Series (2) chuyện về em Nhung

Vũ Phương Nam
(NamChi)

Trước hết xin lỗi em Nhung khi kể ra câu chuyện này, mọi người vào đây vui là chính.
Sub : Ông bác sĩ đã làm gì em Nhung ?
--------------------------------------------------------------------------
Trước ngày cưới với anh Tâm một vài ngày, chẳng may em Nhung bị tai nạn, khi đưa em đến bệnh viện, bác sĩ khám xong rồi yêu cầu y tá mang kim và chỉ khâu y tế vào.
Sau đó đám cưới diễn ra bình thường không có chuyện gì xảy ra cả. Điều đặc biệt là ở đêm động phòng hoa trúc :
Anh Tâm nhà ta nằm bên cạnh người vợ của mình, nhưng em Nhung không có động tĩnh gì cả, anh Tâm thấy rất lạ vì biết người nằm bên cạnh mình nổi danh là Nhung Sh, sao lại chẳng có chút động tĩnh gì trong thời khắc tuyệt diệu này nhỉ ? Thôi thì đất không chịu trời thì trời phải nịnh đất vậy. Anh Tâm liền thỏ thẻ :
T: Em yêu, em sẽ đẻ cho anh một đứa con nha
N: (vẫn lấy tĩnh chế động)
T(nhẫn lại) : Em thích con trai hay con gái nào ? :)>-
N (nghe nói vậy N nằm quay lưng lại với anh Tâm )
T(vẻ rất bực bội nhưng lại rất cáo): Em có biết trước khi sinh được con thì mình phải làm gì không ? <--- anh Tâm nghĩ Nhung nai lắm không bằng í
Bất ngờ Nhung gắt lên :
N: Em làm gì còn cái "lỗ ấy", đái còn chẳng được nói gì là đẻ !!!!

Tai nạn gì mà khủng khiếp thế, Tâm đành phải chịu ko có con được à, có cần anh mách cho 1 chỗ để tái tạo lại ... ko :D

ac ac
:|

hix hix

tội nghiệp bạn nhung

:(

Híc, chẳng may có cái gì nó kẹt vào hay sao mà không đi giải quyết được là thế nào :( Khổ thân chị N :(

hi`nh như là bị khâu hoàn toàn hay sao ý

bác sĩ nào mà giỏi thế :|

vớ vẩn X( cái này vượt quá tầm kiểm soát rồi
anh nam post chuyện nhẹ nhàng thôi :|:|:|

Calm down chị Nhung ơi chị Nhung hỡi, lại giống em hồi trc là không hay đâu :|

bạn Nhung bình tĩnh :|

vui là chính thôi mà

biết rồi nhưng mà chỉ nói là vượt ngoài tầm kiểm soát thôi , có càu nhàu gì đau :|:|:|
có điều nhân tiện luôn , lần sau anh Nam post bài về em tế nhị thôi >:) chứ nói hết ra thé này thì chết em à :(:)(:)((

Back
Bên trên