Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

đúng là đen bạc thậm tệ, tao lên bài ko bao jờ quá đc. nửa đời, ko tịt thì cũng ... gẫy, ko dám mơ đến cầu T_T
@ Ngựa : vẫn có mày đen hơn tao :D , jả tao 40k nèo ^^

mk...mày xuân bỏ mẹ ra cứ nói nhìu...tao mới đen nè...lên 6 ván 10 hết ăn mày đến ăn thằng Nghĩa củ bựa...hết 10 thì tịt...mà tịt thì lại bị thằng Đức với thằng Thiện ăn...hỏi trên đời có thằng nào đen bạc hơn tao thì lên tiếng đi...>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

Nhưng tao vừa đen bạc vừa đen lẫn tình nè. Thế mới gọi là đen. Ai đen hơn ai.......???????

Tại vì tao đen hơn chúng nó nhiều thế mà chúng nó cứ cãi là no đen hơn tao

ừh thì mày đen,có ai bảo mày trắng đâu...cãi nhìu...tao ko đen,tao đẹp jai...=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng tao vẫn đẹp hơn cả 2 bọn mày gọp lại, ko phải tranh cãi nữa.

Đây ko phải cãi, mà sự thực là tao đẹp hơn bọn mày, nhưng bọn mày vẫn cứ cố cãi lấy được là thế nào???????

Tóm lại ý!Cả 3 đều đen!Riêng Lân ai cho mày nói đen ở đây!Mày dạo này cưa được khối em nên chấp nhận đen bạc đi!Còn Nghĩa mày hồi trước chả 1 ngày ăn hơn trăm nghìn, bây h phải cho chúng nó gỡ chứ!;))!Tham thế!Còn A, cái tội đỏ tình chả sao mà đen bạc!;))
Còn về phần ai đẹp trai nhứt tất cả 3 ko thấy xấu hổ à!Bạn Anh Tâm lù lù ra đấy mà dám nói mình đẹp trai nhất!Bạn ý là bạn ý mà gặp 3 người hok ăn cái dép mới lạ!Nên là ý TÂM LÀ ĐẸP TRAI NHẤT!TÂM NHỈ!

Tóm lại ý!Cả 3 đều đen!Riêng Lân ai cho mày nói đen ở đây!Mày dạo này cưa được khối em nên chấp nhận đen bạc đi!Còn Nghĩa mày hồi trước chả 1 ngày ăn hơn trăm nghìn, bây h phải cho chúng nó gỡ chứ!;))!Tham thế!Còn A, cái tội đỏ tình chả sao mà đen bạc!;))
Còn về phần ai đẹp trai nhứt tất cả 3 ko thấy xấu hổ à!Bạn Anh Tâm lù lù ra đấy mà dám nói mình đẹp trai nhất!Bạn ý là bạn ý mà gặp 3 người hok ăn cái dép mới lạ!Nên là ý TÂM LÀ ĐẸP TRAI NHẤT!TÂM NHỈ!

xỏ ai đey kon huyền fò này

Cái con vừa lùn vừa đen vừa xấu còn dám phát biểu ở đây à, nói người ta mà ko xem lại mình đi trước khi nói , ôi mặt chưa kìa.

mày bùn cười nhỉ, tao đẹp hơn mà cứ cố đấm ăn xôi thía

Lâu ko vào topic lớp mình, đọc trang 24 mà cười đau cả bụng =)), đúng là con trai lớp mình, hết tranh nhau đen lại tranh đẹp zai.

Tớ có nhận xét thía này. Nếu nói về "đen", ko ai "đen" bằng bạn Lân (@ Ngựa : mẹ trắng thế cứ nhận đen với bạn Lân thía nhờ, trắng k muốn cứ muốn đen =))
Còn về độ đẹp zai ế, xét về khách quan là như thía này Lân >= Nghĩa>= Nam

Tớ là tớ chỉ nhận xét khách quan, mẹ và Nam cứ bon chen;)) . So sánh cái khác đê, ví dụ như dáng vẻ, tài năng, và zi zỉ zì zi điều. Đúng là con trai lớp mình :-j

Back
Bên trên