SINH NHẬT ANH KIẾN CON !! .. :))

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
.. hô hô ...:)) .. khổ quá :)) .. định làm 1 bài đúng chất VC chúc mừng SN anh Kiến con thì bị vukasim huynh xóa phăng teo không thương tiếc .. :)) .. :)) .. =)) .. đến nhục .. :)) ... :)) .. :| ... :( ... :(( ...

... thôi .. em chúc 1 lần thì mới thiêng .. :( .. cả nhà vào chúc tiếp sn cho anh Kíng Cong nhé .. :x ...

P/S : .. phải nhắc lại cái này : .... bè đảng của chị đã vào tới VC >:) .. mấy hôm nữa sẽ gọi thêm bè đảng nữa >:) .. vì vậy em nào ngày trước bật điên cuồng tự giác bỏ tay ra khỏi bàn phím giơ lên đầu hàng >:) .. thì còn được âu yếm tha mạng :love3: .. bằng không sẽ bị diệt vong tập thể ... :)) .. >:) .. :D:D .. :biggrin: ...

.. em yêu Hà đã quay trở lại VC rồi .. >:-D< .. :x ..:* .. :x

Híc híc, chị Big Thủy nói rõ họ tên đi, kiến con với kíng coong em chả hiểu gì cả 8-} :(( 8-}

:)) anh Lương Kiến Quốc :)) đc mệnh danh là Kiến Con :)):))
ôi, hôm nay sinh nhật choòng em à, thế mà em chả biết :D:D:D, chúc mừng SN anh Kiến con nhé < gọi thế cho tình cảm >, chúc anh mong sớm tìm đc 1 tình nhân mới thay vì người vợ luôn bị mắng là ..ko chung thủy, đanh đá ...này :)):))
HAPPY BIRTHDAY TO a Kiến Con :x:x:x:x:x

chúc anh Kiến con sinh nhật vui vẻ:drummer::drummer:
tiện thể;;) nhân sinh nhật;;) giải đáp cho em phát;;) UA là gì anh;;):p
chúc anh luôn có những niềm vui mới lạ;;) trong cuộc sống;;), công việc học tập làm ăn thuận buồm xuôi gió, nhất là phối hợp nhịp nhàng với các anh zai em gái BBTI;;):))
>:-D<:drummer::drummer:>:-D<

:D Tiếc quá, mình muốn đọc cái bài chúc đầu tiên của bé Big Thủy quá... hehe.. mà anh hỏi tí, nếu như theo ý của em ngoan ngoãn thì sẽ được âm yếm tha mạng, nhưng âu yếm thế nào mới là quan trọng. :D Còn nếu không thì anh cũng liều mạng tuyên chiến thử xem thế nào. :D ^^
@Nhung: hehe... cám ơn vợ yêu... :x :p anh cũng chúc em vui vẻ hơn, đừng có ủ rũ như thế. ;) Có điều anh hiện giờ ko mong lời chúc của em thành hiện thực, anh có việc khác phải lo hơn là việc đấy :p
@Trang: :D hehe, việc BBT thì phải mang vào BBT chứ, đây là VC mà. ;) UA là UA, nhưng nó sắp đổi lại là VN rồi, chừng đấy sẽ giải thích cho em nghe... VN là gì luôn. :p đùa chứ có gì đâu, UA là Ucraine :)) có gì đâu mà thắc mắc mãi. -.-
@all : chúc mọi ng vui vẻ, may mắn, hạnh phúc luôn. Ngày nào cũng là ngày đặc biệt và ngược lại. ;)

oài, í em là anh có con vợ mới ngoan hơn em trên VC í ;) :D:D:D
thế là anh già thêm 1 tuổi rồi :(:( chán thật [-x[-x chậc chậc chậc :(:(:(, thế là sức khỏe giảm sút :(, đề nghị anh bồi bổ nhé :D:D:D:D:D:D

..ô .. con nào cướp chồng bạn Nhung đấy để tớ ra cạo trọc nó cho .. :)) >:) ...:)) ...:D:D ...:p ...

.. ơ mà hôm nay nhìn ava anh Kiến con .. hóa ra là high school anh Kiến Con học trong chùa à .. :)) .. =)) ... :D:D .. tu tỉnh đức độ phật giáo .. ngày ngày lại cứ gọi Phật thì lại giống anh bạn đạo hồi thôi .. :)) .. =)) .. :D:D:p

em bon chen chúc anh Kiến một tuổi mới thành công mới thắng lợi mới :p :D chuận bị tinh thần gửi quà SN cho em :)) :p

oài , US có khác :D:D:D:D:D:D:D:D
mà sao anh Kiến con lại ở UA :-? , hôm trc vừa kêu là ra HN mà :-?
thế là anh Kiến tổ chức SN xa nhà à :(:(:(, thế thì buồn chết :(:(

Chúc mừng chúc mừng, thêm một tuổi, càng chín chắn để được nhận vai mới trong các truyện vợ chồng của VC.
Happy birthday to you

Chán thật,em cứ nghỉ hè là lại càng bận,thỉnh thoảng mới lại lên HAO,vậy chúc mừng sinh nhật anh Kiến con nha!!!:D Hôm nào em sẽ đấu tiếp sau!!!
@chị Thủy:chị kêu gọi đầu hàng kiểu ấy thì em càng tò mò muốn chống lại thử xem ;):p

Hóa ra anh Q là kiến con :)):)) Kiến già thêm một tuổi rồi hén, chúc ah kiến khỏe mạnh để tiếp tục post chuyện cho tụi em đọc và :)):)):)) Chứ đừng như con kiến xấu số sáng nay bị em dí lên lửa :D:)):))
Mừng SN anh Quốc :

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
oài, lộ rõ bản chất rồi Quân ơi, giết con kiến con , dí lên lửa :(:)(:)(:)((
thương con kiến con đấy quá :((
:):)):)):)):))

SN anh Kiến mà chả thấy anh ấy đâu thế này ???????

đùa chứ có gì đâu, UA là Ucraine
bố em hồi trước cũng học ở bên đấy:D
mà anh xin chữ kí thằng Sheva cho em nha;;)
@ PHAQ
trong cái tranh trên kia thì chữ "Happy" viết thiếu chữ "Y" rồi:)

Anh vẫn đây mà. :D mời mọi ng ngồi xuống ăn bánh cái nhể, nhiều bánh quá. :D
@Hiếu: :D thế à? :D còn cái vụ Sheva thì... nó có mấy khi về U đâu mà xin chữ kí... -.- mấy lần Dinamo Kiev đá với đội khác như Arsenal :x , MU ... nếu thích thì có thể canh ngày giờ chuẩn chuẩn tí chạy ra sân bay may ra xin chữ kí được . :D nhưng mà nói thế thôi mình cũng chưa làm bao giờ... :p

oài, thế có quà cho em ko a Quốc iu wi' :x:x:x
bên đấy có gì ko ạ :x:x:x
quà cơ :(:)((
nhe' nhé nhé :*

Back
Bên trên