Sweet ^___^ Ủng hộ em nào ^__^

Ko cần anh nhắc chắc em cũng làm từ từ thôi mà anh :( :( mấy ông này công nhận khó tìm thật :(

chậc
nếu Ý vô địch thì tớ sẽ đặt hàng đấy :))

Vào đây nói vớ vẩn..
đặt hàng đi, L1 được giảm giá :):D

Em viết lại những dịch vụ của bọn em để mọi người tiện theo dõi :p
:* Làm đĩa CD theo yêu cầu,có in bìa đĩa hay lời chúc trên bìa đĩa theo yêu cầu :p
:* Làm quà tặng trọn gói theo yêu cầu.
-------->:x Mua quà theo yêu cầu nếu có.
-------->:x Gói quà, làm hộp quà đủ hình dạng theo yêu cầu.
:* In poster :x
:* Làm móc đeo, hình đẹp, ép plastic chất lượng :* (DV mới)
:* Dịch vụ trao quà tận nhà cho đối tượng.

Ngoài ra đây là dịch vụ mới :):D
Sweet! có thêm dịch vụ chọn quà theo yêu cầu, đặc biệt giành cho những bạn trai lúng túng trong việc chọn quà cho các bạn gái trong mơ của mình ^___^ :)) :*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
À à em Phương, em có dịch vụ burn DVD ko :-?

----------

Chị muốn burn mấy thứ, nhưng nó lại ở ổ nhà chị cơ :-? tầm 30G nên muốn burn bớt ra :))

Burn DVD hả chị...8-| có lẽ là có chị ah 8-} nhưng mà xem chừng hơi khoai, em chưa thử bao h 8-}

burn ra VCD được ko hả chị?Như vầy chắc là được

Burn VCD thì chắc chắn là bọn mình làm được chứ còn gì nữa 8-}
Mày ơi, hum nào conference tao mày T nhá :))

Giời ơi các đồng chí câu trắng trợn.
Nhắc con Phương làm khẩn trương cho tao, tiền nong cũng thông báo khẩn trương lun. Làm CD thoai :D Mày là lấy trân 15k thì tao sập tiệm đấy :)) Mà nói đùa tìm không khó n mà ngại làm trông cho nó đèm đẹp nên mới nhờ, còn không tự làm cũng đc.
Mà T2 đi học mang hộ quyển Vở Quang + Thạo + vở Eng ở chỗ mày học năm ngoái cho tao mượn photo, T3 trả. Nhắc thì bỏ lun vào cặp đấy. Sổ nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vở Quang + Thạo + vở E mày phải photo và trả ngay trong ngày đấy, ko thì chít tao...
Mày ơi tao mới tìm được 2 bài của Hoàng Giác thôi....8-| sao ko nghe nhạc Trịnh cho dễ tìm 8-|.....mà bao h mày cần 8-|

Nhạc Trịnh thì mấy đĩa cho đủ. ước muốn phụ huynh là mệnh lệnh vs em :)) Mẹ tao sinh nhật 1 năm có 1 lần thôi. Mà nếu ko tìm đc 20 bài thì mai bảo tao lun nhé, để tao có thời gian tự xoay xở vậy. Tao cần 17/7.

không tìm được 20 bài đâu :)) nếu mày cần tao sẽ tìm đĩa CD bán ngoài kia cho mày :):)

Khỏi, vụ này lôi vô lớp rồi xem có ai giúp đc không :( Chán mạnh. Tao định nhờ 1 anh burn hộ đĩa nên thôi khỏi nhờ mày nữa.
Vở n` thế photo 1 ngày làm sao xong đc. Ít nhất cho tao tối T2 lấy sáng T3 trả chứ :((

Thì trả ngang giá thằng Hiếu, 1k/bài, nếu tìm đủ 20 bài :)) Các chú cùng cố :)) Nếu ko đc T3 phải báo lại cho tao để tao tự tìm :D

Sao 2 đứa lại lôi nhau vào đây ngang nhiên trước mặt tao làm chuyện lìu tìu thế hả [-x
Hị hị, hay tao photo hộ mày nhá ;;)
Còn nhạc thì trả tao 3k đi, tao tìm được 3 bài rùi ;;) 8-}, đang tìm típ...;;)

@ anh Hoàng Link: anh có nhận được tin nhắn của em thì reply ngay lại cho em để em còn biết ngày mà gửi hàng cho anh nha ..^_^
@ chị Hà: gửi file cho em nha ^_^
@ Phú: Ý thắng rùi đấy, nhớ vụ đặt hàng nhá cu ;;)
@ Link: phá hợp đồng đi mày ơi 8-}

Vũ Thu Phương đã viết:
@ anh Hoàng Link: anh có nhận được tin nhắn của em thì reply ngay lại cho em để em còn biết ngày mà gửi hàng cho anh nha ..^_^

Đây đây, anh nhận được rồi. Nhắn lại PM cho em bây giờ. Ko thấy em nói là những đĩa gì nhỉ? :)

Tks em!

L.

TB. Từ "gửi hàng" nghe hơi bị sợ :))

Chị muốn burn DVD là để giải phóng cái ổ nhỏ bé của chị cơ 8-| :p nếu các em cho thuê ổ burn DVD là tốt nhất :)) <nếu có thật em P nhắn cho chị nhé :) >

Chứ ko thì làm thế nào burn tầm 30G mấy film linh tinh của chị ra khỏi ổ cũng đc :p

Back
Bên trên