Sweet ^___^ Ủng hộ em nào ^__^

nè 10% lãi là hơi bị cao rùi bạn ạ. Bạn chỉ tốn tiền nước bọt thui mà còn bạn Phương phải tốn tiền net,tiền điện..v...v... nên như thế là đúng rùi

mày bảo tao nói j` ấy nhỉ?À,mà con đó bảo mày tìm cho nó những mày có chủ đề như thía,xong rùi copy vào USB của nó,nó nghe thử rùi chọn bài mình burn,hết

nói thế bằng âm ah, tao mất hết off của mày rùi còn đâu...
gửi lại đi..
1 đĩa 8k... đấy là nếu mày mún tính lãi :))

trang đó là j` nhỉ,tao quên rùi,nhưng mà mấy cái chủ đề đó mày có nhận được còn reply cho tao muh

Tao nhìn thấy off của mày thôi, chưa kịp đọc thì đường truyền hỏng, tao bị kick khỏi YM 8-}8-} ... 15' sau vào lại thì ko thấy off hiểu chưa hả :(:((

uh đúng rồi ;;) thía là được rồi...
mà mày đã quảng cáo cái gì đâu ;;)

sặc, đúng là box vô chủ :)) Rao vặt cần mod rồi b-)

@ Tâm: thay cái chi??? thay làm gì ??? tao vừa có thêm 1 khách hàng 8-}8-}
sáng mai độ 12h30 mày onl tao bàn với mày cái này :D
@ anh Mạnh: ủa em tưởng box này có mod mà :-/

mày iu quí 12h30 mẹ tao ở nhà onl vào mắt à?Cứ để off đi tao ko hay bị mất đâu hoặc là phone cũng đc tao ở nhà muh

Ờ...
thế bao h mày rảnh đây... ???
mày bảo con Trang béo giúp tao vụ khách ở CNN đê :)) ko thì ko có khách đâu nhá :))

Oài , bạn Tâm học ông Khôi hói đúng không ;;) có nhớ tớ không, ngày xưa ngồi cùng con Dương béo, suốt ngày nói chuyện không học hành gì cả ý :))

này bạn Nguyên đừng có mà lên đây bôi bác tớ nhá,đúng là tớ có quen biết bạn đâu,quên rồi chỉ nhớ bạn nhìn rất thô bỉ :)) :)) nhưng mà nếu bạn đặt hàng cho tớ thì bạn rất là đẹp trai ;;) ;;)

----------

@ Phương:chiều nay thu xếp học cùng giờ với tao hoặc đến sớm,cuối giờ bàn bạc

@ mày: ko được, 6h30 bố học toán rồi /:) T____T ... mày có học T6 ko, T6 chiều tao học đấy..

Vũ Thu Phương đã viết:
@ mày: ko được, 6h30 bố học toán rồi /:) T____T ... mày có học T6 ko, T6 chiều tao học đấy..
Bạn Phương đi Thái phẫu thuật rồi hả :D
@ Dê: đã bảo giảm cân đi mà không nghe :))
@ Tâm: đặt hàng gì, còn mới không ?? giá bao nhiêu ?? hàng mà cứ như con Dương là tớ không lấy đâu :)) Mà tớ cũng ở xa lắm, sang đây mà đưa hàng với lấy tiền nhé :p

Vũ Thu Phương đã viết:
Ờ...
thế bao h mày rảnh đây... ???
mày bảo con Trang béo giúp tao vụ khách ở CNN đê :)) ko thì ko có khách đâu nhá :))
Chị Phương cần em giúp vụ khách bên CNN ko?;;)

Back
Bên trên