SSAT Study Guide?

Lê Hữu Đạo
(Lê Hữu Đạo)

Tình hình lại rất tình hình rồi ạh. Vòng 2 - tức là vòng interview đã xong, bây h lại có thêm một vấn đề nữa là SSAT [Ôi, mình toàn nước đến chân mới nhảy8-> ]. Em mới chỉ ôn luyện theo cái free study guide trên studyguidezone (chả có gì mấy) với cả làm practice trên testpreppreview thôi ạ.

Nếu anh chị có tài liệu nào có thể cho em biết đc không ạ?

Thực ra rất khó chịu với e này là tốc độ lập 2pic của e ý :-j

Cứ như kiểu thông báo cho mọi ng` tớ qua từng vòng một ý :))

A quen nhièu ng` đi thi các thứ cũng đủ cả mà chưa thấy ai xì tin như e :-j

dạ. Thế hỏi luôn vào trong các topic SLEP và interview ạ? Thì ra trong này có thắc mắc thì không được lập topic hỏi, mà phải chờ vài tháng sau mới được lập topic mới mà hỏi :-j Nhạt.

đỗ rùi àh, mua sách ssat về mah` học, lớp tớ các bạn mua sách về học đó

cậu ơi... đắt [ôi, ngượng quá]. 200$ fee rồi, thôi cố mua thêm sách vậy, hic, công cuộc đi tìm đồ free thật là.... :(

Lập nhiều topic thì làm sao, thick thì lập ^__^
Thi cử lo lắng làm gì hả em, cứ nghỉ ngơi chơi bời đến lúc thi tự khắc biết làm:)
Nói thật chứ thi gì thì cứ ôm sách học nhiều là lên tất, chả có cần technic gì hết, mà cái chính là đúc sách gì thôi =))

Còn riêng cái slep thì anh tự hỏi là có cần phải học ko =)).
Hồi trước anh cũng thi SLEP, trước hôm thi 1 ngày anh mới biết ngày mai mình thi 1 cái tên là SLEP =)).

Thik nhiều tài liệu search google ra tất =)), cái chính có đúc được hết ko thôi ^^ ( như mình sắp có 4 quả big tests vào mồm mà vẫn bình chân như vại :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Việt Hà ơi, có điểm ssat rồi đấy chị :D Chị đc bao nhiu? Em đc 2030, chả biết vào đc vòng trong ko :-S [haizz verbal thật là thê thảm =))]

làm gì còn vòng trong nữa mà vào :-B

em có bị hold account ko sao điểm nhanh thế...

Còn vòng phỏng vấn cuối cùng :| Most important round mà :| Có bạn Anh1 Ams đc 2240, haizz :-j

em ơi, SSAT quan trọng là percentile chứ không phải điểm đâu em, 2030 SSAT nếu chị nhớ không nhầm thì tầm 50%-70% hả?
Nói chung nếu có kết quả SSAT thì nên xem percentile xem mình ở trong khoảng nào thì chính xác hơn là điểm đấy

uh em xem percentile đi cho dễ so sánh?

vòng trong kiểu gì chả vào chẳng liên quan gì đến điểm ssat cả :-B

Back
Bên trên