Summer camp-yêu các thày cô quá :x

chìu nay bơi ở Laska j đấy :-?
thấy bảo ở ngay sau ks các thầy cô í
mọi ng đi đầy đủ nhớ, cơ hội hiếm hoi ngắm các thầy cô ;;)

và "...." nữa :)) may mà mưa đã ngớt, trời lại sáng.
Tí nữa nhầm bạn Minh Châu này với bạn Choo "Quái, sao hôm trước nó mới được có 17 bài hôm nay đã lên 576 :)) "

cao minh châu đã viết:
chìu nay bơi ở Laska j đấy :-?
thấy bảo ở ngay sau ks các thầy cô í
mọi ng đi đầy đủ nhớ, cơ hội hiếm hoi ngắm các thầy cô ;;)
chán thế hôm nay tao k đi đc /:)
mà bọn mày post ảnh trại ở đâu thế ???

hôm nay lớp TOEFL +mấy bạn lớp mình với Casey đi đạp vịt, ko hiểu mưa thế này có đạp được ko, nhỡ đâu vịt lại chết đuối (chết mình gở miệng quá :D )

Mưa thế thì có đi dược đâu ko? Chăc ko phải là ở nhà bạn Quỳnh đến chiều rồi ai về nhà nấy chứ?

vớ vẩn, hôm nay đi vui cực.
Mưa nước dâng lên cả mặt đường, bọn tao bê vịt lên hẳn đường đi, đạp 1 lúc về đến nhà thằng Quỳnh.
Ở đấy mẹ thằng bé đã niềm nở chờ sẵn, vui nhất là 2 chú bé sinh đôi, nghịch vãi.
Vừa chui vào nhà đã bị bọn nó dí súng vào mặt. May là mình có học Kung Fu Neo nên tránh được mấy cục đạn.
Ở đấy 1 lúc thì ra đạp vịt về khách sạn các thầy cô. Trên đường đi thấy cô Hương đang phóng xe thồ đi ngược lại, trên xe chở mấy con lợn con.
Về đến khách sạn thì thấy thấy có Olardo Bloom, với vài anh nữa cứ xin chữ kí với cả xin bọn tao dạy nhảy xạp cho. Ngại vãi.
Bọn mày dại lắm, ko đi là ngu rồi.

=))=)) qả đạp vịt về nhà Triệt =)) la` vô đối rồi =))=))
yêu nhất con Đô-dê-mon = bôg :X yêu thê' :X

"bê hẳn vịt lên đường, đạp 1 mạch về nhà thằgn Quỳnh" --->tao chưa hiểu câu này :)) bọn mày đạp vịt ở đâu? nhà anh Quỳnh ở đâu?

đạp ở trên đường chứ ở đâu, mày nghĩ tao đi du vịt Tô Lịch à 8-}8-}

:)) :)) du vịt Tô Lịch :X hay qá còn j`
Tô Lịch là qa cả nhà Pr bọn mày còn j`
theo lời bọn tao nói hqa là đi như thế sẽ k tốn tiền ăn vì sẽ đc Pr vứt khoai tây xuôg' sông cho ăn đấy :X <đc cô mớm cho rồi nhè xuôg' ý mà =)) bựa vật, trik' lời con Lích>

bạn Quang Hưng chơi với bạn Tùng mà có vẻ ngây thơ ghê nhỉ.
bọn tớ khoét 2 , à k, 4 cái lỗ, mỗi đứa thò 2 cái chân xuống, chạy bộ về nhà Q
có thé mà cũng k hiểu
đến lúc này tao vẫn chưa hiểu Casey có gì mà bọn mày hâm đến thế

:)) đã hiểu đã hiểu, nghe nói còn đoạn về nhà Quỳnh thay quần áo nữa hả? :)) tưuởng nhà bạn ý chỉ có quần áo nam thôi chứ ;))
--->Hiền:ý cậu là "hâm mộ" ý hả? Để tớ trả lời nhé: Thày rất hiền, thày hay nghĩ cho người khác, zui tính, riêng tớ thì rất thik thày ở cái đoạn thày thik mấy môn thể thao mà tớ thik (brổ, bóng bầu dục :)) ) , thày trông lại rất giống Jack Black trong phim "School of rock" )) :x , nói chung, trong tất cả các thày, Casey cool-cute-c... nhất :x

Chỉnh sửa lần cuối:
uh uh tớ cũng thik Casey lắm
hôm đi đạp vịt tớ nhảy sang vịt của ông í=> thấy casey là ng trung thực, tốt tính (lấy ô che mưa cho tớ :p) + đạp vịt trâu :))

casey mà du vịt Tô lịch chắc vượt cả ô tô ý chứ :))
Hôm trước vừa đi vào lớp, lớ nga lớ ngớ đang định lấy quyển sổ ghi tên mình đi muôn, Mr Casey xồ ra bê bổng mình lên giữa bàn dân thiên hạ :)) công nhận ông này khoẻ.

Chỉnh sửa lần cuối:
hết trại rồi...nên fai? up topic này lên :))
ai có ảnh up đi chứ :D :>

Sau 1 tháng trời, trại hè đã kết thúc trong sự tiếc nuối của mọi người :(:(.
Trước khi học trại hè, thực sự tao ko nghĩ là trại hè lại vui vãi tè thế :D. Lúc đầu bị KH ép đi, tao thấy thực sự ức chế. 8-}8-}
Nhưng sau khi học trại hè, tao nghĩ là tao cần nghĩ lại nhiều điều. :-?:-?
Nhất là các thầy cô rất thân thiện và vui vẻ, các buổi tối culture night thực sự vãi soài \:D/\:D/
Cũng nhờ trại hè mà tao biết được hầu hết những cái hay còn sót ở HN này, và 1 cái hay ở Hà Tây. :)):))
Nhưng nói chung trại hè kết thúc thì tiếc nhất là phải chia tay các thầy cô với cả bạn bè, 1 tháng gắn bó vãi tè ra !!!!!!!!!!!!
Những buổi đi chơi thật đáng nhớ, những buổi tối ko thể quên, những buổi học trâu chó, những cuộc chơi ra trò, cái gì cũng hay, bây h ko được tiếp tục nữa, thật quá tiếc.
Thứ 2 này là buổi cuối có thể gặp được thầy cô, ko thể tự gạt mình ra được.
Lớp Toefl sẽ có mặt 4h ở cổng trường để chuẩn bị đi ra sân bay. Ai đi cùng thì nhớ đi đấy, đi để được buồn thoải mái, khóc bung bét !!!!!!!!
Mong là năm sau Emily, Ayala Jamelia, Cây Si, Michell Platini, Wills, .... sẽ quay lại.
Xin chào trại hè.

Gần như chắc chắn là ko có đoạn quay lại đấu chú Túng ạ. Năm ngoái bọn tôi cũng đi trại hè, hỏi cô Julienne (dạy bọn tôi năm ngoái) xem cô phải trả bao nhiêu để đi sang VN, cô bảo 30 000 $
Nhiều như thế mà trường mình năm ngoái chỉ trả cho họ 5 triệu VND
Làm sao mà quay lại đây
Chỉ có cách là năm sau lại đi, gặp những thày cô mới thôi
Nhưng mà vẫn nhớ Casey quá :( , chỉ muốn bắt cóc ông ý lại chơi với anh em mình thôi :))

Back
Bên trên