Suy ngam va cuoi...(hay la: nhung truyen cuoi co thuc)

Nguyen Tat Thanh
(Lennon)

Moi nguoi... nhung truyen cuoi hat het dc nghi ra... no la bien the cua thuc te.... sao chung ta ko thu lay nhung truyen cuoi co trong thuc te nhi? VD(lay tu VNExprees): Voi say bia, giet chet 6 nguoi!
Tuần trước, những con voi này đã uống bia làm từ lúa mỳ để lại trong các nhà kho của thợ hái chè. Sau đó, chúng ăn lúa, dẫm nát cánh đồng và xông vào tàn phá các khu làng lân cận, làm thiệt mạng 6 người tại quận Tinsukia, bang Assam (Ấn Độ).
Ke ra thi cung ko vo gi la buon cuoi lam, nhung em dac biet an tuong voi tieu de: voi say bia, lam chet 6 nguoi, nghe nhu trong fim hoat hinh y, hay tuong tuong canh nhung con voi uong bia trong fim!

Truyen 2(dc lay tu lop D1 ben canh)
Trong gio Ly, thay goi 1 chu len bang, chu ve hinh, giai ngon lanh va.. ve cho! Thay nhin bai va noi: 9 diem! Thang be tron tron mat va hoi thay:
-Em thua thay, bai em sai o dau a?
Thay nhin bang 1 luc, thay bi, nhung chang nhe cho diem roi ma lai sua lai va noi:
-Hinh ve cua anh... ko co hon, tru diem o cho do!

Ý tưởng thì hay.. nhưng mà truyện chú post anh thấy phải đọc 2 người mới hay. Một người cù 1 người cười :D

Hehe có anh rồi Chi ơi, mày cù anh đi rồi anh cù lại mày :D... từ từ đã, buồn quá,:D... hehe nhột quá...:D

Ke ra ong anh cung noi dung day nhung ko fai la 1 nguoi cu ma la cach noi se lam nguoi doi dien cuoi! Ma em thi co cai tai nay!
Chuc moi nguoi nam moi vui ve nhe!

Em thấy chuyện gì cũng được miễn là thấy thoải mái vui vẻ sau khi đọc
Trong giờ sinh học thầy giáo hỏi nữ sinh A.
Thầy : Em cho tôi biết cái gì có thể giãn nở ra gấp 10 lần khi bị kích động???
A : Thưa thầy cái...hí hí....
Thầy : Cái hí hí là cái gì????
A: Dạ là cái... híhí ( vẫn cười)
Thầy : em ngồi xuống. Ko trả lời được thì để tôi. Đó là cái đồng tử của mắt người. Còn cái híhí mà em muốn nói chỉ có thể giãn ra gấp 2,5 lần thôi...

Tôi còn thấy Thầy giáo hỏi là cái bộ phận nào có thể nở gấp 8 lần bình thường cơ:
-Các em không trả lời được phải không?
Tôi xin trả lời đó là Lá Phổi còn cái em nghĩ chỉ nở được gấp 3 lần là quá lắm rồi

Em Xin bác Nguyên Tất Thành đăng kí lại cái Acount nhé! Ai lai thành viên của CVA lai nhảy vào lớp tui thế này...Chán wá

Back
Bên trên