Spring break

Thiều Hoàng Yến
(canary)

Thành viên danh dự
đề nghị chuyển sang mục thông báo--Spring break

đề nghị mọi người chú ý: spring break 07-17 March 2003, những người ở U.S tổ chức đi chơi đâu đó cái nhỉ? ăn Tết bù, chơi bù, ngủ bù, nhà mình tụ tập đàn đúm ở đâu đi! Boston, NYC, FL,...????

Cho anh bơi sang chơi với nhé :D Avatar mới trông xinh quá ;)

Em Yen ơi, trường anh nó Break từ 24-30 cơ, thế là ko có cơ hội lên thăm mấy em ở trên đấy rồi, tiếc ngẩn ngơ :razz:

em cũng thấy tiếc không có cơ hội gặp gỡ anh Trung :D
cả nhà ơi, không thấy ai máu đi chơi à? Boston nhé? 2-3 hôm cuối tuần gì đó thôi, đi mà!!!!! ;)

em Yen, xuống Cali ma ăn bánh chưng em này. Spring break mò lên CA mà chơi em. Nhưng sao cái trường em spring break sớm thế nhỉ.

Chị Yến à, spring break mà tổ chức đi chơi là dở nhất vì mỗi trường một lịch, ví dụ trường em nghỉ từ 21 - 31/3,mà chị nên đi Cancún để thực tập luôn một thể mới phải chứ nhỉ :D

em Đức nói đểu chị hả? em quay về post mấy bài espanol đi em, không là vụ thành lập board espanol bị bỏ xó mất em ơi!

chị Hương ơi, em là ghen tức với chị lắm rồi đó, biết em thèm bánh chưng là cứ khoe mãi cơ, sao chị ác thế huhuhuhuhuhuh
vụ Cancun với Canada phải chờ chị Hương với em Đức hỗ trợ về mặt tài chính thôi :D

Hơ hơ.............các bác này đàn đúm nhẩy :D

:( Hết bàn tụ tập Noel, giờ lại đến tụ tập spring-break. hic Mọi người cho em đi với. Mà có muốn cũng chẳng được. Chán như con gián ý hic. Chắc spring-break này ngồi niệm kinh, chờ kết quả thôi:(

Kiều Trâm đã viết:
:( Hết bàn tụ tập Noel, giờ lại đến tụ tập spring-break. hic Mọi người cho em đi với. Mà có muốn cũng chẳng được. Chán như con gián ý hic. Chắc spring-break này ngồi niệm kinh, chờ kết quả thôi:(
Dời a, em sướng như tiên ý còn gì nữa :D co host lo cho hết, anh mà co ăn ở free như em thì anh cũng chịu tụng niệm kinh lăm ý chứ :cool:
To Yên: Em Yên ơi, sang CA chơi đi, sang LA ý, đừng có đi San Jose :D (nói thầm với em nhé, em mà sang SJ ban Hương chăc là se mời em món mecivet thôi :D :D :D ) mới cả sang LA có gi anh chở lên thăm chị Hương cũng được nữa :razz: :oops:

:eek: Chị Thảo ở AZ đấy ah`Thees chị đã thành người Châu Phi chưa ạ:D Em nghe nói ở đấy nóng lắm hả chị? Còn chị Yến ở đâu thế ạ? Em ở MI, nhiệt độ xuống tới gần -30 :!: Dã man chưa:-|

Nam, ko được dụ dỗ trẻ vị thành niên thế nhe' :D. Hóa ra ấy là đồ nhát gan, ko dám trèo lên đây 1 mình, phải chờ có em Yến mới dám lên đây chơi với tớ à. kém.
ehehhee, ở đây ko những có bánh chưng còn có cả rượu nếp nhé, xôi xéo, bún riêu, bún chả HN chính cống, bún mang vịt nữa ehhehe. có ai thèm thì sang đây :D Em yến, sang đây ko, chị dẫn đi ăn bún :D
Em Trâm, thi xogn rồi thì đi chơi, chứ ngồi nhà làm gì em, mốc meo bây giờ. Mà sao signature của em nghe yêu đời thế. :D Lạnh thì xuống CA cho ấm, mấy hôm trước bọn chị toàn áo phông cộc tay thôi em ạ, thích lắm. :D

hề hề, rủ nhau xuống San Diego đi, xem cá voi to lắm ...

