[siêu S] dưới 15 tuổi về nhà đi ngủ đi :P

Trần Minh Hà
(little-flame)

Điều hành viên
Lại để topic câu khách :p
Tranh thủ lúc loạn lạc các mod di đâu hết mình post.. không biết có bị del ko :|

------------------------------

Dạy con

Ông bố thấy cậu con trai có hai cuốn vở mới liền hỏi: "Con lấy tiền đâu mà mua?".

Cậu con trai trả lời:

- Đi qua phòng giáo vụ nhà trường, thấy một chồng vở để trên bàn, không có ai, tiện tay con cầm hai cuốn về dùng.

Ông bố nổi cáu, quát tháo ầm ĩ với vẻ rất tức giận:

- Làm vậy con còn mặt mũi nào nữa cơ chứ. Ai dạy con đi ăn cắp... hử? Nếu con cần vở thì bảo bố chứ. Để mai bố mang ở xí nghiệp về cho con hai bịch, tha hồ mà dùng!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, chuyện tương tự, kể lại cho mọi người:

Lương Kiến Quốc ra nước ngoài học tập, chăn được một em Tây xinh xắn cực nõn nà tên là Wendy. Quốc quyết định săm chữ Wendy lên cái ấy của mình, ở trạng thái bình thường, chỉ nhìn thấy hai chữ WY, chỉ ở trạng thái 12h mới đọc được đầy đủ tên nhỏ người yêu.
Một hôm Quốc ra bãi biển tắm tiên, gặp ông cháu Lương Quốc Dũng cũng xăm hai chữ WY ở chỗ đấy, Quốc hỏi:
- Sao, bạn gái mày cũng tên là Wendy à ???
Dũng trả lời:
- Không, đấy là cháu xăm dòng chữ Welcome to the beach and have a nice day :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Đức Hoài đã viết:
hehe, chuyện tương tự, kể lại cho mọi người:

Lương Kiến Quốc ra nước ngoài học tập, chăn được một em Tây xinh xắn cực nõn nà tên là Wendy. Quốc quyết định săm chữ Wendy lên cái ấy của mình, ở trạng thái bình thường, chỉ nhìn thấy hai chữ WY, chỉ ở trạng thái 12h mới đọc được đầy đủ tên nhỏ người yêu.
Một hôm Quốc ra bãi biển tắm tiên, gặp ông cháu Lương Quốc Dũng cũng xăm hai chữ WY ở chỗ đấy, Quốc hỏi:
- Sao, bạn gái mày cũng tên là Wendy à ???
Dũng trả lời:
- Không, đấy là cháu xăm dòng chữ Welcome to the beach and have a nice day :D :D :D
8-} 8-} nhưng mà em xăm với font chữ 10, còn chú Quốc xăm với font chữ 72 cơ 8-} 8-}

Ồ, mình cũng xăm thế nhưng mà là dòng chữ Welcome everybody to this long long beautiful beach and wish all of you have a really really nice day với font chữ 8 cơ :mrgreen:

he , 15 tuổi về mơ những giấc mơ đẹp :x
:)):)) chị Hà ác ghê, vote cho 2 phiếu mà ...b-)

cả nhà không nói font chữ ở đâu, em cứ coi như là cái font chữ ở HAO nhé ;;) ;;)

SIZE 7

thế thì size 8 thế nào???

Lương Quốc Tâm đã viết:
Welcome everybody to this long long beautiful beach and wish all of you have a really really nice day với font chữ 8 cơ :mrgreen:
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:)) thế này thì không biết dài mấy mét nhỉ :-s :-s :-s :)) :))

hic hic.. mà cả dòng chữ dài như thế... mà bình thường chỉ có mỗi 2 chữ WY ....:eek: :eek: vật liệu gì mà siêu co giãn thế :-s :-s /:) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
trần hồng nhung đã viết:
he , 15 tuổi về mơ những giấc mơ đẹp :x
:)):)) chị Hà ác ghê, vote cho 2 phiếu mà ...b-)

chị ác đâu.. iu em Nhung nhất :x :x :x :x :x :x :x

sao đến tận hôm nay mình mới vào topic này nhờ??? /:)... chuyện của bạn Hà sao không kể, lại kể chuyện của tớ??? >:)... Ai thích nghe kể giơ tay??? >:)

