[Tán gẫu] Chat chit các thành viên HDC

giá j, khổ sở :((
Công nhận là khó kinh, mãi mới nhảy tạm đc :(

@Trung : A k nhảy kinh hoàng đến như thế đâu =)) vs cả a làm sao béo đến cỡ đấy đc cơ chứ =))
Nhảy 2 nữ sướng mà :-j Có cơ hội tia mà pick =))

a nhan vo qua =))), e bao a Tran Thanh Hoang co ma =))), nhung hinh nhu k fai =)))
e k muốn nói ra sự thật mất lòng đâu a ạ =))))

chú Hoàng cứ nhận vơ thật xấu hổ ;))
@Trung: Trần Thanh Hoàng là thằng cha có râu quai nón mập mập suốt ngày đòi thôi miên người khác ý =))

btw hôm qua thầy Thak dạy những gì vậy :x nhảy vs nhiều nữ sướng lắm các em ạ, nhảy vs càng nhiều nữ trình càng tăng, cảm nhận càng phát triển, kn bản thân đấy :">

ố là la, e chả biết ai cả, thôi làm quen đân dần vậy :">
Uầy thì ra a T.T Hoàng là a đó =))), sorr e nhầm =))
@a Dương: tks a, hehe, KN quý báu :">
mà vid nhảy đẹp vậy SW hả a :|

Hầy nói Hoàng thì mình là Hoàng mình tl thôi :-< Sau gọi hắn thì gọi là HTM nhé ;)

hmmm vid là slowslowtangofoxtrotwaltz, sắp xếp thế nào là tùy chú =)

chú Hoàng cứ nhận vơ thật xấu hổ ;))
@Trung: Trần Thanh Hoàng là thằng cha có râu quai nón mập mập suốt ngày đòi thôi miên người khác ý =))

btw hôm qua thầy Thak dạy những gì vậy :x nhảy vs nhiều nữ sướng lắm các em ạ, nhảy vs càng nhiều nữ trình càng tăng, cảm nhận càng phát triển, kn bản thân đấy :">

Ts Du, tôi mập lúc nào hả :-w mà tôi chỉ thôi miên các e gái thôi chớ các e giai thì thôi miên làm j cho tổn hao nguyên khí ra :-"

hờ hờ,latin có vẻ đơn giản quá nhỉ, chưa thấy ai kêu ca j cả ;)), mà mình cũng thấy đơn giản ý =)):">

Tạm thời basic thì dễ thôi :)) Chứ đến lúc nâng cao thì latin cũng lại chả phê gần chết =))

hmmm vid là slowslowtangofoxtrotwaltz, sắp xếp thế nào là tùy chú =)

cai dau la slow waltz, sau la slow tango rồi cuối là fox trot à =))), đùa chứ e chả biết j =))))), bài cuối hình như là Falling của keri noble :-?

Tạm thời basic thì dễ thôi :)) Chứ đến lúc nâng cao thì latin cũng lại chả phê gần chết =))

E cũng đang lo như thế :|, nhìn lúc đầu latin trông khó hơn :|

không có slow tango đâu em à ;))
nâng cao còn tùy theo nghĩa nào :-? thật ra cái khó nhất vẫn là động tác cơ bản em ạ 8-|

Slow Waltz Tango và Slow Fox :)
Thực ra thì cái nào đi sâu vào tìm hiểu thì đểu khó cả :)) Khó theo những cách khác nhau :))

e đoán mò mà =))), k đúng các a chị thông cảm :">
Thì lúc đầu là e thấy cái nào cũng khó rồi :|

Mới đầu : gì mà khó thế =.=
Sau đó : Hề hề, cũng tương đối, mình cũng tốt đấy chứ :>
Chuyên sâu : OMG WTH WTF !!! 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
không có slow tango đâu em à ;))
nâng cao còn tùy theo nghĩa nào :-? thật ra cái khó nhất vẫn là động tác cơ bản em ạ 8-|

Quá chuẩn, tick like cho Thông nguy hiểm :)) Không j khó = động tác cơ bản ;))

Slow Waltz Tango và Slow Fox :)
Thực ra thì cái nào đi sâu vào tìm hiểu thì đểu khó cả :)) Khó theo những cách khác nhau :))

anh tưởng là slow fox => tango => slow waltz chứ, hay đầu óc mình có vấn đề ??? :-??

Back
Bên trên