Smart club: how to be a bad leader?

hôm qua trường mình có n~ ai đi thế ? :|

Hix! hôm KFC đó! khủng khiếp quá! tự dưng bít thêm mấy "từ mới" đáng nhẽ ko nên bít!
sao mà mọi người bệnh thế nhỉ?! toàn secret un-đỡ-able!!! :|
hix! secret của mình công nhận độc thật! nghĩ lại vẫn thấy vui! :))
Ah! Tâm ơi! hôm đó chụp nhiều ảnh thế! post lên đi! quảng cáo cho Club tý! ;)

Quả thật hôm nay ko còn biết nói từ nào hơn để diễn tả những cảm xúc mình đã có với Smart club. Tuy mình biết đây vẫn còn là một CLB có quy mô nhỏ, số lưọng thành viên cũng không được ổn định và đặc biệt cuộc thi ngày hôm nay do là bản Trial nên vẫn còn nhiều thiếu sót, nhưng thực sự đối với mình thì đó là một kỉ niệm đẹp. :x :)

Tất cả những người tham dự đã được thử thách mình với những câu hỏi thực sự đòi hỏi kiễn thức sâu rộng, nhất là còn phải thông qua Tiếng Anh nữa; các đội chơi được bước vào một cuộc cạnh tranh thực sự, tuy nhiên vẫn còn ở mức độ tương đối vì không có chuông; các thành viên trong một đội thì biết cách phối hợp ăn ý với nhau để hoàn thành tốt phần thi và không thể không nhắc đến khối lượng thông tin và kiến thức mà mỗi người có thể trao dồi cho bản thân…Thực sự Tâm rất muốn ghi nhận nỗ lực của những người tổ chức Smart club, đặc biệt là anh Dzung, đã làm hết sức mình để cuộc thi ngày hôm nay diễn ra tốt đẹp. <:p

Đó là về phần chung của cuộc chơi, còn riêng đối với cá nhân thì mình còn cảm nhận được nhiều điểu tốt đẹp nữa. Mình đã có được những giờ phút thật vui vẻ bên bè bạn thân yêu của mình: Dô cùng mình, hai con lớ ngớ thế nào mà vào được vòng hai rồi hai con chạy như điên ở trò tiếp sức, bạn Nhắng và bạn Thuỷ cùng mình chơi trò gà :p, đoán bừa năm, Linh Hương thì dẫn chương trình pro khỏi nói lại còn dáng tuyển nữa :>, anh Dzung thì vừa đáng yêu, thân thiện :x nhưng cũng rất nghiêm túc và trách nhiệm trong việc tổ chức cuộc thi :), bạn Minh to cùng mình “lũng đoạn”sân khấu chỉ bằng 1cái guitar gỗ, 2 cái mic, 1 cái mồm của mình nữa =)), mấy bác Tây consultant cũng là những vị khán giả rất dễ mễn và cuối cùng là màn đi ăn uống hoành tráng với bao chuyện trên trời dưới biển nữa chứ …

Không có cái gì là hoàn thiện cả những với mình thế là đủ, về đến nhà mà lòng mình vẫn cứ lâng lâng. 8-} Mình đã nhận ra là điều quan trọng nhất đó là mình đã sống hết mình, cống hiến hết tất cả những gì mình có để làm những việc có ích.*-:) Và còn gì hạnh phúc hơn khi mình đã làm tất cả những việc đó bên những người bạn mà mình yêu quý nhất trên đời :*, có họ để chia sẻ mọi thứ từ vui đến buồn, từ thất bại đến thành công. Cảm ơn tất cả mọi người nhiều nhiều, sẽ chả bao h có thể quên được mọi người dù có ở đâu. Cảm ơn Smart club, sẽ làm nhiều việc hơn để Smart club phát triển hơn nữa.;) \:d/

(Minh to nhớ l y hai bài trên để có gì còn “đi tỉa tiếp” nhớ ;)) , cảm ơn c âu nói thật lòng của ấy ngày hôm nay ;)

Nghe bạn Tâm kể thì Smart club cũng có tí hay đấy ;))
Có khi mình cũng phải có tí tham dự :-?

Sắp có lễ ra mắt tân chủ tịch Smart Club, đúng ko? Là ai thế? Bạn Thủy béo lớp tớ à?<:p

Mày nói bí mật mà đến lớp khoe luôn thế à?:))
Dạo này Thủy béo thăng chức hơi n` đấy!;))

Rất sorry các bạn vì trong thời gian qua, Smart Club đã phải gián đoạn vì ban tổ chức bận giải quyết một số vấn đề về quản lý và chương trình :(

Sẽ không để các bạn phải chờ đợi lâu hơn nữa!
ban tổ chức đã thống nhất và quyết định Smart Club sẽ họp trở lại ngay tuần này!
lịch họp đã có chút thay đổi từ thứ 7 5h30-7h30 chuyển sang chủ nhật 4h-6h chiều
và chủ nhật tuần này là ngày 16/9/2007

Smart Club đã quyết định họp sớm lên để mọi người còn có thể về sớm ăn cơm cùng gia đình :D hay là đi chơi tối chủ nhật <:p (nhà tớ cũng thế :p)

Rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ tất cả các bạn để Smart Club của chúng ta ngày càng lớn mạnh hơn ;)

P/S: những bạn nào muốn tham gia Smart Club có thể gửi email đăng ký với tớ qua địa chỉ [email protected] nội dung đơn giản chỉ là name, age, sex, address, telephone number, rất hoan nghênh những bạn nào có thêm vài dòng viết về bản thân hay lý do bạn muốn là thành viên của Smart Club :)

Alert~~!!!
Tớ phải xin lỗi, rất xin lỗi các bạn! vì chiều nay (chủ nhật 16/9/07) Smart Club vẫn chưa thể quay trở lại hoạt động! :( :((
do "cấp trên" của chúng ta tự dưng yêu cầu thay đổi cơ cấu Smart Club 1 lần nữa! 8-X:
và cái quyết định thay đổi này tớ vừa nhận được sáng nay! :(
ôi! anh Dũng! em giết anh bây giờ!!!

rất mong các bạn thông cảm vì tình hình Smart Club lúc này đang rất khó khăn! :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên