SUPPER S( dựa trên tranh vui !) Hiếu Minh!!

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

tối qua cảnh sát đã tìm thấy anh HM chết trong một tư thế kỳ quặc tại gia đình ! anh ngồi trên ghế ! bị một vật có đường kính tầm 4cm đâm từ cằm lên qua đầu và thủng sọ ! nhưng hung khí thì đã rõ ràng nhưng tại sao lại có chuyện kinh khủng vậy ? bí hiểm quá ! theo như chị Hoa vợ anh HM kể thì hôm qua khi chị đi họp nhắn với chồng về muộn ! chị nói tối về sẽ XXX, anh nên mua một ít tạp chí xxxb-) xem cho có hưng phấn đi ! à còn cái DVD trên bàn ấy ( kinh nghiệm của vợ chồng Tâm -Giao ấy ) mình cũng nên xem để tham khảo ! . sau đó chị còn cho biết lúc giữa buổi họp chị có nhận fone của anh ! lúc đấy chị còn nghe tiếng nhạc dạo của chiếc DVD đó là bài memory(chị nói đó là do chị Giao cho biết trước )! rồi thì nghe tiếng tách tách của chỉ căng quá mà đứt , rồi bụp một cái là hết ! chỉ còn tiếng dịch lỏng tí tách ! chị nghĩ đó chỉ là tiếng vòi nước tuột mà thôi ! ko ngờ đó lại là cái chết của anh HM chồng chị !
cảnh sát đang tìm kiếm hung thủ và chiếc DVD , nghe nói chị Hoa nghĩ còn một mình ko cần nên đã cho một người bạn tên Nhung :D:))
tin mật từ cảnh sát thì hung khí này là bộ phận cơ thể người ko có xương ! thật là lạ ! thế thì sao xuyên qua đầu anh HM nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
b-)... giống cái chuyện xử bắn >:)... b-)... cái khuy quần chứ gì >:)

:))

rượu ngọc Dương chăng :|

cái này em ko biết :((

mà sao chồng em chết thảm thế

:|
giữa đêm đọc truyện :|

:(:)((

:)):))

cảm xúc lẫn lộn 8-}

Anh Hieu Minh chet rui a`? Chia bun`!
Nghe noi anh do Thuong mai rui dung khong? EM nam thong tin hoi bi nhanh!

hehe ! tại cái DVD ấy mà ! thằng cha Tâm thâm độc nhờ mụ vợ đưa cái DVD để giết HM hòng thưởng thức em Hoa

:|

thế cuối cùng chồng em chết vì cái j` :(

chả hiểu lái xe sao lại chết thảm thương thế.....đọc xong chỉ thấy thương...mà ko hiểu tại sao lại thế......( mà em làm gì có kinh nghiệm gì đâu nhỉ:???:, nha` còn chẳng có đầu DVD nữa là/:))
thương lái xe và em Hoa

Back
Bên trên