Tìm các bạn Thăng Long cấp... 1

Tú Anh à?Phải Tăng Tú Anh kô?Nhớ chứ...:))Kô bít h nó ở đâu,mình chỉ ngồi cạnh nó có 2 năm lớp 1 lớp 2,thế mà vẫn nhớ,phục mình thiệt:p:))

Uh đúng nó đấy, cấp 3 nó học Chu còn bây giờ thì tớ chịu rồi! 2 bạn ngồi cạnh nhau suốt làm gì chẳng nhớ! :p

Ấy ấy,đừng nói thế chứ...:nono:
Nhưng mà mất liên lạc lâu roài(chắc từ hồi lớp...3:)))

Hờ, mình hình như còn nhớ cả mặt và giọng Tăng Tú Anh cơ. Sao kì thế nhỉ, hồi trước đâu có chơi với bạn ý ?

Ui chao, ko để ý, có cái topic này, :x em cũng học Thăng Long cấp 1 nè
:X :X :X

alo ! thăng long à ! mình ko học nhưng mình toàn vào bk chơi game với bạn học ở thăng long thì có vô được ko ? bạn mình học lớp J khóa 99-02 :D

Thời em còn học còn có bài hát
Thăng Long trường em tường vôi vàng óng
Cười vui trong nắng
Muôn hoa thắm tô đẹp mái trường
Nắng, tưng bừng chan hòa khắp nơi

Thăng Long trường em truyền thống lâu đời
Có những thầy đi làm cách mạng
....... đến đây em quên rồi :p
Vui vui, may sao em vẫn nhớ >:D< Khó quên :X :x

Em Quân yêu trường nhớ giỏi thế 8-} chị đến giờ đội ca mang tiếng 5 năm liền tuần nào cũng hát mà còn chẳng nhớ :-s .
Trường TL mình bây giờ rủng rỉnh hay sao mà suốt ngày tu bổ, sửa sang, các em be bé sướng thật, trường ngày càng đẹp, càng xịn...

Trường Thăng Long bi h lấy trụ sở y tế về roài. Rộng lắm, các em ko phải ra ngoài để học như hồi trước nữa. Sướng thật :((

Em cũng TL nè B-). Ngày xưa học lớp 1E ở chỗ Nguyễn Quang Bích 8-} (nhục thế, có trường mà chả được học ở đấy X()
Xong roài học một lèo lớp 2C (vốn là 2A đổi thành), 3C, 4C, 5C. Học cô Tiến, cô Hà, cô Cao Vân :D, iêu các cô ghê :x

Ơ ơ lớp 1 chị cũng học cô Tiến, nhà cô ở Ngọc Hà :D Đúng ko nhỉ?

Đâu, cô Tiến nhà ở phố Huế chứ nhỉ? 8-|. Mà các cô bây giờ về hưu hết rùi :(

Cô Tiến về hưu roài ạ. Nhà cô ở Phố Huế :x Cô Cao Vân thì chuyển sang Trưng Vương dạy chuyên Toán roài

Trường bây h rộng ra rồi nhưng vẫn phải đi thuê chỗ:((.Thằng em đang học lớp 4,sáng đến trường,trưa ăn xong ra xe về cung thiếu nhi học chiều.
Cái sân trong bây h là bãi để xe của các cô.

Mình cũng 3C,4C,5C qua cô Tiến ,cô Hà ,cô Vân.Năm lớp 7 thì cô Vân chuyển qua trương cấp 2 mình dạy lớp Pháp.

5-9n mới về trường,rộng hơn,đẹp hơn nhưng các cô bây h thấy lạ hoắc - cô Khiêm,cô HÀ,cô Loan với cô Mai :D

Học toán cô Cao Vân hồi lớp 5, lên lớp 9 Trưng Vương được cô dạy Kỹ Thuật :)). Mãi mà cô vẫn ko xin được sang dạy chuyên Toán :(

Cô Loan bi h vẫn làm hiệu trưởng à? Dễ phải hơn 10 năm rồi đấy nhỉ :p

hì hì sao có vẻ truyền thống là cấp 1 thăng long, cấp 2 trưng vương rồi cấp 3 ams nhỉ...bao nhiêu người như thế rồi :x..hồi trứoc lớp 5C của chị đi lên Trưng vương đến gần 25 đứa í :D

Lớp em đi chừng 40 đứa lận, tại vì cứ có chữ ký của cô Vân trong học bạ thì được vào hay sao í 8-} Mà các thầy bên TV hay dạy hs TL luyện liếc gì đấy. Em còn nhớ hồi xưa cũng được vào thẳng TV, NSL, GV.. gì gì đấy, mẹ ko cho vào TV vì năm thời gian đấy TV xuống hạng. Còn nhớ hồi đấy căm phẫn mẹ lắm [-x, tại bạn bè vào TV hết. Riêng Toán TV có tận 33 đứa lớp em

Ặc, chị cứ tưởng hồi đấy lớp chị 25 đứa vào cùng lớp toán đã là nhiều lắm rùi, ko ngờ lớp em 33 đứa. Đúng là hậu sinh khả uý :biggrin:
Thế cấp 2 em ko học TV à?

con cái giáo viên TV toàn học TL và ngược lại mà em :D Truyền thống nó là thế rồi!

Back
Bên trên