Tìm các bạn Thăng Long cấp... 1

Em học GV và thấy rất hạnh phúc :x Em iêu tất cả các bạn em :x

Toi cũng học Thang Long đây , hoc lop D tu 1 den 5 , van nhớ Đỗ Việt , Quách Trung Dũng nhung lai không nhớ Nguyên Phương (chỉ khi xem ảnh của Phương trong phần "tranh ảnh" mới nhớ ra . Mọi người bây giờ còn liên lạc với mấy đứa lớp D mình trước không , tui thi khong roi

Quái thật :)) em cũng Thăng Long cấp 1 :D 1E 2E 3H 4H 5H học cô Thơm lớp 5 :D
Nhớ nhất hồi lớp 2 chơi đồ ngã toạc cả đầu được cô Nguyệt đưa vào bệnh viện :))
Lâu lắm rồi không về trường :( chắc chả thầy cô nào nhớ mình ...

đồng chí Duy login cẩn thận đi,mà kô nhớ là Duy nào nữa chài ai(kô hiểu sao hồi ấy mình toàn chỉ nhớ con gái,lạ ^^)

lớp mình ngày xưa có cả anh Nguyên sầu nữa , nó học lớp Lý cùng Quách đấy , tui cũng chỉ nhớ đến vậy thui . Dũng đi Đức rồi phải không , Phương với Việt đi Phap à , các bác đi nước ngoài hết cả rùi , em vẫn đang ở Việt Nam ,đang học Bách Khoa

Ôi chà, có bạn từ 1 tới 5D nhà mình kìa :D :D
À ngoài Nguyên, Trung Dũng, NPhương, còn có đồng chí Trịnh Minh Tài Quý học cùng lớp Nguyên Phương đấy :D
Ngoài ra tớ biết thêm là tên Khang học Việt Đức (đổi tên thành Phan Anh :(), Ngọc Giang cũng Việt Đức (lớn lên cute lắm :x), Đức Trung + Hà Lê (Hà Lê về săn le le đóa :))) + Hà Thu học Chu Văn An, Hà Thanh Phương (ùi, bạn ý thì cute từ nhỏ tới nhớn) tớ không rõ là CVA hay Việt Đức, chỉ nhớ cấp 2 học Ngô Sĩ Liên, bạn Liên Hương thì trước khi đi tớ có gặp, không nhớ học ở đâu, bây giờ bạn ý cũng cute khủng khiếp, hồi cấp 3 tớ có gặp Khánh Dư ở dạ hội Ams nữa, nhưng bận chạy quá nên không kịp hỏi học ở đâu.

Bây giờ trí nhớ tớ ngày càng tồi tệ, không nhớ rõ mọi thứ như trước :( Nhưng mà chỉ vào ảnh lớp 5 thì vẫn nói được gần hết tên tất cả mọi người (gần hết thôi) ^^
Cái ảnh tớ lưu trên Yahoo bị bóp lại nhỏ tí nên nhìn không rõ nữa, nhưng tớ nghĩ là nhận ra Duy, không biết có nhầm không ^^
Bây giờ không nhớ Trung Dũng có học cùng cả 5D không, tại nhìn vào ảnh chả thấy bác Dũng đâu cả :|

À.. đồng chí Nguyên Trần Bình cũng học cô Thơm :x :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Việt đã viết:
Ôi chà, có bạn từ 1 tới 5D nhà mình kìa :D :D
À ngoài Nguyên, Trung Dũng, NPhương, còn có đồng chí Trịnh Minh Tài Quý học cùng lớp Nguyên Phương đấy :D
Ngoài ra tớ biết thêm là tên Khang học Việt Đức (đổi tên thành Phan Anh :(), Ngọc Giang cũng Việt Đức (lớn lên cute lắm :x), Đức Trung + Hà Lê (Hà Lê về săn le le đóa :))) + Hà Thu học Chu Văn An, Hà Thanh Phương (ùi, bạn ý thì cute từ nhỏ tới nhớn) tớ không rõ là CVA hay Việt Đức, chỉ nhớ cấp 2 học Ngô Sĩ Liên, bạn Liên Hương thì trước khi đi tớ có gặp, không nhớ học ở đâu, bây giờ bạn ý cũng cute khủng khiếp, hồi cấp 3 tớ có gặp Khánh Dư ở dạ hội Ams nữa, nhưng bận chạy quá nên không kịp hỏi học ở đâu.