To Yến. nghe anh Phương tả mãi mà chưa được gặp. :) Xuống Cali chơi đi em.

Spring Break phải xuống New Orleans chơi... vui lắm. Xa hơn nữa thì xuống Daytona, FL còn ko thì xuống hẳn Can Cún... nhiều cái xem còn hay hơn cả cá voi chú Điềm ạ:D

Trần Diệu Hương đã viết:
ehehhee, ở đây ko những có bánh chưng còn có cả rượu nếp nhé, xôi xéo, bún riêu, bún chả HN chính cống, bún mang vịt nữa ehhehe. có ai thèm thì sang đây :D Em yến, sang đây ko, chị dẫn đi ăn bún :D

Hic, để ý thấy chị Hương bài nào cũng quảng cáo đồ ăn, thế này thì chết thèm mất thôi, thương bọn em với. Ở đây suốt ngày sandwich với ham, lạnh đến gần -20 độ C, sắp chết đến nơi rồi.

Đức spring break có ở trường không? Chị với Hằng toe đang định mò mẫm lên chỗ cái Hoa nấu nướng cái, em chịu khó ở lại ủng hộ nhé :D; không có tủ lạnh nên mới phải nhờ em ở lại :D ( Đã Hoa, Linh là đủ ầm ĩ rồi, thêm Hằng thì thành cái chợ, thêm em Đức ko hiểu Midd thành cái gì, kekke) Huhu, nghĩ đến mà thèm, còn lâu quá.

:rolleyes:hic Đi chơi được thì cũng đã đi rồi, chứ em chẳng muốn ngồi nhà tẹo nào cả. Vấn đề là cái bọn CCI này chẳng cho đi đâu cả, ghét thế đấy
Chị Dê Hương ơi, cái signature của em là em viết trong lúc tâm trạng hoàn toàn trái ngược với nội dung cái đấy hic Tình đơn phương chán phèo. Yêu nhau phải như We love to love each other mới thú vị chị nhỉ;)

Trần Diệu Hương đã viết:
Nam, ko được dụ dỗ trẻ vị thành niên thế nhe' :D. Hóa ra ấy là đồ nhát gan, ko dám trèo lên đây 1 mình, phải chờ có em Yến mới dám lên đây chơi với tớ à. kém.
Ấy chết, ấy nói thế này thì làm mất mặt tớ quá đi thôi :D em Yén cũng 20 rồi nhá, vị thành niên là vị thành niên thế nào :lol:. Ho` ma ấy có nói điêu không thế, he he to cũng ở CA mà vẫn chưa được ăn bún chả HN, có cai món chả gio gì gì cua bọn Sài Gòn hơi giông giông thôi :D . Chết thật, kiểu này phải lên thăm Hương mới được :lol: (thăm Hương là phụ thôi, ăn bún chả mới là cái chính :mrgreen: )

hehhe Yến gìa máu me nhỉ :rolleyes: Đang viêm màng túi nặng nề Spring break này lại mò đi Florida rùi :(
To chị Hương: bà chị hay dụ dỗ quá :cry: biết các em ở đây đứa nào cũng đang đói kém thế mà bà chị cứ lôi đồ ăn ra dụ dỗ thế có da man ko cơ chứ :( Hay bà chị mừng tuổi em cái bánh chưng đê :p :D
To lão anh gìa: Happy new year :D (Nhớ mừng tuổi đấy nhé :p ;) )

Đồ em gái "Bạch cốt tinh" vừa mới gặp đã đòi tiền mừng tuổi rồi, anh trai của em cũng đang đói kém đây này :D

:lol: hic, chị Hương toàn lôi đồ ăn ra thôi. Thèm mứt và bánh chưng quá đi mất thôi. Ai tốt bụng mừng tuổi em cái bánh bưng nào hic Mà monkee nhà chị Hương hứa send mứt cho em rồi đấy, còn 2 ngày nữa thôi mà chẳng thấy tăm hơi gì cả. Chị xem thế nào, cho hắn 1 trận hộ em nhé:mad:
Bà già ơi, chị là em gái ông Nam này đấy hả? Thé thì em gọi anh Nam là ông già nhé :lol: Ông già điêu toa bốc phét làm mình tin sái cổ
Chúc cả nhà 1 năm mới vui vẻ nhé ( Ai mừng tuôi em đi, năm nay lỗ quá hic)

Back
Bên trên