Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

Lâu ko vào topic lớp mình, đọc trang 24 mà cười đau cả bụng =)), đúng là con trai lớp mình, hết tranh nhau đen lại tranh đẹp zai.

Tớ có nhận xét thía này. Nếu nói về "đen", ko ai "đen" bằng bạn Lân (@ Ngựa : mẹ trắng thế cứ nhận đen với bạn Lân thía nhờ, trắng k muốn cứ muốn đen =))
Còn về độ đẹp zai ế, xét về khách quan là như thía này Lân >= Nghĩa>= Nam

Tớ là tớ chỉ nhận xét khách quan, mẹ và Nam cứ bon chen;)) . So sánh cái khác đê, ví dụ như dáng vẻ, tài năng, và zi zỉ zì zi điều. Đúng là con trai lớp mình :-j

Ljnk nói chí lý ^^

Ah ừ!Mày nói tao mà hok xem lại ai đấy của mày ah Nghĩa, nói cẩn thận động chạm đến ng khác đấy!Tao thế đấy có ng yêu là được ùi.(Còn đầy là đằng khác còn hơn ai đấy đẹp trai mà hok có ai iu) leu leu. :p

----------

Thằng Lân lìn kia!Tao nói gì mày chưa hả!

thui,cãi nhau nhìu mứt tình lém! tớ có đề nghị bàn về hè này đê! bạn nào có sáng kiến ji` về việc đi chơi đâu hè này xin cho ý kiến!

Ah ừ!Mày nói tao mà hok xem lại ai đấy của mày ah Nghĩa, nói cẩn thận động chạm đến ng khác đấy!Tao thế đấy có ng yêu là được ùi.(Còn đầy là đằng khác còn hơn ai đấy đẹp trai mà hok có ai iu) leu leu. :p

----------

Thằng Lân lìn kia!Tao nói gì mày chưa hả!

Nói bóng nói jó, kinh quá

@ Hạnh : Chỉ vì 1 ai đấy mà topic lớp mình đang từ mấy trăm trang xuống mấy chục trang thie này, chán chả buồn spam
@ Nam : đi đâu, kế hoạch đê, tớ ủng hộ 2 tay !!!

hè này có ai mún đi công viên nước ko?vui vui mà đi đông cũng ổn!!!

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=37986

Mọi người ơi click vào link này để tham gia dự án HanoiFlash nhé :D cool 4 summer, cho những bạn nào thích tìm hiểu về du lịch, hoạt động tình nguyện ^^ <đặc biệt với những ai đi du học ^^ bạn sẽ có trong tay activity thêm vào resume mình, cũng như 1 kinh nghiệm đáng nhớ ;)>

Đi đâu cũng được miễn là hẻm ở nhà!Hihi!Đi chỗ nèo vừa mát vừa nhều cái chơi, mà tốn ít tiền thui!:">

Hè này các bạn lớp mình định đi đi đâu chơi à???
Cho mình đi với được ko???

----------

Cái con vừa xấu vừa lùn vừa đen lại đòi có bạn trai a` ???
Toàn thằng ko có mắt...

thế mày lên nóc tủ mà chơi :))

câu này chuẩn...\:d/
@e: đi chơi đê,suốt ngày du dú ở nhà mụ đầu đi đếy ;)) <:p
@all:ae tổ chức đi đâu đê...1-6 đi wậy đi...đang có Sp3 đóa,đi xem choa vui...với lại trên TTHNQG cũng đang có cái hội nghị về fim Hàn nghe vui vui...ko thì đi CVN cũng đc chứ...*-:) *-:) *-:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên