôi hay sao đó

Thấy tinh thần mọi người thế này tự nhiên trong lòng các hạ dâng lên một cảm giác khó tả ..:)

Chiều nay đi tập , lại được mục kích sự tiến bộ của Trung , Minh , thật sự bất ngờ và rất vui . Kiểu này cho Trung với Cường đấu thì không biết thế nào ..:p

Tiếc là sắp tới không còn được tập thêm buổi thứ 7 nữa :( , nhưng hi vọng các bạn sẽ truyền được tinh thần này đến những người mới tập ..

Mai phải liệu đường trốn lớp Cờ sớm một chút để gặp mọi người thôi...( thật là tham thì thâm :( ) , mà , hai buổi có vẻ hơi ít bà con nhỉ ..:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là 2 buổi thì ít thật nhưng mà nói tới vấn đề tăng buổi thì phải bảo với anh Thái. Khó khăn lắm.... Anh Long nói thế thì Trung, Minh lại phổng mũi tự kiêu mất thôi...

web skvn UP len rồi ah Nam? đăng ký trên 4rum minh nghĩ mọi người nên đắng ký bằng tên thật.

ah ma co cần quảng bá 4rum cho thật nhiều người đăng ký ko để mình còn đi quảng cáo

Trung ui, đừng đi quảng bá vội. Cứ từ từ, đợi khi nào web có nhiều bài viết và forum ổn định đã. Tạm thời mọi người cứ vào forum chơi đi nhé: http://www.skvn.org/forum
Cần thêm box nào thì yêu cầu nhé!

Sao phải nhất thiết là người đang học thì mới đăng ký được thì làm sao quảng bá được, anh Nam ơi
Cái này cần có thêm phần trả lời nhanh nữa, em quen xài cái này

Em tìm mãi chả thấy phần edit profile đâu cả
Xem nào, có cần thêm phần tranh ảnh, Cảm nhận, Gương mặt như ở HAO này thì hay hơn :D

Ai bảo em là người đang học mới đăng kí được. Anh đang làm thêm phần chọn môn phái để các phái khác cùng vào.
Phần edit profile nó nằm trên cùng bên trái, đề là: User CP ấy

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Này, có gì vào đó mà chat luôn đi. Loanh quanh ở đây chi ?????????

Hừm , chúng ta vẫn là dân Ams mà , thỉnh thoảng cũng phải ghé vào đây thăm mọi người chứ ..

Dù gì cũng phải cám ơn HAO và đặc biệt là box Võ Thuật, nhiều bạn rất đam mê võ đã tìm đến lớp Shorin sau khi đọc bài trong box này :)

Các bạn muốn tìm hiểu về môn võ Shorinji Kempo cũng như tình hình hoạt động của môn võ này tại Việt Nam hãy ghé qua http://www.skvn.org

Dù sao cũng không nên để topic này tụt hậu chứ?!!
Dù sao cũng là Amser nên thỉnh thoảng ghé đây nói chuyện chút xíu nhỉ?

choi`, các anh làm em đọc hết 17 trang, chóang quá, bi giờ chả bít vít cái gì nữa +__+ :((

Chúng ta end ở đây được. Đã có forum riêng, không có bất kì lý do gì để ở lại đây nữa. Get it? We live on our own.

cứ viết cả ở đây nữa để còn quảng cáo cho Kempo chứ . Có phải ai cũng biết trang skvn.org đâu .

Chúc SKVN hoạt động tốt, sau này nếu có điều kiện thì tớ cũng quảng cáo địa chỉ cho ;)

Back
Bên trên