[Tán gẫu] Chat chit các thành viên HDC

uầy hâm mộ các anh chị quá đi 8-> 8-> 8->, hôm tới e mang máy ảnh đi chụp nhớ ;;) kiểu ng nổi tiếng bị săn ảnh =)))

@Trung: tớ nhớ ko nhầm trong lớp cậu có bạn Long trưởng nhảy rõ đẹp :-?, mà học cũng rõ đỉnh... :(

chuẩn men :)), tài sắc vẹn toàn =)), các a chị bảo là hot boy mới của HDC đấy ;;). Toàn người nổi tiếng 8->

Đỗ Hoàng Long siêu nhân hả =))
Có clip nhảy macarena đoạn cuối e ý chính giữa đấy =))

có phải cái bn long hôm trước mặc áo đồng phục đúng ko ah. =))

thằng bé có năng khiêu đấy, chỉnh lại kĩ thuật với thân trên nữa là đc, có hông là vip rồi:))

khi nào bảo sư phụ Thak đến ngó coi xem có gợi nhớ lại thời trai trẻ ko ;))

mình béo ục ịch thôi tập nhảy đc là đc rồi :))
Long siêu nhân mà 8->, ước j mình đc như a ấy 8-> 8->
Hôm nay cô khen bạn Long 8-> 8->

ac ơi cho e hỏi nếu đăng kí vào rồi thi ko theo đc có rút ra đc ko ah :-/

@Trung: chú nhầm mấy tên nhảy giỏi toàn thừa cân =)) nhớ lại 2 anh chị demo tango hôm trước đê :-" cả thầy cô của HDC nữa, khi nào gặp em sẽ thấy >:)

@Hiền: ko em ạ :D ko theo đc thì cố mà tập, tập ko chết đâu hehe >:) bỏ thì sẽ bị ghét, mà HDCers thì đông lắm em ạ ;))

e ko thấy a béo ục ịch, nhảy trông cứ cun cút đấy à:)), liệu chú có nặng và vòng 2 bằng a ko:))

kiểu j cũng theo đc mà e, đừng nản, a chỉ sợ e chán vì bị bắt tập cơ bản với kĩ thuật nhiều thôi:))

@Trung: chú nhầm mấy tên nhảy giỏi toàn thừa cân =)) nhớ lại 2 anh chị demo tango hôm trước đê :-" cả thầy cô của HDC nữa, khi nào gặp em sẽ thấy >:)

@Hiền: ko em ạ :D ko theo đc thì cố mà tập, tập ko chết đâu hehe >:) bỏ thì sẽ bị ghét, mà HDCers thì đông lắm em ạ ;))

nếu đến muộn có bị phạt ko ah. :-j

e ko thấy a béo ục ịch, nhảy trông cứ cun cút đấy à:)), liệu chú có nặng và vòng 2 bằng a ko:))

kiểu j cũng theo đc mà e, đừng nản, a chỉ sợ e chán vì bị bắt tập cơ bản với kĩ thuật nhiều thôi:))

e 80 cân vòng 2 tầm 110 =)), chắc là xấp xỉ ạ =))
Tập cơ bản càng sướng, e đang bị đau chân :|

80 cân :-O :-O :-O nguy hiểm hơn cả thầy Tạch hay sao í em à :-ss:-ss :-ss Đúng là truyền thống rồi ớ hớ hớ :-S

Back
Bên trên