Sinh nhật vàng

Hà Chi
(Libra)

Điều hành viên
Liếc trên liếc dưới, thế hóa ra lại một tuổi mới đã đến với em Linh nhà mình :) Sinh nhật 21 tuổi bên Tây thường hay làm to lắm, toàn overnight :biggrin: , ngoại trừ những lý do về chính trị, chắc chủ yếu tại vì 21 tuổi mới đánh dấu bước ngoặt giã từ tuổi bé. Cố gắng noi gương nhé ;)

Chúc em có một ngày sinh nhật tưng bừng với thật nhiều điều bất ngờ kỳ diệu :x

Tặng bống vàng vài bức ảnh cho sáng rực căn phòng lên nhé

Này yểu điệu loa kèn

Rồi rực rỡ hoa lys

Nguyên một cây hoa nắng

Thắp sáng cả xuân thì

Chú mèo già ngơ ngác (gian ác)

Con vịt con ngây thơ (giả vờ)

Dẫu hoa vàng rười rượi

Thì vẫn cứ mộng mơ

With lots of love,
Hà Chi

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy birthday chị Diệu Linh!!!
Thêm một lời chúc là thêm một niềm vui nho nhỏ, ấm lòng người tha phương ;)

:* :* :* Bống dễ thương, ^_^ Hoa vàng tiếp này em ;), thật luôn nhé!

Tuổi mới với nhiều niềm vui nho nhỏ góp thành to to nhé Bống ngoannnnnnnnnnnn :x

Bống không là bống bống ở nơi nào. Bống không là bống bống ở trong ao....Tình tình Bống đi chơi phố....

Nhớ bấy nhiêu thôi em, sai đừng mắng chị nhé ;).

Mà cậu Chi hay nhỉ, bạn để ý thấy cậu tuyền xui những đứa đầu 2 đít nhọn hoắt quậy phá! :D Năm ngoái cậu cũng xui bạn thế hay sao í nhể ;;). Nhân tiện chụt cậu cái, cái link của cậu đỉnh thật đấy, tớ mê mẩn nãy giờ :D

Chốt: SINH NHẬT VUI NHÉ BỐNG EM

chich-yêu-đời,

Đính kèm

4.2 KB · Xem: 2
    18.7 KB · Xem: 2
    12.8 KB · Xem: 4
Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Diệu Linh. Chúc em luôn hạnh phúc, yêu đời và có nhiều niềm vui bất ngờ nhé. ;)

Thổi nến và ước những điều em mong muốn nhất nhé. :D Mong là mọi điều ước sẽ thành sự thật.

Mừng em sinh nhật vui vẻ.

Đính kèm

4.3 KB · Xem: 3
    6.7 KB · Xem: 2
Chỉnh sửa lần cuối:
Đem chiêng trống đi gõ để chúc mừng sinh nhật lần thứ 21 của em LÊ DIỆU LINH nào.... :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug: :drummer: :guitar: :beerchug:

Chúc Linh thêm tuổi mới ngày càng xinh xắn dễ thương, học giỏi thành đạt trong cuộc sống, mọi sự như ý và cuối cùng nhắn gửi thêm một câu nữa là EHAO vẫn đang mong ngày em quay lại. :x :x :x
(Định tìm mấy bông hoa vàn thật đẹp tặng em nhưng em Trang yêu đã search hết mất rồi :biggrin: )

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật em Linh. Luôn chờ để vừa đọc truyện và thơ của em, vừa lim dim mơ màng nghe em hát nhạc Trịnh. :D. Tuổi mới vui vẻ và may mắn.

chúc mừng xinh nhật em Linh Ng.. :) chúc em mọi thứ em muốn :) :)

Em cám ơn mọi người nhiều ạ. Sinh nhật em toàn trùng với kì thi nên đứa nào cũng hớt hải cả. Nyway sinh nhật mà được ngập ngụa trong hoa vàng thế này cũng vui nhiều rồi.
21 tuổi được đi uống ở bar rồi hihi :biggrin:. Tháng 8 em lại về Hà Nội, có anh chị em nào tổ chức sn bù gọi em với nhé. Yêu mọi người. :x

Em hai mốt rồi không còn thẹn thùng
Em đi uống rượu ở bar
Em mua hoa
Cắm vàng chói chang khắp nhà
Em yêu mọi người
Mọi người không khóc...
...

:)

Chúc Linh sinh nhật hạnh phúc

:D Định làm trò mì ăn liền tức là copy & paste từ bên Đoàn Trang sang cho em Diệu Linh nhưng thế thì hư quá :">

Hị hị, muộn thì phải. Tháng 8 em về có vào Đà Nẵng thì hẹn gặp em ở đó mình đi ăn mì Quảng :D

Chúc em vui!

Back
Bên trên