SINH NHẬT HOT BOY :)) .. :)) ..--> TPSX Phong Bit thêm 1 tuổi ... :)) .. b-)

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
HAPPY BIRTHDAY HOT BOY 02-05 ... :)) .. Trưởng phòng SX yêu dấu của chúng tá nào mọi người ơi .. :)) ... :guitar: :drumer:

..Nào nào .. sinh nhật TPSX .. GDDH chúc hot boy xinh zai hơn .. :)) .. được nhiều chị em theo đuổi .. :)) .. .. thi đỗ đại học nhé .. ... chúc chuyện nhà của vợ chồng TPSX thuận buồm xuôi gió , gặp gió lốc thì vặn răng nó , gặp sấm sét thì tát văng hàm nó cho em ..:)) .. b-) ... .. :guitar: ..:drummer: :guitar: ... chúc anh 1 sinh nhật vui vẻ và luôn may mắn ... :guitar: :x :x ( trái tim đỏ đỏ kia là cho sinh nhật anh chứ không phải cho anh đâu nhé .. :)). . đừng tưởng bở .. :)) .. b-) ) ...

P/S : .. Sửa cái chữ ký mau .. b-)

... :(( .,. chỉ vì cái này mà em đi ra đi vào sửa mất gần 30 phút .. :(( ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Sinh nhật hot boy hồi nào vậy? Bây giờ ah? Thế thì cũng vào chúc mừng phát :D

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TPSX

Chúc TPSX mọi chuyện đều thuận lợi, như ý muốn ;). Chuyện trong HARC là chuyện riêng, vào đây tớ ko câu nệ, trong này ấy với tớ vẫn là chiến hữu như thường ;), tớ nghĩ thế, chả hiểu ấy có nghĩ thế ko...

Thành thật gửi lời chúc mừng nồng nhiệt nhất đến TPSX tập đoàn ta =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Phong chưa chúc gì em :> chỉ thấy vào topic em nói là đợi mấy ngày nữa xem sao :eek:
Làm gì mất lòng tin vào bà con dữ :))
Sinh nhật anh Phong chúc một lần roài :)>- vào đây chúc lần nữa ;;) !
Chúc anh Phong có nhìu tiền :) nhiều tình :x :)) nhiều may mắn ;) nhiều điểm tốt nữa 0:)

Một sinh nhật nhiều quà |-) :D và vui vẻ nữa anh sắp ra trường rùi đúng kô? :-/ Em ra trường roài mừng anh sắp đến với đội ngũ cựu HS AMS ;) :)>-

xúc động quá !
To GDDH : chữ kí này ko muổn bỏ :(:)(:)(( :*

To Bảo thư : dĩ nhiên là ko liên quan đến HARC , cám ơn nhiều :*

To trang : hì , :D , :* , cám ơn em nhé , :D

:)>- ko biết viết gì nhiều bà con ạ ! b-)

hình như chú phong co ý định tổ chức sinh nhật của mình vào ngày of vườn cười bà con ah .
Happy birthday !

Thêm một tuổi nghĩa là càng nhanh phải chết chứ có gì mà chúc mừng :D :))

hehehehehe

hôm nay sn anh à?
chúc mừng chúc mừng!
chúc cho anh càng ngày càng hot (nhất là cao lên :D)

Thôi em chạ biệt nọi gỉ hơn chục mửng anh nha(dủ em không biệt anh lả ai nhưng mả chục cho cọ lộc).

.. óe .. dân HARC cũng vào tận VC chúc mừng TPSX cơ đấy .. b-) .. oai quá nhé .. b-) ...
.. e hèm .. b-) .. em có bắt sửa đâu .. chỉ thêm vào thôi =; /:) .. thêm như của em Hà cũng được .. còn nếu được như của em thì càng tốt ... b-) .. :)>- b-)

.. nhân tiện lợi dụng sinh nhật TPSX .. :)) .. :D ..nhắc nhở anh em VC duyệt cái chữ ký hộ em cái nhỉ ..:| b-) . sao mới thấy có thư ký PCt2 , thư ký TPKh ,TPKH , thư ký PCT 1 và GDDH sửa chữ ký .. b-).. mấy bác trưởng phòng chị TQ ( :p ) , và 3 lãnh đạo cấp cao sửa luôn hộ em cái nhỉ .. :D . cho nó có tinh thần chứ .. :D .. b-) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên