Tìm các bạn Thăng Long cấp... 1

a em cũng học 20/10 à? Ngày xưa chị học ở đấy suốt ngày bị nhốt vào tủ vì khóc nhiều quá :(( hic hic khổ ơi là khổ còn chơi ở sân trường thì bị ngã u cả đầu.

Thì bạn Khoa chứ xuống tầng 2 chơi cái đã, sửa lại là quà cáp tính sau :p

hix... dân Thăng Long cấp 1 đây... gặp nhiều người quen quá :)

Em quên mất tên mấy cô dạy em 20/10 rồi. :(

Bây giờ mới thấy HM vào.:D Ấy học cùng tớ lớp 4, 5 thôi nhỉ?

đâu... mà hình như thế, hồi học lớp 3 là cô Tiến CN, lớp 4 là cô Hà, lớp 5 là cô Vân... Lâu rùi không gặp cô Hà, không biết cô có khoẻ không??? :(

Nhầm.:) Lớp 3,4,5 cơ đấy.
Cô Hà hả? Để hỏi Phương Minh (cạnh nhà cô mà) . Mấy năm trước tớ vẫn về thăm. Cô Hà có thêm em bé mới ấy có biết không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh cũng Thăng Long hả em ?? hờ hờ... hay nhỉ!!

hì... em với anh cùng học Thăng Long mà sao em không biết anh nhỉ??? :-?

Thì em cũng có biết anh đâu anh nhỉ?:D

Xin hỏi hôm 20 - 11 mọi người có ai về trường cũ không?

Ặc ặc, dân số Thăng Long kinh quá nhỉ :eek: Mình cũng học Thăng Long, hân hạnh làm quen :D
Lớp 4 học cô Hà
Lớp 5 học cô Vân
Hơn 5 năm rồi kô gặp các cô, kô hiểu bây giờ 2 cô thế nào nhỉ? Con cô Hà bây giờ chắn lớn lắm rồi nhỉ, kô hiểu lớp mấy rồi? :-/
20/11 vừa rồi có ai về thăm trường, post ảnh lên cái ;)

Đồng môn, đồng môn.:)
Cô Vân đã chuyển sang TV dạy, chưa được dạy chuyên toán, chỉ chất lượng cao thôi.
Cô Hà chuyển nhà rồi thì phải. Chắc con cô phải học lớp 4, 5 rồi.
Chậc, em nắm rõ tình hình các cô thế ko biết?:D

Lớp 1: Cô Chiến.
Lớp 2: Cô Lợi.
Lớp 3: Cô Hương.
Lớp 4: Cô Mai.
Lớp 5: Cô Thơm.

hehe, tớ cũng Thăng Long cấp 1 đây, chà, cả 3 cấp vinh dự học cùng trường với Việt, con Nguyên Phương :D mà bọn mày học lớp gì í nhỉ quên rồi. 5C à, đúng ko nhỉ
Để nhớ xem nào
Lớp 1A học cô BíchThủy
2E cô Thủy
3E cô Lều Thu Hà
4E cô Thủy khác, quên mất tên cô rồi, mà lớp 4 phải học ở chỗ Nguyễn Quang Bích, ko được học ở trường
5E cô Lã Vân Nhung
hihihi, đúng là nhân tài toàn ra từ trường Thăng Long ;;)
Hình như tớ còn học mẫu giáo cùng Ngọc Anh lớp Pháp 1 cơ, tớ có cái ảnh chụp hồi mẫu giáo, thấy trong ảnh có 2 người rất giống Ngọc Anh và chị của bạn i, chả biết có phải ko, ko nhớ nổi nữa. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang ơi sao mày học toàn những cô tên hay thế? Toàn "Lã" với "Lều" hehehe.
Bọn tao học lớp Đ, mày chẳng nhớ bạn bè gì cả, còn thằng D.Anh lớp mình học lớp H!

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Giang ơi sao mày học toàn những cô tên hay thế? Toàn "Lã" với "Lều" hehehe.
Bọn tao học lớp Đ, mày chẳng nhớ bạn bè gì cả, còn thằng D.Anh lớp mình học lớp H!
ờ, chuyện tên đặc biệt thế mới khó quên. Chứ cứ Nguyễn với Trần mãi để làm gì.

Ặc, mấy cô người dân tộc nào ? lai ở đâu ra thế ?? ặc, tên với tuổi khiếp đảm vật! :p

Đỗ Thu Giang đã viết:
3E cô Lều Thu Hà
Có phải cô Hà béo ko chị? Chồng tên là Quỳnh, chuyên môn đi đánh học sinh. [-(

Lại nói đến tên mấy thầy cô dân tộc, mày có nhớ thầy Nùng dạy Địa của mình hồi lớp 8 ko hả Giang béo? Thầy í tính hay nhỉ?

Back
Bên trên