Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

Tuần sau là tuần tử thần đấy, thứ hai nộp Hóa, thuyết trình công nghệ
Thứ ba k kiểm tra văn thì thuyết trình văn. Thứ tư KT Địa 1 tiết. Thứ 5, k kiểm tra văn thì thuyết trình văn. Thứ sáu thi Olymic. Thứ bảy thì KT Toán 1 tiết..Ôi8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} :(:)(:)((

tớ chít đey 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

mày ơi lớp mày có cái hội gì thế? :-/ cái hội mà hôm qua tiết 4 off ở căngtin í :-?

Bỉ Nhân Hội :)):))

Bâu xâu chết với, Link có nhu cầu chết cùng ko mày?

có chứ, hĩ hĩ sống sao nổi mà chả chết hả mày, tuấn sau là tuần tử thần mà, thoát được nó thì sống k thoát được thì die luôn chứ còn j nữa, k bít lớp mình có muốn chết tập thể k nhỉ:-/, lớp mình vốn đoàn kết mà, tao chít đây>:/

Qua thì có qua, nhưng kết quả có tốt k mới là vấn đề..:(:)(( Ước j...:(

Hứ hứ!!:(( Qua nổi cũng là một vấn đề anh ạ!!:((
DIe thôi!! Thế này thì chắc chắn em sẽ die!! khôn gcos một tí thời gian để thở!!:( Thế này em không die là một chuyện hơi bị to!!:((

Chọn địa điểm tự tử tập thể đi chứ nhỉ!!:D hay là sông Hồng đi!! Mùa này nước cạn!! Đảm bảo đâm đầu xuống vỡ ngay :)):)):)):)) =))=))=))=))=))

Tuần sau Kt Toán 1 tiết ah`:eek: sao bi h tao mới bít nhỉ :((Chết rồi:((thía là die thật rồi:((Mới sống wa ngày Sn thứ 16 đc gần 1 tháng:(:)((

Hôm nay tổ 3 tổ 4 thuyết trình công nghệ, cố lên nào bà con \:d/ \:d/ \:d/

í tao bảo là bột lọc Gia Lâm =)) =)) =)) viết nhầm :"> :">
chúng mày chả bảo hôm đấy đi ăn bột lọc là ze`
Nhung

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay tổ mình làm công nghệ tuyệt vời quá \:d/ \:d/ \:d/ yêu mọi người kinh lên được :*:*:*

Các bạn ơi…..hãy nghe “Tiếng hát HAO” và tham gia vote cho tuần 3….hãy bình chọn cho bài THIÊN ĐƯỜNG GỌi TÊN …của anh Biên 12 Tin nhá….
Chân thành cám ơn các bạn…

Ui trời tưởng Gia Lân ah`, con Nhung nhung nhúc này..thật là..Thế mà cả lũ bâu xâu vào hỏi cái đấy thì ra nó đánh nhầm:))

@ Thương:thế thương ăn bọt lọc Gia Lân chưa :-"
so với bọt lọc Gia Lân thì bột lọc Gia Lâm còn kém xa =)) =))
Nhung

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên