swim :) sờ uym! >:)

Nguyễn Hải Duy
(Daniels)

xin phép các bạn nếu topic này chiếm diện tích
Mùa hè nóng, mà cả khối lại còn ôn thi.
Nhưng tớ nghĩ sau những giờ học căng thẳng nên vui chơi 1 chút cho thư thái.
Lợi ích của việc bơi, ngoài những cái ai cũng biết khỏe tay khỏe chân và khỏe linh tinh nhiều thứ, thì cũng rất có ý nghĩa với việc thi cử.
Khi bạn bơi, bạn phải làm quen với việc thay đổi áp suất đè lên phổi, việc hít thở đều đặn. Vì vậy, khi bạn thi hay học, phổi sẽ khỏe hơn, oxy nhiều hơn, não khỏe hơn.
Việc bơi đều đặn còn có tác dụng kích thích hệ thần kinh hoạt động hiệu quả hơn, tóm lại là não lại khỏe hơn.
Nói tóm lại, tớ lằng nhằng nãy giờ là để cho có chữ, các bạn trong khóa 04-07 ai muốn đi bơi thì viết vào trong này cho tớ biết với.
Có lẽ là đi bơi buổi sáng sớm tầm 5-6h, còn ở bể nào thì còn tùy, chưa quyết định ngay được.
cảm ơn bạn đã quan tâm đến topic. :D

anh em tập trung bể THÀNH CÔNG
nếu anh em nào muốn bổ con mắt thì bể SAO MAI
Cảnh đẹp thì bể QUan Hoa
ấm áp thì BỐN MÙA

Bó tay :| . Topic thế này ...;))

Tớ biết có bể bơi ở chỗ Trương Định, 20K 1 lần, bơi ko hạn chế ( tất nhiên ) . bể trong nhà, sạch sẽ, cảnh đẹp ( hơn bốn mùa ;)) ) 8->

Từ h trước khi thi có lẽ ko nên đi bơi , hạn sông nước :-ss

sợ gì :| đi đi, tớ chưa biết bể Trương Định, không thì để lại cho anh em cái địa chỉ với :D
lớn rồi còn kiêng cữ gì mà không đi bơi? :)

Phóng lên Trương Định bơi xong đi về cũng hết hơi :)|

Tớ ko có địa chỉ bạn ạ :|

Chỉ biết là qua chợ Trương Định ( 1 cái chợ vừa xấu vừa bẩn ) , đi thêm 50-100 m nữa là đến chỗ đấy 8->

@ Ý : hình như ko đc để ảnh thường, ảnh động, clip , ect... làm chữ kí :|

Ai cấm thế.Có bảng mã tắt HMTL code hẳn hoi.Còn đây là tao có cách post lên được thì kệ tao :))

thì tạm biết mấy địa chỉ bể bơi thế đã, chứ đã quyết định bể nào đâu, mà một khi đã muốn đi rồi thì bể nào chả được. Quan trọng là mọi người có đồng ý đi bơi tầm 5-6h không thôi.

Bốn Mùa , có mái che cho đỡ nóng :"> . Nói đùa chứ , trời nắng nóng thế này mà phóng xe đi lại cũng đủ chết , huống chi tớ còn ko biết bơi :"> ( xin lỗi vì đã bàn lùi :)) )

yên tâm, tớ biết bơi >:) trông ấy là tớ biết ấy có năng khiếu bơi lội rồi, để đấy tớ chỉ cho >:) mà đi bơi nắng tí cho nó sáng da. mà đây là rủ đi bơi sáng cơ mà? :-/

khi nào có bạn gái nào đi thì các bác gọi em nhé =)) =)) =))

>:) tưởng yêu cầu gì chứ bạn gái thì easy >:) Hà ơi đi đê >:)
Hiếu: không biết bơi thì tao dạy bơi >:)

chắc chắn là có, không có tôi khao ông vé bơi + nước non, ok chưa? >:) nhưng nói trước là đi sáng sớm đấy! >:) mà bạn gái này là hí hí lắm ;;) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hồ city chuẩn hơn đấy các cậu ạ...bơi xong lên cafe lun =))

4h30 sáng.
Hải Duy lật đật chạy ra máy điện thoại bấm số xxxxxxx.
"Alô bác cho cháu gặp bạn Bí Ngọ, cháu rủ bạn ấy đi bơi ạ" b-)

5h đi bơi có gái =))

câm mẹ mày đi, mày cứ thử đi bơi đê. Ông dìm chết >:)
mà vể city ở đâu hả bạn ơi, xin địa chỉ.
@all: các bạn đi sáng được không? đi tầm 5h30 nhé.
ai đi thì nói nhớ, nói để còn quyết định đi bể nào cho tiện. :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
merde
bạn Hải ruy rủ bạn Bí Ngọ và bạn Hường Xoăn đi bơi
thằng Saha thik em nào =))

Back
Bên trên