Sweet ^___^ Ủng hộ em nào ^__^

Uh thế thì giúp đi em :x:x
hay em làm khách hàng CNN đầu tiên của chị đi :D

Vũ Thu Phương đã viết:
Uh thế thì giúp đi em :x:x
hay em làm khách hàng CNN đầu tiên của chị đi :D
cái này là ko thể chị ạ, em bảo rồi mà, từ trước đến h có bao h em nhờ ng` khác làm đĩa cho đâu, toàn tự em làm lấy:D
để vào năm em sẽ đi kâu khách cho chị:D

;;) mày nghĩ là tao chưa bít gì về kinh doanh hả Link ;;);;) ko dễ thía đâu ;;);;)

Lê Thùy Linh đã viết:
Nhớ lấy hoa hồng đấy nhóc :)) Cố lên em xịt hết xiền của con Béo đê :))
Chị yên tâm, em là em yêu tiền nhất $_$, còn lấy hoa hồng bao nhiêu cái đấy em với chị Phương sẽ bàn bạc & đi đến kết luận sau, chị Phương nhỉ?:D

Em có ý định làm website shop riêng để tiện bán hàng và quảng cáo ko ;;);;)

bán hàng qua mạng bi h thu nhập cao lắm em à ;;);;)

;;) nhưng mà phải là đứa thông thạo tuyệt đối tình hình ;;) lại còn vốn tương đối, cơ động, giao lưu rộng, hiểu bít về net anh ah ;;);;) mấy cái này em ko thực hiện được tốt cho lắm ;;);;)
đợi bao h em rủ thêm nhìu đối tác anh nhá...;;)

Anh có cần đặt hàng ko :)) ;;)

8-} PHương làm ăn Amateur wa' ;;) Cần Burn nhờ (Có phí cả nhé >:) :p ) MP3 hoặc CD thì Nhắn cho anh :p )
:-" Gần 22Gb Mp3 ko dùng hơi phí :-" (Các loại nhạc cổ, tiền chiến, Thanh Tùng, guitar flute có khá khá (CHắc cái này khó kiếm đấy :p ) )

hị hị, cái này là làm ăn manh mún, chỉ cần thía mà :( năm sau tập trung học ko bít có kiếm chác được gì ko :((

Chị Phương ơi, em cần làm đĩa phim bộ Đài Loan đấy chị ơi, chị có làm được cho em ko?

Phim gì hả em... :-/
sao ko phải là HQ :(( Đài Loan ah.. ;;) cũng được... xem chị có kiếm được ko... :)
ra bàn bạc với chị ngoài YM :p

@ con khỉ Tâm: có lên thì đọc off tao gửi nhá... xem con bạn mày cần cái gì, chỉ cần Numb thôi ah 8-}8-}

Nói nhanh nhanh tao nhờ...

Dạo này tao đang có 1 anh đặt hàng 3 đĩa nhạc, mày ko gửi off nhanh là tao bận nhá :((

con khỉ Tâm đây,con đấy chỉ yêu cầu thía thui,mày nhét thêm vài bài cho nó,tùy thik,sướng thía còn j`?Mày thik bài j` cứ nhét vào xem nào,xong thì vứt cho tao

Back
Bên trên