Sinh nhật 17 of Lê Cương .. anh hai và những món quà .. !

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
.. Sinh nht đến ri ... đã 17 ri đy anh .. chúc anh hai 1 sinh nht tràn ngp smiles .. đy suprised ... và unforgetable ... :* :* ... chúc anh hai năm nay thi đ đi hc ... không phi sang Trung Quc làm ăn ... ( hehe .. :D) .. chuyn ca anh hai và ch dâu c " thun bum xuôi gió " .. |-) ... và 1 điu quan trng hơn hết là ... forget me not .. :* :* :* :* ..LOVE YOU SO MUCH , MY BRO ! :x :x :* :*

... cái này là kiệt tác đấy anh hai nhá ... em gái phải ngồi suốt gần 2 tiếng đồng hồ ... sắp mù lòa roài ... /:) b-) <-- giống như thế này này ...
.
... anh em mình thì có không ít kỷ niệm phải không nào ... :D ... sinh nhật này .. không thể ở bên anh hai để chúc những điều tốt đẹp nhất ... chỉ có thể nhờ net và nhờ bầu trời ... gửi đến bên anh hai những tình cảm và những hạnh phúc " vĩ đại " nhất ... :D .. :x :x :* .. từ đứa em gái xa lắc lơ này thôi ... :D ... hy vọng sinh nhật 17 của anh hai không phải là 1 sinh nhật dễ lãng quên vì có thêm 1 đứa em gái và 1 vợ trẻ .. phải không ??? ... :D .. không được dự sinh nhật anh hai ... hơi buồn đấy ... :( ... :* .. LOVE BRO SO MUCH ! :* :* :* :x :x :x

. cái này là loại đắt tiền của marks & Spencer đấy ... hehe .. thấy em hào phóng chưa ... :D

. cái này là hoa đang bán chạy ở M&S nhá ... :x

.. sinh nhật thì phải có kem chớ .. :D ..

.. còn cả bánh kem nữa .. :D ..

Chỉnh sửa lần cuối:
. thế coi như là em tổ chức riêng cho anh hai 1 buổi sinh nhật nhá ... đặc biệt hơn các năm trước nhá ... ;) ...

.. phù ... phờ cả người .. vì mấy cái này mà ngồi net đến 5 tiếng đồng hồ đấy ông anh hai yêu dấu ạ .. |-) .. mệt quá ... em đi ngủ đây ... 1 lần nữa .. CHÚC ANH HAI SINH NHẬT VUI VẺ ... :x :x :* :*

:eek: !! :x :x !!
cám ơn em gái rất nhiều !!
quả thật là món quà tuyệt vời và hoành tráng !
anh chưa bao h được sống trong hạnh phúc thế này :x :x !
ui, toàn đồ ngon, toàn đồ đắt tiền ! em gái hào phóng ghê !!
dù sao cũng cám ơn em ! thank :x :* !

=D> =D> :)>- .. tất nhiên rồi ... em mà lị .. em lúc nào cũng hào phóng .. :D .. :)) ;;) ... trông thèm quá ... anh hai tổ chức mà có bằnh kẹo gì để phần em nhé ,.... :( ... chả được tí bánh ga tô sinh nhật nào cả ... thèm quá ... :(( ... :) 8-| |-) :x :x :*

Back
Bên trên