Tân binh ra mắt ^__^

Nguyễn Bảo Anh Thư
(annie_honey)

Điều hành viên
Bob gia nhập một cộng đồng ở trần, ở đó tất cả mọi người ko ai đượ mặc quần áo. Ngày đầu tiên của sinh hoạt, Bob nhân được thư của mẹ, mẹ bảo Bob gửi cho bà một tấm ảnh mới chụp của cậu ở cộng đồng mới. Bob rất xấu hổ và ko muốn cho mẹ biết mình đang sống trong một cộng đồng ở trần. Thế là cậu bèn lấy dao cắt đôi tấm ảnh mới chụp, chỉ để vào thư gửi cho bà mẹ nửa trên bức ảnh.

Một tuần sau, Bob lại nhận được thư của bà nội, bà cũng bảo Bob gửi cho bà một tấm ảnh mới chụp của cậu để bà xem cậu sống trong cộng đồng mới như thế nào. Bob lại cắt đôi một tấm ảnh mới chụp khác, gửi cho ba một nửa, nhưng thật xui xẻo, cậu gửi nhầm nửa dưới!

Bob rất lo sợ vì sự nhầm lẫn này, nhưng rồi cậu thở phảo nhẹ nhõm khi nhớ ra rằng bag nội mắt rất kém, bà sẽ ko nhân ra đâu!

1 tuần sau Bob nhân được thư của bà nội, bà viết: "rất cảm ơn con đã gửi thư cho nội, nội rất thích bức ảnh, có điều con nên thay đổi kiểu tóc đi, kiểu tóc này làm mũi con trông ngắn quá!"

Ặc ặc, choáng em Thư quá, VC lại thêm một nhân tài nữa rồi :))

Bà nội: không biết lúc cắt đầu cua thì có nhìn được cả mắt và mồm không nhỉ :))

Thế thì ko gọi là thằng Bob được rồi, phải gọi là con Bob

Sao lại là con được :D Nó vẫn có mũi cơ mà :-?

Có cũng như không, ko đảm bảo chức năng -->vứt :))

Em yêu chị Thư, cả tháng nay mới thấy chuyện này hay nhứt VC :x cảm động quá!!

có khi thằng bob này mắc tật nói dối giống buratino ,nói dối 1 câu mũi dài ra 1 tý

kỉ niệm 100 năm thành lập chùa thiếu lâm . chùa mở đại hội mởi các sư ở các chùa khác đến tham dự . Do công việc quá bận rộn ,thiếu người nên chùa thiếu lam ko bít làm cách nào đành phải để 1 sư cụ đã có tuổi , và mắt ko còn nhìn được nữa , đứng ngoài cổng tiếp khách . để nhận biết ai là sư cụ dùng cách xoa đầu ...

Cu đức đứng gần đó nhìn thấy bèn nghĩ cách để vào ... và điểu gì đến cũng phải đến
Cu đức đến gần sư cụ rồi chổng mông lên và tụt quần xuống . sư cụ kiểm tra xong rất ngạc nhiên và nói :
chắc cậu mới xuất gia nên vẫn còn tóc . xem ra thí chủ còn vương vấn trần gian lắm
sàng điệu wá , tóc ngôi giữa ,lại còn thắt calavat nữa . thiện tai thiện tai

:)) Anh Tú được lắm :)) :D :)) Sư cụ này kể cũng giỏi suy luận đấy :)>- B-)

Thế Đức giải thích với sư cụ thế nào, cuối cùng có được vào ko?

Post bài gì, anh Đức ở ngoài để còn được phạm sắc giới một cách thoải mái chứ :))

Em Hà là hiểu anh đó :D Có gì anh cho mượn ô tô :smoking:

Back
Bên trên