tìm đồ lạc

Trần Vũ Toàn
(George Stark)

VC xin thông báo bị mất hai vật quí giá, một là con chim Chào Mào của đông chí Hiếu Minh, hai là cái đồng hồ 1 kim 2 quả lắc của mod Vũ tách. Đề nghị ai đang "sở hữu" hoặc thấy ở đây xin báo về cho số ĐT 6270271 để thư kí VC trả lại cho khổ chủ, Xin cảm ơn và hậu tạ
Thay mặt VC
TPTT Trần Vũ Toàn (mặc dù dếk hiểu TPTT là cái gì :D)

Trần Vũ Toàn đã viết:
VC xin thông báo bị mất hai vật quí giá, một là con chim Chào Mào của đông chí Hiếu Minh, hai là cái đồng hồ 1 kim 2 quả lắc của mod Vũ tách. Đề nghị ai đang "sở hữu" hoặc thấy ở đây xin báo về cho số ĐT 6270271 để thư kí VC trả lại cho khổ chủ, Xin cảm ơn và hậu tạ
Thay mặt VC

:eek: ô sếp Minh tìm lại đc roài mà 8-} sao lại đăng kí tìm đò gì nữa nhẩy 8-| hay là ...:D sếp Minh có 2 8-} :))
Mà bác Toàn à :| TPTT là trưởng phòng gì đó :-/ :)) mìn cũng chả hỉu bít nó là chức trưởng phòng thoai :)>-

Em là thư kí :> b-) thay mặt sếp thông báo :)>- sếp Minh vẫn sở hữu 1 con chim Chào Mào khỏe mạnh :)) ko có mất mát gì ;;) Đây chắc là sai sót nhà đài [-x .Hết ;) :))

Thông tin em hơi lạc hậu rồi, do quá bất mãn với khổ chủ HM nên con chim yêu quí ấy lại dứt... lông ra đi rồi :D

này ông toàn , em nó là người kiểm nghiệm trực tiếp con chim chào mào của hm đấy , em ý đã nói thì chắc chắn đúng

Vấn đề bây h là đi tìm cái đồng hổ quả lắc của anh vũ ...... mọi sự tình nghi đổ dồn về bảo thư ......:-?

Phạm Mai Trang đã viết:
Trần Vũ Toàn đã viết:
Thay mặt VC

:eek: ô sếp Minh tìm lại đc roài mà 8-} sao lại đăng kí tìm đò gì nữa nhẩy 8-| hay là ...:D sếp Minh có 2 8-} :))
Mà bác Toàn à :| TPTT là trưởng phòng gì đó :-/ :)) mìn cũng chả hỉu bít nó là chức trưởng phòng thoai :)>-

Em là thư kí :> b-) thay mặt sếp thông báo :)>- sếp Minh vẫn sở hữu 1 con chim Chào Mào khỏe mạnh :)) ko có mất mát gì ;;) Đây chắc là sai sót nhà đài [-x .Hết ;) :))
Em Trang tài thế nhể???... cái gì cũng biết... /:) ... kiểu này chắc là đang đòi tăng lương đây /:)

8-} 8-} 8-} sếp nhớ nhá [-x bảo vệ cho danh dự sếp mà sếp nghĩ thế à [-x Sếp ko có ....... thì còn gì là bộ mặt công ty nữa /:)

To bà con ::D em ko kiểm duyệt ;;) sếp tự khoe đấy chứ nị ;) :))

BT đâu,em mau vào giaỉ trình với anh Vũ và mọi người đi, một người đường đường như mod Vũ không thể mất cái đồng hồ dễ thế được

Này này, ai cho post số 6 270 271 lên đây huh, ăn đòn giờ chớ lại :smoking:
Còn nữa, thưa bà con, còn tình nghi với chả tình ngờ gì nữa, em đã bảo là em bán cái đồng hồ ngoài chợ giời, được 4 vé rùi còn giề, bà con nào thích tìm lại cái đồng hồ ấy, ra chợ giời hỏi hàng thứ 3, bên trái, cạnh hàng bán quan tài ý, em bán cho lão đồ tể hàng đó đấy :smoking:

Chúc mừng anh HM tìm lại được con Chào mào nhé, mà soa anh tìm lại được thế??? nó bay lung tung lên mà ucngx bắt lại được cơ à??

Này này, ai cho post số 6 270 271 lên đây huh, ăn đòn giờ chớ lại
Còn nữa, thưa bà con, còn tình nghi với chả tình ngờ gì nữa, em đã bảo là em bán cái đồng hồ ngoài chợ giời, được 4 vé rùi còn giề, bà con nào thích tìm lại cái đồng hồ ấy, ra chợ giời hỏi hàng thứ 3, bên trái, cạnh hàng bán quan tài ý, em bán cho lão đồ tể hàng đó đấy
Ớ , thế bạn thư bán cho anh dũng à ? :eek:

thế thì đúng là anh Dũng rồi !
Phen này thì PCT2 đã bị mất hàng vào tay PCT 1 ! ôi thôi ! 8-}

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Chúc mừng anh HM tìm lại được con Chào mào nhé, mà soa anh tìm lại được thế??? nó bay lung tung lên mà ucngx bắt lại được cơ à??

8-} I am phải tìm hộ + nhử mồi nữa :D

Hơ, nhưng mờ bi h anh Zung biệt tăm biệt tích rồi, tìm thế nào được cái đồng hồ đây. Đúng là chỉ vì 1' thèm ăn của thư ký mà hỏng hết việc [-(

hỏng việc ấy , việc xem đồng hồ và dùng đồng hồ lúc 12h chứ còn gì nữa , bạn thư biết rõ quá rồi còn hỏi ! :mrgreen:

To chị Trang: nhử kiểu gì hả chị??? em đang rất là thắc mắc đấy :-?

Back
Bên trên