Dang Hieu Minh đã viết:
sao đến tận hôm nay mình mới vào topic này nhờ??? /:)... chuyện của bạn Hà sao không kể, lại kể chuyện của tớ??? >:)... Ai thích nghe kể giơ tay??? >:)

tớ ko kể chuyện của ai nữa ;)

Hà xóa cái bài đấy hay sửa đi rồi, chả thấy chuyện của mầy đâu cả, thấy truyện anh Hòa hay.....lại mang tính chất lí học , sự nở và sự co giãn nữa chứ!!!:))

Trần Minh Hà đã viết:
vật liệu gì mà siêu co giãn thế :-s :-s /:) b-)

Tất nhiên là vật liệu siêu co giãn rồi :p :)) :))
Chú nào vào giải thích cho em ấy đi kìa ;;)

:)) :)) :))... :)) :)) :)) :))... bạn Minh Hà mà ngây thơ như thế á??? :)) pozz được bao nhiêu lên vườn cười mà không biết vật liệu đấy là cái j??? ;;) :)) :)) :))

em chickyvn chắc là muốn làm thí nghiệm đo đạc loại vật liệu đặc biệt này à :D

kích cỡ bé mà càng co giãn được tối đa thì càng đắt anh Hoài ạ :)) :)) :))

:O chả hiểu cái gì cả :(( cả nhà nói gì thế ;;):-?
cái gì àm co giãn ....chỉ có thể là ...:))

ùa, em Nhung cũng muốn tìm hiểu về loại vật liệu giãn nở đặc biệt này à :D

trần hồng nhung đã viết:
:O chả hiểu cái gì cả :(( cả nhà nói gì thế ;;):-?
cái gì àm co giãn ....chỉ có thể là ...:))

thế cuối cùng là em đã hiểu hay em giả vờ hiểu??? :)) :)) :))

em Nhung chắc là hiểu được về lý thuyết giãn nở, nhưng đang cần làm thí nghiệm để hiểu sâu hơn về hiện tượng này, Hiếu Minh có giúp được em Nhung không? :D

Phạm Đức Hoài đã viết:
em chickyvn chắc là muốn làm thí nghiệm đo đạc loại vật liệu đặc biệt này à :D
uầy anh Hoài.. :-s:-s lôi cả nick cúng cơm của em ra gọi /:):pb-)
hôm nào anh Hoài giúp em thí nghiệm vậy ạ ;) em thiếu kinh nghiệm b-)

:)) :)) :))... :)) :)) :)) :))... bạn Minh Hà mà ngây thơ như thế á??? :)) pozz được bao nhiêu lên vườn cười mà không biết vật liệu đấy là cái j??? ;;) :)) :)) :))

;;);;);;);;);;) tớ chỉ biết copy paste roi` đổi tên nhân vật thôi... b-)b-)b-)b-)b-)
tớ ngây thơ lắm.. chẳng hiều gì hết ;;);;);;)0:)0:)0:)0:)0:)b-)b-)

bạn hôm nào phụ đạo tớ vậy /:)/:):>:>

Hà xóa cái bài đấy hay sửa đi rồi, chả thấy chuyện của mầy đâu cả, thấy truyện anh Hòa hay.....lại mang tính chất lí học , sự nở và sự co giãn nữa chứ!!!:))

tớ edit đi mất rồi :|:| trong một lúc tinh thần rối loạn :|:|:-s:-s:-s

hồi trước mình học lý có biết, vật gặp nóng thì nở ra.... :-?:-?:>:>b-)

Back
Bên trên