Smart club: how to be a bad leader?

Phạm Phương Thảo
(phamphuongthao_HAO)

Xin chào pà con. :D
Hôm nay , tôi xin giới thiệu với pà con một câu lạc bộ Tiếng Anh Smart club mới toe của Tập đoàn giáo dục EMG và Khối các trường đại học Bắc Anh (NCUK).Tại đây pà con sẽ được giao lưu , trao đổi về các đề tài đang hot hiện nay như:
  • leadership\:d/
  • food and accommodation8->
  • culture shocks8-}
  • jobs and money$-)
  • .......etc...
Hoạt động đầu tiên của câu lạc bộ chúng tôi là "How to be bad leader?" vào lúc 5:00 p.m -7:00 p.m thứ 7 tuần nay( 30-6-2007)14-16 Hàm Long (EMG Education Building )
Tham gia câu lạc bộ bạn có cơ hội gặp người nước ngoài , một buổi discussion cùng những trò chơi sôi nổi với các teenagers tại Hà Nội và đặc biệt là khám phá khả năng lãnh đạo của chính bạn*-:) !!!!
Vào cửa tự do<:p
Nếu bạn nào có thắc mắc thì có thể gọi vào số máy 9446664 hoặc gửi email vào địa chỉ [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
thế chính xác cái hoạt đông đầu tiên "How to be bad leader" là thảo luận về cái j` vậy:-/
trở thành người xấu à

Chỉnh sửa lần cuối:
đến thì biết.:D
Nói ở đây mất hay

----------

Nói ở đây mất hay;;)

----------

Nói ở đây mất hay;;)

----------

chào mày\:d/
mày đến thì khắc bít;;)
tao nói ở đây hết cả bí mật:D

có thể giải thích thêm được không
tao chưa hiểu lắm

ừ .;;) ;;)
thì hôm đấy mọi người sẽ được thảo luận về chủ đề :"how to be a bad leader?".Mày sẽ được discus với những đứa khác quanh chủ đề này và tham gia hoạt động tập thể của club.AH nếu mày thích làm president của câu lạc bộ thì nhớ đến để đăng kí tranh cử :D :D

tao có biết gì về câu lạc bộ đâu mà đòi tranh cử
mà mày đi quảng cáo nhiều vào chứ tao thấy topic ế ẩm quá

Topic hay h lại tạo cơ hội để spam bài :))
Trình độ tiếng Anh hạng bét nhưng mà thik đi giao lưu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chào pà con. :D
Hôm nay , tôi xin giới thiệu với pà con một câu lạc bộ Tiếng Anh Smart club mới toe của Tập đoàn giáo dục EMG và Khối các trường đại học Bắc Anh (NCUK).Tại đây pà con sẽ được giao lưu , trao đổi về các đề tài đang hot hiện nay như:
  • leadership\:d/
  • food and accommodation8->
  • culture shocks8-}
  • jobs and money$-)
  • .......etc...
Hoạt động đầu tiên của câu lạc bộ chúng tôi là "How to be bad leader?" vào lúc 5:00 p.m -7:00 p.m thứ 7 tuần nay( 30-6-2007)14-16 Hàm Long (EMG Education Building )
Tham gia câu lạc bộ bạn có cơ hội gặp người nước ngoài , một buổi discussion cùng những trò chơi sôi nổi với các teenagers tại Hà Nội và đặc biệt là khám phá khả năng lãnh đạo của chính bạn*-:) !!!!
Vào cửa tự do<:p
Nếu bạn nào có thắc mắc thì có thể gọi vào số máy 9446664 hoặc gửi email vào địa chỉ [email protected]

theo mình thì vào cửa tự do tức là không mất tiền

;;) @bình:ờ tao đang đi chiến đấu với các em 06-09 rồi .Mày ơi dậy tao market đi
@Nga:trình độ rùa thì ai chả rùa .Tớ cũng thế mử.Càng nói chuyện nhiều thì càng giỏi thôi:D
@mọi người anh Mc lần này đẹp giai lắm đến nhìn cũng đủ thích rùi=))

Vào cửa tự do hả ấy? Thế mah` tại sao hiện h tớ đang có 7 vé? :O Không hiểu j` luôn.Bạn Phương Nhung bên bọn ấy bạn ý đưa tớ 8-}

@Trang:làm gì có8-} 8-}
vào cửa tự do thì cần gì vé :D :D
nó nói hỗn đấy:-w .Tí nữa tớ tính sổ với nó:-w

@Trang:làm gì có8-} 8-}
vào cửa tự do thì cần gì vé :D :D
nó nói hỗn đấy:-w .Tí nữa tớ tính sổ với nó:-w
@mọi người : nè ảnh của hôm first step . Buổi ra mắt câu lạc bộ của bọn tớ mời bà con chiêm ngưỡng<:p
Đố tìm ra đâu là anh MC\:d/

Tham gia chương trình này anh sợ mất tg lắm

----------

Có ji hay hong

----------

Ah, chương trình này hoạt động theo quý hay tuần vậy
Cho anh biết chút thông tin đê

đi đến đấy để học và chơi sao lại bảo mất thời gian ;;) ;;)
smart club hoạt động theo tuần anh ạ:D :D
mỗi tuần một chủ đề<:p <:p
Anh đi nhé;))

Tớ đính chính cái thông tin vé nhé.Đấy là thư mời thôi.Không phải vé.Qua cái thư mời đấy có mấy cái giới thiệu và cả cái form đăng kí làm thành viên đấy.Bạn nào thích thì bảo tớ,tớ đưa cho;)

KO có anh MC ở đây :-?
Anh MC tên là DŨng, ai cần số đt ko tớ bán cho :D

Hôm trước tôi có qua đó. Hoạt động của họ cũng khá vui nhộn. Nếu vào của miễn phí thì mình cứ tới xem thế nào.<:p

Back
Bên trên