Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

topic này để làm gì vậy ;;)
cho tớ hỏi cái câu :" suỵt, hái hoa nào" là có nghĩa gì vậy ;;)

trâm trọc sai chính tả kìa =))

----------

ko thèm làm thầy nó ( tao nhớ là chưa bao jờ nhận như vậy )

Ọe ọe, sợ quá cơ...Làm j đủ bản lĩnh mà làm thầy, nhầm rồi, đấy là trù phạm khác nhau đấy bé ah, đừng nhầm nhá..:))..Ở đời là phải biết mình là ai chứ..

hôm nay nghỉ ở nhà :( Nhớ lớp mình quá :(
Mà hôm nay chưa phải nộp đề Hóa à mọi người :-/

em yêu :x cho anh hái hoa phát anh té liền =))

oki ;);)

sang hẳn lớp em mà hái í ;));)) :-":-", lớp em cạnh lớp anh mà ;));))

----------

hôm nay nghỉ ở nhà :( Nhớ lớp mình quá :(
Mà hôm nay chưa phải nộp đề Hóa à mọi người :-/

Sao hum nay Dung nghỉ thie? :-??

Đau bụng à? :-??

Đau lắm ko? :-??

Có cần tớ đến thăm ko? :-??

Mai đi học đc ko? :-??

:x

thik thú sau bao ngày lại đc onl hehe
luv all :x :x :x
Nhung

Các bạn ơi…..hãy nghe “Tiếng hát HAO” và tham gia vote cho tuần 2….hãy bình chọn cho bài CON ĐƯỜNG VẮNG EM…của anh Biên 12 Tin nhá….
Chân thành cám ơn các bạn…

hóa 2 có 2 topic à
bất công xã hội
bạc đãi thiên tài
:-s
phản đối phản đối :(( l-)

Lâu lắm chả lên topic lớp mình!! Coi bộ dạo này không " hay ăn chóng nhớn" nhể!!:D

Lâu wa' roài ko lên luv mình xem thử:) có vẻ tiến độ tốt đek nhỉ :)các bạn spam mà ko chờ tớ nhé:pko thể chấp nhận đc:)
Hum nay họp hội bỉ nhân :))Vui =))Tao nhân danh tinh hoa của hội đề nghị các nhân viên cấp thấp :)VD như:bà Trà- tiếp tân phục vụ, Hương -nhân viên lau dọn v...vv.... cần cải thiện cak làm việc B-) ai đời bao nhiu sếp sòng ngồi đek mà ko chịu thanh toán tiền [-( fai? bít lấy lòng các sếp để đc tăng chức chứ :))Định làm nhân viên còm mãi chắc [-( Phải như ML hay TLink hay như THuyền kia kìa :D bi h đã lên đến hội trưởng vs ban quản trị roài đêk=))

Lâu wa' roài ko lên luv mình xem thử:) có vẻ tiến độ tốt đek nhỉ :)các bạn spam mà ko chờ tớ nhé:pko thể chấp nhận đc:)
Hum nay họp hội bỉ nhân :))Vui =))Tao nhân danh tinh hoa của hội đề nghị các nhân viên cấp thấp :)VD như:bà Trà- tiếp tân phục vụ, Hương -nhân viên lau dọn v...vv.... cần cải thiện cak làm việc B-) ai đời bao nhiu sếp sòng ngồi đek mà ko chịu thanh toán tiền [-( fai? bít lấy lòng các sếp để đc tăng chức chứ :))Định làm nhân viên còm mãi chắc [-( Phải như ML hay TLink hay như THuyền kia kìa :D bi h đã lên đến hội trưởng vs ban quản trị roài đêk=))

~~~~> Cháu ơi!! bà mới là hội viên dự bị thôi!! :(:(( :D

mài ui , tao chức j`?;)) :-> :->

Cho mày đi quét dọn vs nhá!:))!Cả nhà đồng ý nha!!!!hehe!Mày thật vinh hạnh khi được Hội phó thường trực đề cử đấy!Những thnahf viên khác mún vào hội là phải thi đấy!=))

Ặc, í ẹ..Sáng hum nay, mệt quá, tối qua thức làm bt hóa, mệt chết đi được..:(

Bây h đau bụng quá, chẳng bit hum qua ăn phải cái j nữa...:(

hôm qua ăn phải bọt lọc Gia Lân chứ còn cái zi` :)) :)) :))
Nhung

Back
Bên trên