Bây giờ trí nhớ tớ ngày càng tồi tệ, không nhớ rõ mọi thứ như trước :( Nhưng mà chỉ vào ảnh lớp 5 thì vẫn nói được gần hết tên tất cả mọi người (gần hết thôi) ^^
Cái ảnh tớ lưu trên Yahoo bị bóp lại nhỏ tí nên nhìn không rõ nữa, nhưng tớ nghĩ là nhận ra Duy, không biết có nhầm không ^^
Bây giờ không nhớ Trung Dũng có học cùng cả 5D không, tại nhìn vào ảnh chả thấy bác Dũng đâu cả :|

À.. đồng chí Nguyên Trần Bình cũng học cô Thơm :x :p

hehe , nhìn ảnh thì hình như anh cũng học cô Thơm đúng không :)) chết thật ... học sinh Thăng Long, Giảng Võ toàn người giỏi thế này :)) mà tên em là Nguyên nhá ,không phải Bình :))[-x [-x [-x b-)

Hề hề, thằng ngốc, nhìn lại đi, anh viết là "Nguyên Trần Bình" chứ có phải "Trần Nguyên Bình" đâu ;)

chỉ 1D với 2D thôi, còn bạn nào có liên lạc với Tăng Tú Anh kô,cho xin cái,thấy N Phương bảo cấp 3 Tú Anh học CVA,chắc phải hỏi quá,tên đặc biệt chắc hỏi nhiều ng biết.
Còn lại thì chỉ biết từ 3A->5A (mà đừng hỏi,quên cũng gần hết rồi):(

Hề, về bạn Tăng Tú Anh thì đúng là chỉ nghe từ Nguyên Phương thôi, chứ bạn ý cũng như nhiều bạn khác hồi cấp 1, từ sau khi rời tiểu học là không còn biết cất cánh phương nào rồi... ^^

Quách không về hè nhỉ, hôm nọ lớp mình có Nho Tâm về, Nho Tâm xúc tiến đến gặp thầy Bình ngay, hôm đấy phải đến 11 đứa, vui phết. Nghe Quang Tùng nói chuyện vẫn buồn cười như xưa :D và trêu Nho Tâm cũng vui như thế :))

Thế có ai nhớ chị Quỳnh điệu chảy mỡ lớp 5 D không , hehe , cả cái Thư tóc xoăn tít thò lò nữa , cái Chi béo ú, và .v.v.vv..

Việt khoanh đúng rùi đấy , ah mà quên không thấy ai nhắc tới lớp trưởng Hà nhỉ

À quên nói, Chi thì học CVA (hì hì, em họ mà mình wên hông kể tên :D), Thúy Quỳnh thì chịu, không biết trôi đi đâu rồi :D anyway bạn ý cũng dễ thương đấy chứ :p Thư thì tớ cũng chịu.
Lớp trưởng Phạm Hồng Hà :x giá mà gặp lại bạn ý, lớp trưởng đanh đá bà cố nhưng mình vẫn thấy dễ thương :D

Ề,Quỳnh đấy có phải cái Quỳnh tây học cấp 2 Trưng Vương kô ta?nếu đúng thì cấp 3 học Trần Phú

Lớp A có mấy đứa tên là Dương hả Dũng ơi

Trần Bình Nguyên đã viết:
hehe , nhìn ảnh thì hình như anh cũng học cô Thơm đúng không :)) chết thật ... học sinh Thăng Long, Giảng Võ toàn người giỏi thế này :)) [-x [-x [-x b-)
:D hồi trc cũng học TL , em chỉ nhớ nhất trg có cái ...thùng rác hình... chim cánh cụt... màu mè màu mè để các em học sinh chú ý cho ... chim ăn :)) ý em là ăn rác ;;)
em cũng học cô Thơm hồi lớp 5 ^^ học cùng vs cháu trai và con trai nuôi cô ấy nữa :p 1 thằng béo cute cute :p 1 thằng gầy đẹp zai :"> nhớ mãi :))
kể ra thì :p lớp 1 : cô Thanh , 2 cô Loan , 3 cô Bé Dung , 4 cô Thủy ( cô này trẻ chắc mấy anh chị hôk biết :p )
@ anh Ừng :)) anh là ngang hàng cùng anh Tô - chồng con Mai ah ;;)
hân hạnh hân hạnh ;;) thế là mình có thêm 2 em rể ;;) em Mai thật :>

Bé nhầm rồi, anh là anh con Mai ;;) chả có vợ chồng gì hết, chả có ngang bằng gì hết =)) thế nên gọi anh 1 câu cho tử tế vào :))
Không biết cô hiệu trưởng bi h là ai ??

:D là cô Thắng ah. :p hồi trc em học là cô j già già nghiêm nghiêm , có hôm bắt tất cả các lớp trg? ngồi nghe ca cải lương về tội ko cho lớp xếp hàng cho đẹp . trong khi em đã hô hào bọn nó khản cổ rồi :((
@ anh con MAI : dạ vâng , thưa anh Ng :))

em cũng học Thăng Long nè.cái lớp mà GV nào cũng không muốn vào chủ nhiệm vì nổi tiếng hư nhất trường cho đến lớp 5 thì thầy Hòa xung phong vào chủ nhiệm nên lớp ngoan hẳn lên.
@anh Việt:anh là học sinh của cô Xuân đúng không?học lớp Pháp Trưng Vương .

Back
Bên trên