Serie A

Lên hạng 1 năm thì trong khả năng chứ chỉ thêm 1 năm để tham dự được CL thì quả là hơi khó !

juve vẫn ngon mà
thừa sức lên hạng
SerieB toàn đội làng nhàng
không đủ sức chọi lại juve đâu
với lại FIAT vẫn đứng sau,tình hình tài chính không có gì phải lo
tập trung cho SerieB va coppa Italia.

Chelsea gặp Conchester ko phải vì bọn Conchester đá hay mà do Chelsea đá ko đúng sức. chẳng có đội nào lại đi đá hết sức với 1 đội kém mình cả mấy chục bậc cả.
Juve bán đi nhưng ko phải là ko có tiền để mua cầu thủ khác. tuy ko chất lượng bằng nhưng đủ sức giúp Juve lên hạng :)

Bọn Fiorentina đểu thật ! Lúc bị phạt xuống Serie B thì có vẻ đồng ý bán Luca Toni cho Inter để còn được giá. Giờ được ở lại Serie A lại cố giữ chân Luca Toni, đếch thèm tiếp Inter.

còn gì nữa, nếu ko giữ lại làm sao có cơ tranh đấu? xuống Serie B thì ko có Toni vẫn chiến được, chứ ở Serie A thì...

Đúng là Serie A sẽ phải dời ngày khai mạc xuống tận 10/9. Ngoài việc điều tra Juve-AC-Lazio-Fio, liên đoàn bóng đá Ý cũng đang điều tra vụ gian lận của Messina-Lecce-Reggina-Siena.

chưa chắc đã sơm thế đâu, có khi còn muộn hơn ý chứ, rồi còn nghỉ đông, các đội phải tăng mật độ thi đấu mất :|

Theo cách gọi cũ thôi mà !
Serie A sẽ chính thức khai mạc ngày 10/9 chậm 2 tuần so với lịch ban đầu.

ak, lâu thế nhỉ. mà năm nay cũng chả có hứng xem Serie A. xem Serie B thôi :p

Nguyen Minh Hai đã viết:
ak, lâu thế nhỉ. mà năm nay cũng chả có hứng xem Serie A. xem Serie B thôi :p
Ngược lại, mình sẽ rất chú ý theo dõi các diễn biến của Serie A vì Inter !

em thấy năm nay vô đich seria A chỉ có AC va Inter đuổi nhau còn:
Roma :lực lượng mỏng dù hay và cũng còn quá trẻ
Fio:Mất mát đội hình trong mùa hè

Inter cũng đã có Vieira. Giờ Inter cần bổ sung một cầu thủ chạy cánh thật sự tốt và một tiền đạo biết săn bàn liên tục và thường xuyên cỡ Luca Toni. Nhắc đến thằng này mình lại tức bọn Fiorentina !

còn lâu mới mua được luca. Em nghĩ nên nhắm tin những thằng như henry(hơi khó mua) hay maakey(bayer)

Fio cũng đang tính chuyện bán Toni rồi
cái giá 18 triệu bảng đưa ra nhưng chưa có hồi âm :))

18 triệu bảng thì quá rẻ với những gì Toni đã thể hiện ở mùa giải trước

già rồi
cũng tại WC nghi bàn ít quá cơ :((
khổ
29 rồi mà chỉ có 18 triệu
thằng Sheva nó còn bán được 35 triệu :))

Back
Bên trên