Summer camp-yêu các thày cô quá :x

nhận đc thư Casey reply rồi, thày om mãi bây h mới trả lời mình

Ừa, tao cũng vừa nhận được thư của Emily, Will và Casey xong.
Casey bảo là có ảnh trại hè nào thì gửi hết nên các bạn chịu khó up lên đi hoặc up lên photobucket đi. Mà sao lại để cho topic này sang tận trang 2 thế, phải cố gắng bàn luận chứ!

thày scott với cô Emilly về nước chưa? Hôm thứ 2 còn thấy ở trường đi chơi cùng class 2
trại hè vừa xong là vui nhất trong mấy năm, chắc vì học sinh cùng trường + cùng khối nhiều. Năm sau mọi ng đi đủ chắc trại lại đầy 05-08. Chắc chắn còn vui hơn nữa.

:-/ cậu thử gửi lại thư lần nữa xem nào :-?

hí hí quên không khoe, Emily reply mình từ tuần trước. Mà reply ngay hôm sau chứ . Dễ thương chết đi được :*
@QH : Scott vs Jessica ở lại chứ ko phải là Emily đâu ấy ạ. Hình như đã nhầm một lần rồi mà 8-}
@Hiền : chắc ko phải Emily ko reply đâu. Cô còn phải làm việc mà. Hôm nọ cô trốn việc reply mình hay sao ý :)) Thấy trong mail bảo : I must go now. I'm at work :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ô chết, E reply tao rồi 8-}8-}
nhưng điều quan trọng nhất là chỉ cho bà E cái trang www.photobucket.com với id và pass thì lại quên ko viết trong thứ, nhất quả đất.

tao còn send mail cho ông ý :)) từ hôm ông ý chưa về nc' cơ eh' :))

h ông ý vẫn chưa reply chắc tại mày làm gì ông ý để ông ý sợ mày rồi. Mày nói thật ra đi, cứ giấu giấu ngại chết :>:>

ah ờ nhầm nhọt. Jessica chứ ko phải là Emilly :D :">
Mr Casey đã reply mình lần thứ 2 B-)
Chooh đã gửi lại thư chưa? Hay Casey chưa nhận đc? :-?

:x e cũng re cho tao ngay sau cai hom tao viet mail hoi tham ba ay da sang My an toan chưa. nhưng vấn đề chính ở đây là tao ko re lại thư bà ý đã gần 1 tuần rồi :D bi h re lại chẳng biết bà già có thèm đọc mail mình ko ý chứ :))
mà thư của e cũng có cái j` đâu, chủ yếu là dặn tao chăm con toefl cat cẩn thận :))

Chỉnh sửa lần cuối:
yên tâm, con N mà đã chăn thì đừng nói là con Toefl, con gì chả béo. Chuyện, kinh nghiệm đầy mình đấy. Cho nên hôm Phục Sinh con La nó mới bảo là sợ pregnancy, ngồi cạnh con N được truyền đạt ít kinh no đấy mà.:)) :))
hê hê, tao có re lại bà ý 2nd time, nhưng mà toàn nói mấy cục vớ vẩn. chắc bà già cũng phải cố nặn ra smt để re lại tao.:-?

khốn nạn thật. . .hình như mắt tao hoa hay sao mà thấy bị dobboe kill 14 lần. . . ko hiểu có gọi là dobboe ko =D. . . điên thật
các bạn chăm chỉ thư từ qua'. . .chả bù cho mình mở cái hòm thư ra đã thấy khó rồi =]] O:-]
máy ảnh chee có n` cái hay ho nhg đã tử nạn. . .a đờ sờ lờ hình như cug~ đã hog/ 8-} 8-}
thế id với cả pas của cái bucket summer kem là thế nào nhi~ :-?

----------

kiểm tra lại rồi. . . hình như mắt tao hoa thật. . . +______________= -oo-

đúng là [email protected] :-? nhưng mà gần 1 tuần nay ông ý chưa reply mình, chắc bắt đầu bận rồi
MÀ nếu Casey quay lại 1 năm thì sướng nhỉ? Anh em dẫn đi chơi tha hồ, có còn chỗ nào hay mà ông ý chưa đi ko?

double kil 14 lần 8-}8-}:)):))=)), Ly giỏi thế, ngồi đếm cả 14 cái à 8-}, vãi soài !!!!!!!!!!
ơ tưởng Ly biết rồi chứ, trại hè lấy tạm topic lớp mình để up ảnh lên, id là a2_0508_ams, pass 123456, nhưng mà hình như chưa up hết đâu, Tùng lười quá, chả buồn pót. Có gì Ly lên xem rồi bổ sung nhé.
Máy của Chee hình như ảnh chuyển nhượng hết cho Tùng rồi hay sao ế :>:>

Back
Bên trên